Nhờ các bác chơi Vagex giải đáp!!!!

iamnewbie

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Em mới tìm hiểu mmo, chả biết gì mong các bác chỉ giáo.
Chả là có con server, chả biết làm gì tìm cách mmo. Vào đây em thấy thằng Vagex dễ làm nhất thế là cắm cho nó chạy.
Em thấy post bài trên forum được 500 credit. Các bác cho hỏi nếu em post lên 5 forum thì em có được 5x500=2500 credit ko? Hay là điểm post forum hàng ngày của nó chỉ tối đa 500 thôi, bất kể post bao nhiêu link, bao nhiêu forum cũng chỉ có thế?
Và sau khi post link lên forum thì mình phải làm gì để nó biết cộng điểm cho mình?

Cảm ơn các bác.

thjenxjtrum

Junior
Reactions
5
MR
0.000
1 lần 1 ngày cho forum thôi bạn ơi.....trong mmo chúng ta có tới mấy cái topic để post lận đó bạn vào mà chơi
còn làm j để nó cộng điểm hã ?? bạn chỉ cần check mail vào ngày hôm sau xem nó có tặng credit qua chưa thôi

DarkLight

Kindness
Verified
Reactions
1,027
MR
0.012
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Em mới tìm hiểu mmo, chả biết gì mong các bác chỉ giáo.
Chả là có con server, chả biết làm gì tìm cách mmo. Vào đây em thấy thằng Vagex dễ làm nhất thế là cắm cho nó chạy.
Em thấy post bài trên forum được 500 credit. Các bác cho hỏi nếu em post lên 5 forum thì em có được 5x500=2500 credit ko? Hay là điểm post forum hàng ngày của nó chỉ tối đa 500 thôi, bất kể post bao nhiêu link, bao nhiêu forum cũng chỉ có thế?
Và sau khi post link lên forum thì mình phải làm gì để nó biết cộng điểm cho mình?

Cảm ơn các bác.

1 ngày chỉ được 500 credit cho 4rum. Bạn có thể kiếm thêm credit thông qua post lên facebook, twitter (500credit/ngày).
Sau khi bạn post bài lên 4rum, bạn cần bấm vào số thứ tự bài post (#xxx) ở góc trên bên phải bài post để lấy link trực tiếp. Bạn dùng link trực tiếp này để report với Vagex thì nó mới cộng credit cho bạn.
Nếu cần hướng dẫn thêm, bạn pm yahoo trong mục "more ifno".

Chúc bạn kiếm được nhiều tiền từ Vagex.

traimo91

Hero
Reactions
1,172
MR
1.135
có cả sever cơ à. Thế thì tạo vps mà chiến thôi. Còn post mỗi ngày 1link thôi, nếu mà nhiều link thì nó bán cam rồi

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000
Trước mình chơi game máy bay và đua oto toàn top5.
gian lận chút+ kỹ năng chơi cũng kiếm được thêm1000-1500credit
Cách Chơi :
- Khi chơi game không mở nhiều ứng dụng, chỉ nên mở 1 cửa sổ game.
- Ngay sau khi play bạn thu cửa sổ xuống dưới:
+ Đua ô tô bạn có thể để khoảng 45s-70s thì mở cửa sổ lên đua tiếp, lúc đó mình được mấy chục giây mà tốc độ đua vẫn như ban đầu.
+ Đua máy bay thì chỉ được 16-25s
khi bạn mở cưa sổ lên để tiếp tục đua thì nên ấn phím sang trái sang phải liên tục để có thể đua ngay .
P/S: có lúc bạn để quá lâu thì khi mở của sổ lên đã bị đâm rồi, nên lúc đầu thì để ít giây thôi, khi quen thì để lâu hơn.
Mình biết vậy thôi. ai thích thì chơi, không thích bỏ qua nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,811
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom