Nhờ admin hoặc mod thay đổi mail đăng ký

Reactions
36
MR
0.000
Mình có nick forum là GunsNroses. nhưng mail đăng ký đã bị hack nên ko thể xác thực 2 lớp. nhờ admin hoặc mod đổi lại mail đăng ký mới cho mình là [email protected] để mình có thể sử dụng nick đó. xin cám ơn

Last edited:
Khó - của Nam Cường

mình thấy nick bạn onl 25 phút trước kìa bạn ko vào đc nick nữa thì tốt nhất LH với 1 Mod nào đó banned nick trước rồi tính nha

mình thấy nick bạn onl 25 phút trước kìa bạn ko vào đc nick nữa thì tốt nhất LH với 1 Mod nào đó banned nick trước rồi tính nha

>>>> mình có 1 nick clone là testVIPKB bị hack, bị thay đổi hết info email luôn ko thể lấy lại được nữa, admin hoặc mod đổi sang email mới cho mình là [email protected]

đổi xong mình sẽ log nick đó đi scam :D <<<<<<<<<<<<<<<< VÍ DỤ NHƯ THẾ, ĐỔI ĐƯỢC THÌ CÓ MÀ LOẠN

cái này mình nghĩ ko khó đâu nick đó đã veri mà chỉ cần cung cấp info là đc thôi mà

À đã ver thì dễ rồi, gửi lại các bằng chứng ngày xưa, nhưng chụp ở góc chụp mới, nền mới luôn cho chắc ăn, ví dụ ngày xưa chụp CMND có nền ở trên bàn, giờ chụp trên giường, góc chụp hơi chéo đi so với góc chụp cũ ngày xưa

>>>> mình có 1 nick clone là testVIPKB bị hack, bị thay đổi hết info email luôn ko thể lấy lại được nữa, admin hoặc mod đổi sang email mới cho mình là [email protected]

đổi xong mình sẽ log nick đó đi scam :D <<<<<<<<<<<<<<<< VÍ DỤ NHƯ THẾ, ĐỔI ĐƯỢC THÌ CÓ MÀ LOẠN
thì mình có nói rồi đó nick ông ta có Veri TK rồi mà giờ chỉ cần cung cấp Info đã veri là xong mà cái này hình như chỉ Shin với ông ta biết mà

acc đó đã very. mình sẽ cung cấp info đầy đủ
@Shin

ko có mod nào nói tiếng hết à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week