Nhờ các bạn nữ vào tư vấn giúp mình nhé.

Chuongmmo

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình thích cô ấy , lúc nào cũng nhìn chằm chằm khi cô ấy đang làm việc, mình cảm giác cô ấy biết mình nhìn vậy mà không phản ứng gì. Mong các bạn nữ vào tư vấn giúp mình cô ấy đang nghĩ gì được không ạ.

Biến thái,dâm tặc,dê xòm hehe .em không phải girl nên đừng tin nha kaka,tốt nhất thớt nên tỏ tình di.còn không dám thì xin sdt tối về nt 8 với ẽm, k nhìn mặt ít ngại hơn hehe ít bữa nếu thấy hợp thì rủ đi chơi ăn kem keke.

Biến thái,dâm tặc,dê xòm hehe .em không phải girl nên đừng tin nha kaka,tốt nhất thớt nên tỏ tình di.còn không dám thì xin sdt tối về nt 8 với ẽm, k nhìn mặt ít ngại hơn hehe ít bữa nếu thấy hợp thì rủ đi chơi ăn kem keke.
Có làm gi đâu mà biến thái trời o_Oo_O Chúc cậu buổi tối vui vẻ

Ngày xửa ngày xưa, có chú trâu nọ đem lòng yêu một cái cọc. Mỗi ngày sau khi làm việc đều được ông chủ buộc chú trâu vào chiếc cọc này, ngày qua ngày chú trâu đều được ơ bên cạnh cọc, khoảng cách giữa 2 người chỉ là 1 đoạn dây ngắn. Trâu luôn nhìn chằm chằm vào cây cọc và luôn tự hỏi cọc đang nghĩ gì...

Thật ra còn nữa nhưng mà mệt lắm hem viết nữa :). Quan điểm ngày xưa của con gái Á Đông thì ko có khái niệm "Cọc đi tìm trâu", còn ngày nay thì cũng có khác đi nhưng con gái thì vẫn là con gái. Con trai tốt nhất là nên chủ động :D. Ý kiên cá nhân của tớ là vậy.

Ngày xửa ngày xưa, có chú trâu nọ đem lòng yêu một cái cọc. Mỗi ngày sau khi làm việc đều được ông chủ buộc chú trâu vào chiếc cọc này, ngày qua ngày chú trâu đều được ơ bên cạnh cọc, khoảng cách giữa 2 người chỉ là 1 đoạn dây ngắn. Trâu luôn nhìn chằm chằm vào cây cọc và luôn tự hỏi cọc đang nghĩ gì...

Thật ra còn nữa nhưng mà mệt lắm hem viết nữa :). Quan điểm ngày xưa của con gái Á Đông thì ko có khái niệm "Cọc đi tìm trâu", còn ngày nay thì cũng có khác đi nhưng con gái thì vẫn là con gái. Con trai tốt nhất là nên chủ động :D. Ý kiên cá nhân của tớ là vậy.
Cảm ơn cậu đã tư vấn . Nhưng khỗ nỗi cuộc tình này là cuộc tình ngang trái lắm cậu

Nói chung là đang nghĩ" Thằng đó làm gì mà nhìn mình hoài, chắc thích mình rồi" => anh rất tốt nhưng tôi rất tiếc :D

cái này mỗi người 1 SN thôi ko ai giống ai đâu thread tốt nhất xin số đt làm quen tán dần đi :D

Định nghĩa hộ tớ thế nào là ngang trái với? Mà cậu với cô nàng đã có gì đâu mà "cuộc tình ngang trái" =))

Bạn nhìn chằm chằm vậy ko lẽ người ta phải nhìn lại , ngại chết , con gái mà :D

Nói thế thì bó tay cậu luôn, cậu muốn mọi người tư vấn thêm thì phải chi tiết hơn nữa. Ngang trái thế nào, ngang trái ra làm sao, vì sao mà ngang trái blah blah...

rất chy là ngang trái cậu ah.
nếu muốn mng tư vấn thì nói thẳng ra đi cứ thế ma nào tư vấn đc cho ông, đàn ông con trai gì mà áp a áp úng làm ăn đc gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom