Suggest Nhờ các anh em Perfectmoney vào giúp với

có khi nào gmail của bạn đang bị đặt forward tới mail nào đó khác không.
Không cậu à. mình đã nhận được sup từ Pm rồi nó yêu cầu cung cấp info và sẽ xữ lý trong vòng 72 giờ. ko biêt có mất tiền ko. vừa gữi vào đó 0.2BTC

Mình chưa nghĩ tới khả năng này, nhưng nếu giả info gọi lên tổng đài đổi sim thì sẽ phải khai báo từ 5-10 số điện thoại hay liên lạc:
1. Chắc phải là người bạn đâm sau lưng
2. Chắc nó phải xác định được bạn có lắm tiền lắm mới mất công thế này. :D
Nghèo lắm :D

bác lấy lại được tài khoản chưa ạ, e cũng mới bị hack email không biết nó vào đổi pass không, giờ gửi cái quên pass của nó mà 4 5 ngày nay, ngày nào cũng làm 2 3 lần nó không gửi thông tin về sđt cho cay thật, bác lấy lại bằng cách nào chỉ e với ạ

bác lấy lại được tài khoản chưa ạ, e cũng mới bị hack email không biết nó vào đổi pass không, giờ gửi cái quên pass của nó mà 4 5 ngày nay, ngày nào cũng làm 2 3 lần nó không gửi thông tin về sđt cho cay thật, bác lấy lại bằng cách nào chỉ e với ạ
Đúng mail của bác thì lấy lại dễ mà :D

Khả năng nó đổi mail rồi :D

Thớt lấy lại được tài khoản chưa thế? Dùng PM thế này thì hoang mang quá

Bác phải nói khó vào.Vừa đấm vừa sao kiểu PM là một công ty uy tín,lâu năm tôi rất tin tưởng sử dụng nhưng chất lượng support như này thì thật thất vọng.Mong các bạn giải quyết ngay cho tôi vì tôi đã đợi rất nhiều ngày rồi.Tôi còn có việc làm ăn,nếu ko được giải quyết tôi sẽ report lên các forum bla bla

Đang cú sáng nay verify cái số điện thoại mà nó gọi cái kiểu nháy máy mới cáu.
Cứ gọi 1s chưa kịp bấm cdg nó đã tắt xong nó khoá ko cho m verify trong 24h,lol

Cay hơn nè,verify 2 nháy khó là address và name xong,còn cái phone thì nó gọi cho mình kiểu nháy máy wtf?
Có bác nào bị như em ko ?

Cay hơn nè,verify 2 nháy khó là address và name xong,còn cái phone thì nó gọi cho mình kiểu nháy máy wtf?
Có bác nào bị như em ko ?
ko, nó gọi em 1 lần giọng nữ tính đáng yêu lắm =)))

Nó change hết info thì chỉ có tick PM thôi, Acc verify rồi có cơ hội lấy lại. Chúc thớt may mắn :p

Tài khoản PM của mình đã verify. đã bật tất cả các tính năng bảo mật. Email đăng ký xác thực 2 lớp. Vậy mà hôm 20/7, có thằng nào vào đổi mật khẩu của mình được. giờ lấy lại acc ko được luôn. Nhờ các pro chỉ giúp. Thank!

View attachment 79068

Địa chỉ IP này của nước nào vậy các pro?

View attachment 79069
14.185.203.162 IP này là của cậu mà :v từ 14/7 đến 22/7

IP báo đổi pass là của bạn chủ thớt.
Hay là topic này là 1 trò giải trí

mịa thằng top, nhậu say hay quay tay phê quá lò mò đổi pass vọc các kiểu rồi lên đây làm mặt nguy hiểm cho ace MMO hoang mang style đây mà :)))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom