Nhiệm vụ cho seo và vip promo (không pm tại đây)

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=132010&cnt=210aa6ac100a5dc1fb286a79135a47cb
job dễ.
tìm kiếm cụm từ odrifte55.ru và đi đến website đó
mở 3-4 chuyển đổi trên web của nó ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé )
và 3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé )

Báo cáo: 3-4 link của web odrifte55.ru . 3-4 từ gg

làm đồng thời :{ mở 3-4 chuyển đổi trên web của nó ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé ) } và { 3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg } được ko bạn.
hay phải làm : mở 3-4 chuyển đổi trên web của nó ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé ) chờ xong 30 -40 s mới được làm {và 3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé )}

Vẫn không bác nào biết cái vụ quảng cáo google không hiện ạ, không phải thi thoảng mà tất cả những trang yêu cầu đều không thể hiện Google Ads

//trình duyệt đã tháo bỏ chương trình chặn quảng cáo, del cookie và cache hết rồi ạ :(

làm đồng thời :{ mở 3-4 chuyển đổi trên web của nó ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé ) } và { 3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg } được ko bạn.
hay phải làm : mở 3-4 chuyển đổi trên web của nó ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé ) chờ xong 30 -40 s mới được làm {và 3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé )}

mình ko hiểu "3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé" là như thế nào? bạn nào làm rồi hướng dẫn mình được ko?

Vẫn không bác nào biết cái vụ quảng cáo google không hiện ạ, không phải thi thoảng mà tất cả những trang yêu cầu đều không thể hiện Google Ads

//trình duyệt đã tháo bỏ chương trình chặn quảng cáo, del cookie và cache hết rồi ạ :(

Cái này mình từng bị 1 lần do cài cái adblock :D tắt nó đi là đ.c

mình ko hiểu "3-4 chuyển đổi sau khi bấm vào quảng cáo gg ( chờ đợi khoảng 30 - 40s nhé" là như thế nào? bạn nào làm rồi hướng dẫn mình được ko?
Cậu bấm vào 1 link google rùi vào khoảng 3-4 links trong trang google đó

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=137710&cnt=2b090abd1f2f88e2e78beaffbd39bd82

cái task này làm sao vậy mấy bạn, nó bắt dky trang web, mà khi nó hiện ô vuông click vô số ô vuông lại bị thông báo số lượng ô vuông ko chính xác, ai làm rồi hướng dẫn tớ với

Bạn phải để trang đó bằng tiếng nga tức là ko dùng Gg để dịch , đánh số ô vuông sẽ ra trang tiếp theo nhấn vào ô màu vàng ở giữa , bên góc phải trên cùng hiển thị số ID Báo cáo tên đăng nhập và ID . Ai có nhiệm vụ làm được nhiều lần share cho AE làm với nhé .

tình hình là em mới tham gia seo nên khó hiểu quá.có nhiều cái job translate xong lại out luôn...vì có hiểu gì đâu.:binhsua52: nay kính mong các pro chỉ em tận tình với....
bác nào có time rảnh thỳ pm YM: kudo.online chỉ giùm em cái...em xin thanks nhnhiềuu nhiều....:binhsua49::binhsua51::binhsua53::binhsua172::binhsua155:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,652
171,699
Latest member
baod3m

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week