Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng!

Status
Not open for further replies.

songoku3

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Miềng chỉ có thắc mắc duy nhất là band nick "songoku" 3 ngày thì miềng đã không có ý kiến gì nữa rồi. vậy mà tại sao lại chuyển lên thành band never là sao vậy?

Đây là link 3 topic mà miềng khiếu nại nhưng vẫn không được giải quyết. Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng với! :|

http://mmo4me.com/showthread.php?58968-Su-cong-bang-cua-forum-mmo4me-danh-cho-new-member

http://mmo4me.com/showthread.php?58976-tai-sao-lai-band-nick-songoku-tu-3-ngay-thanh-never-vay-

http://mmo4me.com/showthread.php?58999-Mod-cua-forum-nay-co-cong-bang-khong-nhi-

ức chế quá. điên lên rồi. đã không có moderator hay admin vào giải quyết mà còn gặp mấy thằng như mày? sao thằng ngu như mày không chịu đọc kĩ hả? nếu mà tụi mày không band nick tao từ 3 ngày thành forever thì cớ chi tao viết chữ lớn + màu + lập nick khác + chửi cái đám tụi mày hả? đồ ngu??

Thế này thì chịu banned forever đi bạn nhé. Muốn giải quyết thì bình tĩnh chứ. Bạn nói xúc phạm thế thì hết cách rồi.

Upvote 0
quá đáng vừa thôi nhé - tui chửi là khó nghe lắm đó - mod và admin có phải lúc nào online đc đâu - mà 1 số mod online lại không thuộc quền của họ - mà 3 ngày thành vĩnh viễn vì lúc mà 3 ngày là chưa tổng kết đủ tội thui - 1 đống tội đó thì thành vĩnh viễn nhé ... ( trong thời gian 3 ngày ) tui thì chẳng them để ý cái topic kêu trời như thế này - nhưng mà chửi dân captra là phải lên tiếng thôi - box khác mặc kệ nhé :binhsua38:

Upvote 0
quá đáng vừa thôi nhé - tui chửi là khó nghe lắm đó - mod và admin có phải lúc nào online đc đâu - mà 1 số mod online lại không thuộc quền của họ - mà 3 ngày thành vĩnh viễn vì lúc mà 3 ngày là chưa tổng kết đủ tội thui - 1 đống tội đó thì thành vĩnh viễn nhé ... ( trong thời gian 3 ngày ) tui thì chẳng them để ý cái topic kêu trời như thế này - nhưng mà chửi dân captra là phải lên tiếng thôi - box khác mặc kệ nhé :binhsua38:

mày là cái thá gì mà nói hả? sao không đọc kĩ từ page 1 đến pag 5 đi. tao nói chuyện đàng hoàng để moderator và admin vào giải quyết cho tao mà tụi mày vào chửi tao trước. vậy tao phải im lặng và không chửi lại à? muốn chơi thì chơi à? bước ra chơi mày? bảnh thì cho tao địa chỉ nhà mày đi. xem đêm nay nhà mày có sáng nhất khu phố không thì bảo?

Upvote 0
biết rồi khổ quá - cái này thì đi hỏi magic - chứ mod thì đầy ra đó à - sb đang 3 người online đó - hỏi thì họ bảo là không thuộc quyên hạn thôi - tui vì bênh box captra nên phải tham gia thôi

Upvote 0
mày là cái thá gì mà nói hả? sao không đọc kĩ từ page 1 đến pag 5 đi. tao nói chuyện đàng hoàng để moderator và admin vào giải quyết cho tao mà tụi mày vào chửi tao trước. vậy tao phải im lặng và không chửi lại à? muốn chơi thì chơi à? bước ra chơi mày? bảnh thì cho tao địa chỉ nhà mày đi. xem đêm nay nhà mày có sáng nhất khu phố không thì bảo?

1205 tỉnh lộ 10, phường tân tạo, quận bình tân
nhà màu xanh dương có 2 chậu xương rồng ngoài trước cữa. ^^ lâu quá ko chơi trung thu
À! mà mua xăng A95 cho nó chất lượng nhé , mà sáng h kiếm đc đồng nào ko, đủ tiền mua ko a gởi 1 ít

Upvote 0
Tạm thời close topic, chờ mod lên xử lý
Trong thời gian này thớt ko đc lập thêm topic nữa thớt nhé, gửi đến bạn ánh mắt hình viên đạn!

Upvote 0
Tạm thời close topic, chờ mod lên xử lý
Trong thời gian này thớt ko đc lập thêm topic nữa thớt nhé, gửi đến bạn ánh mắt hình viên đạn!

Giải quyết gì bây giờ, bạn ấy nói chia tay thì đường ai nấy đi, "nói lời phải giữ lấy lời , đừng như con bướm đậu rồi lại bay".:binhsua47:
@ Nick Songoku3 này thì tiếp tục ra đảo vì clone nick chửi bới trong topic này !
@Nick Songoku tiếp tục chấp hành án phạt 3 ngày,sau 3 ngày bạn suy nghĩ thấy hòa đồng ko spam, nói nhảm, chấp hành nghiêm chỉnh rules của box captcha thì PM mình phóng thích !:binhsua44:

Hết !:binhsua39:

Upvote 0
MOD Mirinda đã trả lời thắc mắc của bạn rồi đấy nhé

"ko spam, nói nhảm, chấp hành nghiêm chỉnh rules của box captcha"

Last edited by a moderator:
Upvote 0
MOD Mirinda đã trả lời thắc mắc của bạn rồi đấy nhé

"ko spam, nói nhảm, chấp hành nghiêm chỉnh rules của box captcha"

Cảm ơn MOD nium4ever đã giải quyết giúp mình,mình dạo này sức khỏe ko tốt nên ngủ sớm dậy trễ lắm :binhsua46:
Cũng cần nói thêm cho các bạn box khác hiểu thêm là rules cụ thể ở đây là topic update tình hình PIX này rất khó, chỉ riêng topic đó thôi !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,447
172,452
Latest member
33wimvip
Back