nhờ các Pro tư vấn về captcha ?

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
hi các pro, em là newbie hiện mới bắt đầu làm captcha. Nhờ các pro tư vấn hiện làm thằng captcha nào thì ngon, thấy có nhiều quá nào là kolo, Pix, mega...Làm thằng nào thì tốt, giờ làm nào là hiệu quả nhất.

Thanks

đừng chơi kolo(giá thấp) ,pix thì bị điên(và hiện giờ làm pix phải có id và invite),mega đi bạn:)

sao thấy hình như có nhiều bạn gặp vấn đề trục trặc vơi thằng mega lắm mà

giờ đố pro mô moi ra thằng nào mà không có vấn đề, nản... nói thật, làm ơn không ném gạch

sao thấy hình như có nhiều bạn gặp vấn đề trục trặc vơi thằng mega lắm mà

mega có nhiều vấn đề,nhưng là trang ít vấn đề nhất trong 2 trang còn lại(pix và kolo) :),vậy bạn chọn cái nào????newbie chơi kolo sẽ bị bóc lột/newbie chơi pix thì cần có invite và id để làm(chưa kể hay bị ban)sẽ mau nản hơn nữa/newbie chơi mega thì ko cần bỏ $ mua id như pix,có bị ban thì cũng ko mất trắng như pix,vừa $ vừa sức
vậy là newbie,bạn mún chọn trang nào ??? :)

mega có nhiều vấn đề,nhưng là trang ít vấn đề nhất trong 2 trang còn lại(pix và kolo) :),vậy bạn chọn cái nào????newbie chơi kolo sẽ bị bóc lột/newbie chơi pix thì cần có invite và id để làm(chưa kể hay bị ban)sẽ mau nản hơn nữa/newbie chơi mega thì ko cần bỏ $ mua id như pix,có bị ban thì cũng ko mất trắng như pix,vừa $ vừa sức
vậy là newbie,bạn mún chọn trang nào ??? :)

chính xáccccccccccccccc

pix đi bạn ơi, mega phải cheat mà đã cheat thì không an toàn...bạn thử nghĩ 1 ngày nào đó...mega phát hiện và band nick bạn thì số tiền của bạn gõ được không cánh mà bay, mega còn pay chậm nữa, pix điên nhưng giờ cũng sắp được ra trại rồi...chỉ còn hơi tưng tưng thôi...không đến nỗi nào :binhsua06:

mega hay pix cũng đều được hết cậu ơi...thằng nào cũng có ưu khuyết của nó hết á...tớ định chơi cả 2 nèy...hì...đã làm pix một thời gian rồi...nhưng thấy mega cũng ổn...nên chuẩn bị gói gém qua mega 1 phần đấy...
Chúc cậu thành công...:binhsua02:

sao ko ai làm captchatypers.com
hiện tại mình có group + soft xiao add 13 acc đánh cũng đc mà pay đều

qua mega làm ngon nhất hiện giờ nhé bạn, nếu cần thì pm tớ, vào group tớ làm lun cũng dc, yahoo bên dưới chữ ký, than^^

pix đi bạn ơi, mega phải cheat mà đã cheat thì không an toàn...bạn thử nghĩ 1 ngày nào đó...mega phát hiện và band nick bạn thì số tiền của bạn gõ được không cánh mà bay, mega còn pay chậm nữa, pix điên nhưng giờ cũng sắp được ra trại rồi...chỉ còn hơi tưng tưng thôi...không đến nỗi nào :binhsua06:

pix nó mail cho bạn nói rằng sắp đc ra trại à ??? chờ ít nhất 1 chục dự án khác mở cửa đi rồi nó ra trại nhé

Nếu có đk nên làm xen kẽ pix với mega. Ban đêm làm pix thì tuyệt, còn ban ngày lôi mega ra chiến giữ sức, vừa là để tập quen mặt chữ lun.

hi các pro, em là newbie hiện mới bắt đầu làm captcha. Nhờ các pro tư vấn hiện làm thằng captcha nào thì ngon, thấy có nhiều quá nào là kolo, Pix, mega...Làm thằng nào thì tốt, giờ làm nào là hiệu quả nhất.

Thanks

New Đừng chơi Mega...Ăn ban đó:D......Wa TP ik cậu:)) Pm Mình Nhé bán Panel cho=]] hô hô

New thì lấy giá rẻ Pm Chử ký nhé:p

chắc dựa vào ngày xưa :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week