Nhật ký thử thách trade quỹ MFF - My Forex Funds

Đỉnh quá, chào mừng bạn trở lại, chúc tuần mới giao dịch thành công rực rỡ :popo_bye:
Thị trường đãi kẻ khù khờ như em thôi bác. Chờ xem giá nó đi đến đâu.

Acc mới 50k phase I evaluation.

upload_2022-6-6_8-4-45.

Link MQL5:
https://www.mql5.com/en/signals/1554991?source=Site+Profile
Chúc bác giữ được cái đầu lạnh khi giao dịch.

4 tháng trôi qua vẫn với tâm lý giao dịch vớ vẩn. Tốn tiền là một chuyện nhưng tốn nhất với em là tốn thời gian và vốn cảm xúc.

trading forex mà bạn vẫn còn cảm xúc là chưa đắc đạo r`
bao giờ vào lệnh theo bản năng, nhìn chart hiểu xu hướng tiếp theo, rồi cứ ngày qua ngày chốt lãi một cách nhàm chán thì mới gọi là thành công. Đấy là nghe mấy bô lão fx nói vậy :popo_look_down:

trading forex mà bạn vẫn còn cảm xúc là chưa đắc đạo r`
bao giờ vào lệnh theo bản năng, nhìn chart hiểu xu hướng tiếp theo, rồi cứ ngày qua ngày chốt lãi một cách nhàm chán thì mới gọi là thành công. Đấy là nghe mấy bô lão fx nói vậy :popo_look_down:
Vâng, như mục đích ban đầu của topic là em tự thử thách chính mình, cũng còn đang trong quá trình học hỏi, thôi thì dù mất thời gian mất tiền bạc nhưng cũng nhận ra mình đang đứng ở đâu.:D

em bữa giờ dính chuỗi thua. còn thiếu 200 $ nữa pass vòng 1, thế là đánh bừa, giờ sụt xuống còn có 52k. Chán quá, còn tuần sau nữa là hết 1 tháng
dính chuỗi thua thì nên nghỉ ngơi bác ơi :v hóng ông thớt sớm trở lại,

em bữa giờ dính chuỗi thua. còn thiếu 200 $ nữa pass vòng 1, thế là đánh bừa, giờ sụt xuống còn có 52k. Chán quá, còn tuần sau nữa là hết 1 tháng
Tuần sau fed sẽ họp công bố lãi suất và chính sách trong giai đoạn hiện tại cũng như còn vài tin tức quan trọng khác, cho nên tuần sau toàn bộ thị trường sẽ có nhiều biến động. Nếu bạn cảm thấy không qua được hoặc tài khoản lỗ đến một mức nhất định thì có thể giao tài khoản cho mình, mình sẽ cố gắng giúp bạn pass qua vòng 1. Free nhé.

Good luck!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back