Nhờ anh em tư vấn nguồn lấy mã thẻ cào giá rẻ - Em đag có ý định làm site thẻ auto

cuongkx1989

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Nhờ anh em tư vấn nguồn lấy mã thẻ cào giá rẻ - Em đag có ý định làm site thẻ auto. Các bác có thể tư vấn cho em nguồn nào tốt tốt ko ak:binhsua163:

Nguồn nào thì giờ cũng chỉ loanh quanh mức 5%-6% thôi bạn ạ, Sfone thì có cao hơn chút :D
Sfone bây giờ thì chịu rùi anh. 5-6% sao em thấy nhiều bạn bán lẻ ra mà chiết cao quá, ko bit họ nhập vào giá nhiêu nữa :(

Sfone bây giờ thì chịu rùi anh. 5-6% sao em thấy nhiều bạn bán lẻ ra mà chiết cao quá, ko bit họ nhập vào giá nhiêu nữa :(

chiết khấu cao là mấy bạn sell nhỏ lẻ, có thể thẻ có đc từ khuyến mại hoặc phần thưởng tham gia events gì đó thôi. Vì với các mạng lớn đã có quy định chung của VNPT từ 15/03 chiết khấu không được quá 5.5% rồi.
Tuy nhiên nếu dùng thẻ vật lý thì bạn có thể thu thêm lợi nhuận từ doanh số, chứ trông vào chênh lệch thì thực sự không đáng là bao. Bạn cứ tính thẻ 100K nhập vào ~95K, bán cho khách 97K => đc 2K/thẻ. Vậy sell hết 100 triệu bạn mới đc 2 triệu, mà để sell đc 100 triệu ko hề đơn giản :(

chiết khấu cao là mấy bạn sell nhỏ lẻ, có thể thẻ có đc từ khuyến mại hoặc phần thưởng tham gia events gì đó thôi. Vì với các mạng lớn đã có quy định chung của VNPT từ 15/03 chiết khấu không được quá 5.5% rồi.
Tuy nhiên nếu dùng thẻ vật lý thì bạn có thể thu thêm lợi nhuận từ doanh số, chứ trông vào chênh lệch thì thực sự không đáng là bao. Bạn cứ tính thẻ 100K nhập vào ~95K, bán cho khách 97K => đc 2K/thẻ. Vậy sell hết 100 triệu bạn mới đc 2 triệu, mà để sell đc 100 triệu ko hề đơn giản :(

thế bán thẻ đt thì lời chủ yếu vào cái gì bạn

MOBI với VINA may ra còn được 5.5%, thỉnh thoảng có vài giao dịch Vietnamobile còn khá hơn chút, chứ Viettel chắc ko nổi 5% :|

thế bán thẻ đt thì lời chủ yếu vào cái gì bạn
Như mình đã nói nếu bán thẻ vật lý thì còn có thể được hưởng doanh số, nhưng để được hưởng thì cũng phải đạt doanh số rất rất lớn (ví dụ phải đạt vài trăm đến cả tỷ đồng mỗi tháng). Trước đây khi chiết khấu còn 7-10% thì có thể còn kinh doanh tốt chứ gần đây thì thực sự khó khăn rồi bạn ạ, do chiết khấu quá thấp, chi phí chạy website, hỗ trợ (cái khoản này là mệt nhất vì nhiều khi đêm hôm cũng bị gọi, chậm hỗ trợ thì bị phàn nàn, thậm chí là bị chửi lừa đảo này kia,... )

Bạn có thể dạo 1 vòng để thấy rất nhiều site bán thẻ (có thể coi là lớn) đã dần dần ngừng hoạt động, site vẫn chạy nhưng gần như không có thẻ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom