Request Nhờ Admin giúp em với

Status
Not open for further replies.

Hovanlinh

Senior
Reactions
75
MR
0.053
Tình hình là em mua gift của nick name yahoo: xmen8890 trị giá 8288k.
Em đã chuyển tiền cho bác: cuipap1984

Sau khi chuyển tiền xong thì cả hai nick đều ofline luôn ạ. Xin mọi người cho em cách xử lý với ạ

Attachments

104.4 KB · Views: 147
    107.7 KB · Views: 126
số tk này có phải của cuipap đâu :eek::eek::eek:

Upvote 0
Upvote 0
Ae nào có thông tin về nó cho e xin với. E định lên ca phường trước, ko được e lên công an thành phố luôn
Thứ nhất bạn hãy gọi vào cái số bác CHim cho bác để hỏi ông ex đó là stk đó phải của ông ta ko nếu phải thì bác hỏi tiếp vào tg đó đó có nhận khoản tiền đó đó ko, và có còn giữ số tiền đó ko, hay thế nào đó, vì mình nghi bạn bị ăn ABC rồi, nên bạn phải gọi làm rỏ trước để tránh bác ex kia bị ăn đạn oan

Upvote 0
Thứ nhất bạn hãy gọi vào cái số bác CHim cho bác để hỏi ông ex đó là stk đó phải của ông ta ko nếu phải thì bác hỏi tiếp vào tg đó đó có nhận khoản tiền đó đó ko, và có còn giữ số tiền đó ko, hay thế nào đó, vì mình nghi bạn bị ăn ABC rồi, nên bạn phải gọi làm rỏ trước để tránh bác ex kia bị ăn đạn oan
Bác giải thích rỏ hơn được ko.

Upvote 0
Bác giải thích rỏ hơn được ko.
thì giờ bạn cứ gọi vào cái sdt bác chimcanhcut cho bác đi
Sau đó bác hỏi thế này đọc stk mà bác chuyển tiền vào đó hỏi ông đó có phải là chủ STK đó ko < nếu nói ko thì thôi > còn nếu như ông đó nói phải thi bạn hỏi là vào thời điểm < thời điểm bạn chuyển tiền đó > ông đó có nhận đc số tiền đó ko, và giờ ông ta còn giữ số tiền đó ko .
Nếu ông ta nói là Còn giữ thì bạn kêu ông ta onl và nC với ông ta để đc RF
Nhưng nếu ông ta ko còn giữ thì bạn hỏi ông ta là Ai chuyển cho ông ta số tiền đó yahoo là gì và nick MMO là gì, hoặc ông ta chuyển cho người đó cái gì PM hay WMZ và stk là gì .
Vì theo cách nhìn nhận của mình là như thế này .
Thằng scam bạn nó đồng thời PM cho EX để mua $ sau đó PM bạn nói là bán $ và đưa TK của EX đó cho bạn chuyển tiền vào, sau khi bạn chuyển tiền thì nó lại PM EX nói là nó chuyển sau đó nó nhận $ từ EX đó bạn hiểu ko
Giờ bạn gọi ngay đi

Upvote 0
Tình hình là em mua gift của nick name yahoo: xmen8890 trị giá 8288k.
Em đã chuyển tiền cho bác: cuipap1984

Sau khi chuyển tiền xong thì cả hai nick đều ofline luôn ạ. Xin mọi người cho em cách xử lý với ạ
Tình hình là sáng nay mình có bán cho 1 nick yahoo là xmen8890, mua 370 BTC-E code và bạn ấy đã giao dịch xong, MEMO gi đúng yahoo nên mình chuyển BTC-E cho him rồi. Cái này cậu chủ topic không để ý nick yahoo, bị nó FAKE nick yahoo rồi ghi MEMO chính xác xmen8890 nên chỉ biết chia buồn với cậu.

Last edited:
Upvote 0
giờ tì trình báo cũng khó rồi đây vì TK là của bác EX ít nhất phải mò ra đc cái IP thằng kia may ra còn báo đc

Upvote 0
thì giờ bạn cứ gọi vào cái sdt bác chimcanhcut cho bác đi
Sau đó bác hỏi thế này đọc stk mà bác chuyển tiền vào đó hỏi ông đó có phải là chủ STK đó ko < nếu nói ko thì thôi > còn nếu như ông đó nói phải thi bạn hỏi là vào thời điểm < thời điểm bạn chuyển tiền đó > ông đó có nhận đc số tiền đó ko, và giờ ông ta còn giữ số tiền đó ko .
Nếu ông ta nói là Còn giữ thì bạn kêu ông ta onl và nC với ông ta để đc RF
Nhưng nếu ông ta ko còn giữ thì bạn hỏi ông ta là Ai chuyển cho ông ta số tiền đó yahoo là gì và nick MMO là gì, hoặc ông ta chuyển cho người đó cái gì PM hay WMZ và stk là gì .
Vì theo cách nhìn nhận của mình là như thế này .
Thằng scam bạn nó đồng thời PM cho EX để mua $ sau đó PM bạn nói là bán $ và đưa TK của EX đó cho bạn chuyển tiền vào, sau khi bạn chuyển tiền thì nó lại PM EX nói là nó chuyển sau đó nó nhận $ từ EX đó bạn hiểu ko
Giờ bạn gọi ngay đi
em gọi số chimcanhcut cho ko bắt máy

Upvote 0
Nghe có mùi của big scammer TNHM :D:D:D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,665