Ask Nhờ các bác giúp đỡ hd cày yacoin để có ít xèn ăn tết . .

Status
Not open for further replies.

caisalach

Newbie
Reactions
19
MR
0.000
tình hình là như vậy tết thì sắp đến rồi .. mà giờ ko có xèn để ăn tết.. có nghiên cứu về yacoin có thể chạy trện cpu và vps ... mà mình làm mãi mà k dc... giờ tạo topic này nhờ các bác biết thì giúp mình chạy kiếm ít xèn ... hic têt đến rồi .. bác nào có lòng hảo tậm giúp mình với....giúp đỡ ng cùng khổ như mình với ... mình sẽ mang ơn ... dc có thể inbox giúp mình nếu ko tiện nói trên này,,,
Tết đến rồi mà chán quá các bác ơi.... help me plz...!

không phải không ai muốn giúp bạn. vấn đề bây giờ là bạn đã phải đầu tư VPS or vài dàn máy tính. cái thứ 2 quan trọng hơn rất nhiều đó là giá Yac. ngày trước 1 Yac ăn 0.2$. còn hiện tại 1 Yac ăn 0.038$. giảm hơn 5 lần rồi cậu à. nếu cậu không quan tâm tới giá Yac vẩn muốn tham gia đào Yac thì .... mình chịu.

không phải không ai muốn giúp bạn. vấn đề bây giờ là bạn đã phải đầu tư VPS or vài dàn máy tính. cái thứ 2 quan trọng hơn rất nhiều đó là giá Yac. ngày trước 1 Yac ăn 0.2$. còn hiện tại 1 Yac ăn 0.038$. giảm hơn 5 lần rồi cậu à. nếu cậu không quan tâm tới giá Yac vẩn muốn tham gia đào Yac thì .... mình chịu.
nếu giá Yac như bạn nói thì mình nghĩ vẫn còn ăn dc... mình ở đây là nhờ ng giúp đỡ chạy yac = cpu or vps .. mình làm mãi mà ko chạy dc... nói chung cũng cảm ơn bạn qtam...
Còn ai giúp mình ko nào....tet roi ...chán quá ik

pm yahoo mình giúp chạy yac :p

đào yac thì bạn ít ra phải có tầm 50 vps 4 core đào mới có ăn 1 tí , chứ vài vps ko chơi đc đâu :(

mình có VPS số lượng lớn cho bạn đào bitcoin , hàng cloud ... , hướng dẫn bạn chạy YAC luôn , 0.12 khash / s ... tính xem , nếu bạn mua 1 ngày 50 con vps , 1 tháng 1500 con , thì số tiền kiếm được khá lớn :D

mình có VPS số lượng lớn cho bạn đào bitcoin , hàng cloud ... , hướng dẫn bạn chạy YAC luôn , 0.12 khash / s ... tính xem , nếu bạn mua 1 ngày 50 con vps , 1 tháng 1500 con , thì số tiền kiếm được khá lớn :D

dễ ăn zậy sao bạn?:D

mình biết đào yacoin và ltc, có điều ko có vps. aai cũng biết là sắp tết rồi, nên cũng cũng cần chút đỉnh. hì hì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,751
170,837
Latest member
thehunguk

Most viewed of week

Most viewed of week

Back