Nhờ các cao nhận vào giúp

conzitqn

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Tình hình là tớ đang có ít $ ở PP US, nhưng vẫn chưa tìm được cách withdraw về được. Một là xài bank US thì nó block. Hai là không người thân ở USA. Ba là send $ về PP US là limit cái roẹt.... Nên đành mạo muội vào đây nhờ các huynh giúp với...Làm thế nào để cash out $ ở PP US.

Tks mọi người đã quan tâm. :">

Mình không chơi UG cậu ơi....Cậu biết thì help với... nghe bảo ở mấy diễn đàn Ug có thu mua nhưng tỷ giá chất lắm :-s

Làm sao để biết thím ko tát ao mà chỉ :binhsua44:muốn nhanh thì xài dịch vụ đi chứ ai chỉ vấn đề này không không dc. Ca này khó, chuyển

Làm sao để biết thím ko tát ao mà chỉ :binhsua44:muốn nhanh thì xài dịch vụ đi chứ ai chỉ vấn đề này không không dc. Ca này khó, chuyển

Tát ao là sao bạn ?Tiền tớ nhận từ site offer thôi. Nếu cậu help đc thì tớ hậu tạ chu đáo :"> Trước tớ nhận = PP Vn nhưng nhận là limit luôn nên đành chuyển qua PP US :(

cái này lại tát ao rồi. thôi đành có tất thì cứ làm ăn cả ngã về không. chơi thẳng PP vn. :)) một là thu hồi 2 là 180 ngày 3 là về bank làm giàu ko khó mà =))

thớt ko có ý định thực sự hay vì 1 lý do nào đó mà trung gian cũng ko chịu. Bó tay rồi. Nhờ mình cash cho mà ko cho xem acc với lý do sợ bị lộ. Bảo mình hướng dẫn cho cách cash và trả mình tiền hướng dẫn, đồng ý nhưng ko chịu nhờ trung gian. Thế thì bố ai dám làm cho thớt

thớt ko có ý định thực sự hay vì 1 lý do nào đó mà trung gian cũng ko chịu. Bó tay rồi. Nhờ mình cash cho mà ko cho xem acc với lý do sợ bị lộ. Bảo mình hướng dẫn cho cách cash và trả mình tiền hướng dẫn, đồng ý nhưng ko chịu nhờ trung gian. Thế thì bố ai dám làm cho thớt
Tớ chỉ đang suy nghĩ thôi ... chứ tiền thì không thành vấn đề đâu cậu à. Tất nhiên là tớ không thể cho cậu xem acc của tớ rồi. Sẽ pm cậu ...Tks cậu nhiều

Sao hông đăng kí Paypal vn mà phải US vậy bạn ? VN là tiện nhất có limit 180 days thì chờ rút thôi, khỏi lo nghĩ nhiều

Sao hông đăng kí Paypal vn mà phải US vậy bạn ? VN là tiện nhất có limit 180 days thì chờ rút thôi, khỏi lo nghĩ nhiều
Biết vậy nhưng pp VN tớ reg để 3 ngày nhận $ từ site là cái limit bị 5 em rồi ... :( Cao nhận chỉ cách với :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week