• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Nhìn mà hài vãi đ'

tienla1st

Junior
Reactions
102
MR
0.001
Thật ra là ức chế bỏ mẹ ra. Mấy bữa nay rồi :mad::mad: Em thì hay có thói quen gõ search từ khoá chứ ko gõ thẳng domain.com. Site fake thì có sitemap nhìn ngon lành cành đào, còn site chính thống thì..... Thật chứ thôi chuyển mệ qua đó luôn cho rồi :mad::mad::mad: Forum toàn thánh mà ko lẽ ko ai có khả năng cho thằng này down mẹ nó cái web được à.

quá trắng trợn

mmo4me mình k có tìm kiếm trên gg đc nha :(
à k có robot tìm kiếm gg :))

mẹ cái site nó trắng trợn v.kl. Admin cũng tên Shin, thậm chí nhiều mod tên cũng giống MOD bên này luôn
Nhưng mà *** có ai thì phải, Đói kém quá thằng Admin bên ấy nó tuyển mem dạy làm Youtube các thím ak, lại khổ thân mấy em sinh viên ko có tiền còn bị nó dụ dỗ

Dù biết là site fake có lâu rồi, nhưng mấy bữa nay thấy nó mọc ra sitemap nhìn khó chịu vãi. Mà ko biết ad shin bỏ index làm gì, vào cái site fake kia 1 hồi thế nào chả click lại về site mmo gốc này. Chỉ tiếc cho mấy đứa newbie 10 đứa chắc 8-9 đứa tưởng site thật, vào ăn cam no rồi mới lết được xác về đây

Dù biết là site fake có lâu rồi, nhưng mấy bữa nay thấy nó mọc ra sitemap nhìn khó chịu vãi. Mà ko biết ad shin bỏ index làm gì, vào cái site fake kia 1 hồi thế nào chả click lại về site mmo gốc này. Chỉ tiếc cho mấy đứa newbie 10 đứa chắc 8-9 đứa tưởng site thật, vào ăn cam no rồi mới lết được xác về đây

Cái gì cũng có lí do của nó, thím quan tâm làm gì.
Newbie nếu biết bảo vệ mình thì chả bao giờ dính scam. Còn ngớ ngớ thì vào forum chính cũng dính thôi chứ đừng nói forum fake.

chắc bác mới dùng internet bookmark nó khỏi gõ khỉ khô gì cả, mà mai là minh mmo trước khi vào forum này và lúc đó nó chưa chào đời:D

mmo4me.com ngăn ko cho bọ của google crawl lâu rồi, mục đích là để những bài viết hướng dẫn cheat chác các kiểu bọn tây nó search ko ra được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom