Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng!

Status
Not open for further replies.

songoku3

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Miềng chỉ có thắc mắc duy nhất là band nick "songoku" 3 ngày thì miềng đã không có ý kiến gì nữa rồi. vậy mà tại sao lại chuyển lên thành band never là sao vậy?

Đây là link 3 topic mà miềng khiếu nại nhưng vẫn không được giải quyết. Nhờ admin và moderator vào giải quyết giúp miềng với! :|

http://mmo4me.com/showthread.php?58968-Su-cong-bang-cua-forum-mmo4me-danh-cho-new-member

http://mmo4me.com/showthread.php?58976-tai-sao-lai-band-nick-songoku-tu-3-ngay-thanh-never-vay-

http://mmo4me.com/showthread.php?58999-Mod-cua-forum-nay-co-cong-bang-khong-nhi-

Anh shin vào giải quyết zúp tên miềng này kìa :))

Upvote 0
bạn bị não hay bạn đang giả ngu.
mod đã giải thích ở topic trước , ai cũng biết bạn trùm spam --> ban 3 ngày ---> bạn cay cú vĩnh biệt rồi nói giọng hằn hộc ko muốn vào forum nữa thì Mod giúp bạn ko vào đc nữa thôi

Upvote 0
bạn bị não hay bạn đang giả ngu.
mod đã giải thích ở topic trước , ai cũng biết bạn trùm spam --> ban 3 ngày ---> bạn cay cú vĩnh biệt rồi nói giọng hằn hộc ko muốn vào forum nữa thì Mod giúp bạn ko vào đc nữa thôi

bạn mới là người bị bại não đó. bạn không đọc kĩ cái comment cuối của miềng mà nói lung tung. "tạm biệt box captcha", là "box captcha" đó. đọc rõ chưa bạn bại não giả ngu

Upvote 0
Upvote 0
Thôi đành chịu đi bác thớt. Lúc trước mình cũng làm mấy cái topic như vầy cuối cùng cũng chả được gì

Upvote 0
songoku3:
đúng là thằng khùng. đã mở miệng nói câu " forum không có sự không bằng không thích ở lại " thì lếch cái mặt XXX vào đây khóc lóc làm cái gì. đàn ông nói thì làm đi hay lại là thằng đàn bà
cố gắng lên tạo 100 topic nữa thế nào cũng có lời giải đáp =))

Upvote 0
songoku3:
đúng là thằng khùng. đã mở miệng nói câu " forum không có sự không bằng không thích ở lại " thì lếch cái mặt XXX vào đây khóc lóc làm cái gì. đàn ông nói thì làm đi hay lại là thằng đàn bà
cố gắng lên tạo 100 topic nữa thế nào cũng có lời giải đáp =))

còn mày đúng là thằng ngu. không đọc được cái dòng tao ghét cái box captcha tụi mày hả? "tao chỉ gét cái box captcha tụi mày thôi". còn tao vẫn đang tập chơi ở hyip và zeeks mà. ngu mà còn mù chữ hả fallingrain :)) :))

Upvote 0
chiến trường bắt đầu xảy ra, ắt có kẻ bị ban

Upvote 0
- Để MIỀNG bảo MIỀNG nhé! Tại sao mod ban MIỀNG 3 ngày? Đó là để MIỀNG có thời gian ngẫm nghĩ về những spam lung tung, vô bổ của MIỀNG trên 4rum. Vậy mà MIỀNG chẳng để lấy 1 phút suy nghĩ về những việc MIỀNG đã làm, cứ cả ngày clone nick liên tục khiếu nại, kiếu nại, kiếu nại!
- MIỀNG bảo ko biết thì phải hỏi! Đúng, nhưng trước khi hỏi MIỀNG đã search vấn đề của MIỀNG trên 4rum chưa? Hay là trong đầu hiện lên câu hỏi gì là lại hỏi, hỏi và hỏi???? Nếu câu hỏi của MIỀNG đã có người trả lời trước rồi, mà MIỀNG ko search thì rõ là MIỀNG đang spam vô bổ rồi còn gì?
- Hãy suy nghĩ kĩ trước khi làm 1 vấn đề gì đó MIỀNG à! Bộ não con người có nếp nhăn là vì thế, đừng để mọi người thấy nó phẳng lì!

Thân! :binhsua37:

Upvote 0
thôi sợ thành phần nguy hiểm này lắm :)) . bị cắn trúng nọc dại chạy vào tim là chết ngay chứ chả chơi
" box captcha tụi mày " là ai vậy :)). đến 90% dân mmo từng capt rồi đấy thằng em à :))

Upvote 0
- Để MIỀNG bảo MIỀNG nhé! Tại sao mod ban MIỀNG 3 ngày? Đó là để MIỀNG có thời gian ngẫm nghĩ về những spam lung tung, vô bổ của MIỀNG trên 4rum. Vậy mà MIỀNG chẳng để lấy 1 phút suy nghĩ về những việc MIỀNG đã làm, cứ cả ngày clone nick liên tục khiếu nại, kiếu nại, kiếu nại!
- MIỀNG bảo ko biết thì phải hỏi! Đúng, nhưng trước khi hỏi MIỀNG đã search vấn đề của MIỀNG trên 4rum chưa? Hay là trong đầu hiện lên câu hỏi gì là lại hỏi, hỏi và hỏi???? Nếu câu hỏi của MIỀNG đã có người trả lời trước rồi, mà MIỀNG ko search thì rõ là MIỀNG đang spam vô bổ rồi còn gì?
- Hãy suy nghĩ kĩ trước khi làm 1 vấn đề gì đó MIỀNG à! Bộ não con người có nếp nhăn là vì thế, đừng để mọi người thấy nó phẳng lì!

Thân! :binhsua37:

lại thêm một thằng bại não nữa. không đọc kĩ hả? là tại sao lại chuyển từ band 3 ngày thành forever đó? đọc cho kĩ đi nha đồ bại não ( "vừa học được từ bại não ở trên từ đại ca kì cựu fallingrain") :)) :))

Upvote 0
vâng đây là tổng các tội mà bạn gây ra - FA nhé ;)) ...
spam - clone nick - chữ to + màu - chửi box cap tra - lập nhiều topic kiến nghị mod trong khi họ làm theo luật - đã từng bị bác bao công cảnh cáo vài lần ..... tưng đây tội đã đủ chưa bác :binhsua33: đừng có mà vừa ăn cướp vừa la làng nữa nhé - trừ khi bạn là giang hồ không có luật trong đầu thì tui xin nhận 1 chém nhé :binhsua37:
kết thúc ở đây đi nhé ... mà với cả tui là dân captra đó - nên phải lên tiếng à :binhsua33:

Upvote 0
lại thêm một thằng bại não nữa. không đọc kĩ hả? là tại sao lại chuyển từ band 3 ngày thành forever đó? đọc cho kĩ đi nha đồ bại não ( "vừa học được từ bại não ở trên từ đại ca kì cựu fallingrain") :)) :))

Thứ nhất: Anh góp ý với chú mày, chứ ko muốn chửi nhau với chú!
Thứ hai: Chú mày có thấy anh mày chửi mày câu nào ko mà chú mày mất lịch sự thế.
Thứ ba: Chú càng ngày càng quá thể. Trước khi muốn làm 1 người có ích thì tối thiểu cũng phải có phép lịch sự!
Thứ tư: Tốt nhất chú mày nên suy nghĩ cẩn thận trước khi phát biểu (anh đã nói ở trên rồi, đừng để những nếp nhăn trong não chú nó phẳng lì - Phải nghĩ, thì nó mới có nếp nhăn, chú ko hiểu à?)
Thứ năm: Đây cũng là lần cuối anh cm với chú, anh mà chấp chú thì anh bằng chú à!

Thân!

Upvote 0
:binhsua46: nbnvoi đừng có lôi não người ra nào - nghe kinh quá - ngồi mà phân tích cái sai đi - nếu mà có lưong tâm thì sẽ nhận ra thôi :binhsua36:

Upvote 0
vâng đây là tổng các tội mà bạn gây ra - FA nhé ;)) ...
spam - clone nick - chữ to + màu - chửi box cap tra - lập nhiều topic kiến nghị mod trong khi họ làm theo luật - đã từng bị bác bao công cảnh cáo vài lần ..... tưng đây tội đã đủ chưa bác :binhsua33: đừng có mà vừa ăn cướp vừa la làng nữa nhé - trừ khi bạn là giang hồ không có luật trong đầu thì tui xin nhận 1 chém nhé :binhsua37:
kết thúc ở đây đi nhé ... mà với cả tui là dân captra đó - nên phải lên tiếng à :binhsua33:

ức chế quá. điên lên rồi. đã không có moderator hay admin vào giải quyết mà còn gặp mấy thằng như mày? sao thằng ngu như mày không chịu đọc kĩ hả? nếu mà tụi mày không band nick tao từ 3 ngày thành forever thì cớ chi tao viết chữ lớn + màu + lập nick khác + chửi cái đám tụi mày hả? đồ ngu??

Upvote 0
Thứ nhất: Anh góp ý với chú mày, chứ ko muốn chửi nhau với chú!
Thứ hai: Chú mày có thấy anh mày chửi mày câu nào ko mà chú mày mất lịch sự thế.
Thứ ba: Chú càng ngày càng quá thể. Trước khi muốn làm 1 người có ích thì tối thiểu cũng phải có phép lịch sự!
Thứ tư: Tốt nhất chú mày nên suy nghĩ cẩn thận trước khi phát biểu (anh đã nói ở trên rồi, đừng để những nếp nhăn trong não chú nó phẳng lì - Phải nghĩ, thì nó mới có nếp nhăn, chú ko hiểu à?)
Thứ năm: Đây cũng là lần cuối anh cm với chú, anh mà chấp chú thì anh bằng chú à!

Thân!

xem lại đi, không phải cái mặt chú mày nói là "..nếp nhăn trong não chú nó phẳng lì" không phải là chửi tao thì là gì? cái đó là không chửi hả? tiểu nhân bày đặt giả tạo quân tử hả? tim chó sói mà cứ giải làm bồ tát hả? :)) :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week