Nhiệm vụ cho seo và vip promo (không pm tại đây)

Em đang bị trừ điểm danh tiếng @@! bác nào có job tăng danh tiếng HD chỉ dùm em

Chào các bạn!
Hôm qua mình làm tới giờ vét hết những nv ở đây hướng dẫn nhưng đã được 4 rub .;))
nghe nói 32rub=1$ nên đã nghĩ đang kiếm site khác.
;))

Chào các bạn!
Hôm qua mình làm tới giờ vét hết những nv ở đây hướng dẫn nhưng đã được 4 rub .;))
;))

Mình nói câu này có gì sai mong thông cảm nhé!
Bạn ko chịu tìm hiểu chỉ muốn lấy các job đã hd ở topic này ra làm thì chỉ có đc vậy thôi!.
Kiếm site khác ư! :))~ Cứ tưởng như kiếm đc ngon lắm ý.
Tớ vừa mới làm đc gần 1 tuần 1 ngày chỉ bỏ ra ýt thời gian buổi sáng ( cũng chả đến 1h đâu) cũng đc 1$ mà đấy là tớ còn newbie chứ như các pro` thì 1$ quá nhẹ nhàng nhé!
Bạn muốn kiếm đc nhiều thì bạn phải tìm nhiều nv tái sử dụng và dễ làm.
VD: bạn có 40 job tái sử dụng nhé! tức là 24h lại làm đc tiếp. mỗi job 0.50 rub
40 job x 0.50 rub = 20 rub rồi
Muốn có thêm thì lại kiếm thêm job làm.
Vậy 32rub kia có là cái gì? chứ hóa ra mọi người phải up các job và hd vào đây để cho bạn làm kiếm tiền à :binhsua104:

Last edited by a moderator:
Chào các bạn!
;))
Làm việc kiếm tiền mà cứ đợi người ta dọn cỗ sẵn cho ăn thế thì chỉ có xương để gặm là đúng rồi :binhsua85::binhsua85:

vào yandex.ru tìm ”nokia 603”

2. tìm site Nokia-Love.ru sau đó ấn vào mục игры для nokia 603

3. mở bất kì 2 trò chơi vào 2 tab khác nhau. rê chuột xuống dưới phần comment sẽ nhìn thấy quảng cáo. tab 1 là quảng cáo yandex, cái thứ 2 là gg. click vào quảng cáo đó và chờ tải xong.

báo cáo gửi 2 link đó.

xin nhắc lại một số bạn là topic này chỉ để share job cho mọi người dễ làm, ko viết các bài thảo luận, thảo luận sang bên này nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint/page515

Nhiệm vụ seo 0,6 rup danh tiếng cao!
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=123367&cnt=9edfdf70ca2ff0f0c263111e20700047

Yêu cầu: dùng trình tìm kiếm tìm 1 trong các từ in đậm bên dưới! Sau đó đi tìm đến trang inforr.ru! ở lại trang đó ít nhất 3'. Rồi mở thêm 3 link ở trang đó và ở lại ít nhất mỗi trang 1'!

Báo cáo: gửi địa chỉ IP của bạn!

P/S: mới tham gia seo! Mới dịch job! Chả biết có đúng không! Có gì mong các bạn đi trước chỉ thêm!

vào yandex.ru tìm ”nokia 603”

2. tìm site Nokia-Love.ru sau đó ấn vào mục игры для nokia 603

3. mở bất kì 2 trò chơi vào 2 tab khác nhau. rê chuột xuống dưới phần comment sẽ nhìn thấy quảng cáo. tab 1 là quảng cáo yandex, cái thứ 2 là gg. click vào quảng cáo đó và chờ tải xong.

báo cáo gửi 2 link đó.

xin nhắc lại một số bạn là topic này chỉ để share job cho mọi người dễ làm, ko viết các bài thảo luận, thảo luận sang bên này nhé:

http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint/page515
Cái yandex ở đâu zị a :(

Nhiệm vụ này là sao đây! Chỉ dùm sva ơi! Dịch mà tối nghĩa quá! @@

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=121106&cnt=e8a50d9a878b8f150670e0cdf551fe1e

ấn bắt đầu tìm kiếm, ấn link đó, vào trang của nó, rồi ấn vào mục :Сериаломания

tiếp tục ấn vào chữ VK vào trang vk.com của nó ấn vào link đầu tiên, và mở vài link chuyển tiếp.

báo cáo IP và 3-4 link cái trang sau cùng.

minh bam vao link thj no thong bao " Thật không may bạn không thể thực hiện nhiệm vụ này nhắm mục tiêu"
nghia la sao z

vip-prom đâu hả chủ thớt

job này cũng dễ bạn nhé, tìm kiếm Владельцы и любители Ваз 2104 ở trang yandex.ru

tìm trang vaz**4.moy.su
4link từ blog này
1click gg + 2 link chuyển tiếp
lại thêm 1 click từ blog của nó.
1link quảng cáo tak.ru

xong.

báo cáo toàn bộ link + IP

lại thêm 1 click từ blog của nó. :cái này là click ở trang đầu tiên vaz**4.moy.su mình tìm được hay ở trang :2 link chuyển tiếp của google bạn.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,690
Latest member
intramlinh
Back
Top Bottom