Ask Nhờ các bác tư vấn hộ e

rocketpro

Banned
Reactions
90
MR
0.000
Tình hình là e muốn mua thêm một số máy tính nửa để cày, nhưng mah với tình hình vip72 như hiện nay thì nhiều máy tính sử dụng cùng mạng lan có thể chạy nhìu acc vip72 để làm cho nhìu máy một lúc ko ạ. nhờ các pro admin tư vấn giúp e với

Nhiều máy mỗi máy chạy 1 account vip72 thì bình thường nhé bạn.

Còn nhiều máy mà sử dụng 1 account vip72 thì sẽ bị disconected ! Someone login other computer.

Nếu bình thường mạng của bạn mạnh thì ko sao, nhưng nếu mạng yếu mà nhiều máy sử dụng thì sẽ bị chia băng thông ra thì tốc độ cũng không được như khi xài 1 mình 1 máy 1 mạng nhé.

Mỗi máy 1 acc chạy bình thường.
Nhiều máy 1 acc vẫn có thể fake được, nhưng khi làm hay bị ip chung nhau.
như theart hỏi nhiều máy tính, nhiều acc thì bình thường nhé.

Nhiều máy mỗi máy chạy 1 account vip72 thì bình thường nhé bạn.

Còn nhiều máy mà sử dụng 1 account vip72 thì sẽ bị disconected ! Someone login other computer.

Nếu bình thường mạng của bạn mạnh thì ko sao, nhưng nếu mạng yếu mà nhiều máy sử dụng thì sẽ bị chia băng thông ra thì tốc độ cũng không được như khi xài 1 mình 1 máy 1 mạng nhé.
Ý mình là giờ vip 72 dùng cùng lúc 2 acc vip khác nhau nhưng sài trên 1 máy tính thi sẽ bị limit thì phải. mình địng mua thêm 5 cái máy, mỗi máy chạy 1 acc khác nhau để làm vậy có bị sao ko mấy bạn

Mỗi máy 1 acc chạy bình thường.
Nhiều máy 1 acc vẫn có thể fake được, nhưng khi làm hay bị ip chung nhau.
như theart hỏi nhiều máy tính, nhiều acc thì bình thường nhé.
Bro cho minh hói chút
Nếu mỗi máy chạy 1 acc vip khác nhau . cho dù cùng mạng lan hay k cùng mạng lan thì có trung ip nếu đều làm chung 1 country

Tình hình là e muốn mua thêm một số máy tính nửa để cày, nhưng mah với tình hình vip72 như hiện nay thì nhiều máy tính sử dụng cùng mạng lan có thể chạy nhìu acc vip72 để làm cho nhìu máy một lúc ko ạ. nhờ các pro admin tư vấn giúp e với

Không có vấn đề cậu à.Thậm chí cậu có thể share acc cho bạn bè mượn cũng được.Bị limit vip72 đa phần là do seller vừa bán vừa cho thuê thôi.Group tớ làm 7 mem 8 cái acc sock,nên có 1 cái acc còn dư ra cho mem đứa nào hết sock thì lấy dùng vẫn vô tư.Group tớ làm ofline chung 1 đường dây internet.
Theo thông tin tớ tổng hợp được thì vip72 bi limit vì 2 lý do chính:
1. Seller vừa bán vừa cho thuê.
2. Cậu bị người khác report lên vip72.

Thông thường sau khi bị report thì vip72 sẽ check các kiểu nghi vấn thường gặp như là ip login khac nhau nhiều lần trong ngày,change pass nhiều lần trong tháng...Nếu cậu không dính vào 2 trường hợp trên thì nó cũng không check làm gì đâu.
Đối với seller nếu bị phát hiện cho thuê thì toàn bộ account vip72 dưới link ref của người đó sẽ bị limit,cho dù chủ cua acc vip72 đó không làm gì sai!

Không có vấn đề cậu à.Thậm chí cậu có thể share acc cho bạn bè mượn cũng được.Bị limit vip72 đa phần là do seller vừa bán vừa cho thuê thôi.Group tớ làm 7 mem 8 cái acc sock,nên có 1 cái acc còn dư ra cho mem đứa nào hết sock thì lấy dùng vẫn vô tư.Group tớ làm ofline chung 1 đường dây internet.
Theo thông tin tớ tổng hợp được thì vip72 bi limit vì 2 lý do chính:
1. Seller vừa bán vừa cho thuê.
2. Cậu bị người khác report lên vip72.

Thông thường sau khi bị report thì vip72 sẽ check các kiểu nghi vấn thường gặp như là ip login khac nhau nhiều lần trong ngày,change pass nhiều lần trong tháng...Nếu cậu không dính vào 2 trường hợp trên thì nó cũng không check làm gì đâu.
Đối với seller nếu bị phát hiện cho thuê thì toàn bộ account vip72 dưới link ref của người đó sẽ bị limit,cho dù chủ cua acc vip72 đó không làm gì sai!
Cảm ơn các bạn nhìu nhé, giờ mình có thể yên tâm làm rồi, vì mình củng ko cho ai thuê chỉ là thuê về cho mem nó làm thôi, like bạn:)

Bro cho minh hói chút
Nếu mỗi máy chạy 1 acc vip khác nhau . cho dù cùng mạng lan hay k cùng mạng lan thì có trung ip nếu đều làm chung 1 country
Khác GEO là đã thấy chả trùng roài

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week