• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Nhiều loại Acc network - giá rẻ nhất 5$ - GD TG - VCB,DA,PM

Status
Not open for further replies.
các bác em gà không biết cho em hỏi network này là làm gì vậy ạ

các bác em gà không biết cho em hỏi network này là làm gì vậy ạ
Network là một cái gì đó ghê gớm . Nó có thể cho ta tiền $ , khiến ta sung sướng , hồi hộp ngóng chờ từng ngày như lúc đang yêu . Nhưng đôi lúc nó làm ta cảm thấy bực tức , chán nản không muốn nghĩ đến nó nữa ( giống như chia tay vì bị bồ đá). :p;)

Network là một cái gì đó ghê gớm . Nó có thể cho ta tiền $ , khiến ta sung sướng , hồi hộp ngóng chờ từng ngày như lúc đang yêu . Nhưng đôi lúc nó làm ta cảm thấy bực tức , chán nản không muốn nghĩ đến nó nữa ( giống như chia tay vì bị bồ đá). :p;)
và đang chờ pay , 30 login vào thì account delete , ôi cảm giác này là thốn cmn rốn =)) đấy là ta phụ khúc sau cho đấy :p:p

và đang chờ pay , 30 login vào thì account delete , ôi cảm giác này là thốn cmn rốn =)) đấy là ta phụ khúc sau cho đấy :p:p
Thank bro, cái khúc sau nghe có vẻ chân thật và bi đát quá . Một viễn cảnh éo ai muốn nghĩ đến :confused:

a thấy yêu thớt dần rồi .up cái cho thớt . lúc nào thớt tư vẫn giúp e với nhé

Bán cho e 1adw + 1 adcen+ 1 adgate.
Info vn càng tốt, và acc đc paid càng tốt nữa.
Yahoo: pikchu122p
E pm pro mà ko thấy pro trả lời.hiii

Bạn có radium vs virool mà active site thì pm minh nhé, minh cần mua 2 net này, thank, yh vanmaimot_tinhyeu16

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,721
Latest member
unavancouver
Back
Top Bottom