Nhật ký những thằng k có não

Câu chuyện được viết bởi người có não đây, 1 thất bại của durex

Close thread!

ngoài 1,2 bợn ở page 1,2 ra, còn lại thực sự m k muốn chửi các bợn, đành khen các bợn thông minh vl :binhsua51:

đọc 2 lần rồi, ko sót từng chữ, potay chuyển cấp #27

Close thread!

ngoài 1,2 bợn ở page 1,2 ra, còn lại thực sự m k muốn chửi các bợn, đành khen các bợn thông minh vl :binhsua51:

Cô giáo dạy văn đang dạy thì đột tử hả cháu

Topic " Nhật ký những thằng không có não " =))
Ai comment ở topic này đều không có não hết , chủ topic cũng không có não :| Khôn vãi . Mình vào comment thế này cũng là không có não :))

đệch... lỡ tay cment CMNR .... :m077::m077::m077::m077:

Chuyện là do t k đóng học phí, mỗi lần có tiền đóng học phí là tiêu hết, mỗi lần xin tiền đóng học phí thường đều xin > 2 lần, vậy là em gái t phải đi cùng để nộp học phí. nhưng mấy thằng k có não (hay ngu dốt) lại nói những câu đểu dành cho bạn gái đưa tiền cho bạn trai :binhsua35:

lúc đó trong người có dao, trắc giờ này t đang bóc lịch :binhsua48:

:binhsua146::m146: à à vấn đề là tiền học, cầm dao, bóc lịch. Tuyến dưới hỗ trợ tiếp nhé.

#30 là tuyến cuối rồi,ko dám nhận trường hợp này
mời lên trung ương là #31 nhé:binhsua44:

Đúng là đọc xong 2pic này thì thấy thằng thớt không có não thật :))

Câu chuyện này k có gì hay lắm, nhưn comment của các bợn làm cho topic hay vl :binhsua39:

Close thread and translate!

Chuyện là do t k đóng học phí, mỗi lần có tiền đóng học phí là tiêu hết, mỗi lần xin tiền đóng học phí thường đều xin > 2 lần, vậy là em gái t phải đi cùng để nộp học phí. nhưng mấy thằng k có não (hay ngu dốt) lại nói những câu đểu dành cho bạn gái đưa tiền cho bạn trai :binhsua35:

nghĩa là

mấy thằng ngu nó hay chém gió, lại chém toàn sai, em gái m đi nộp học phí cho t, lại nói là bợn gái t. rồi có những câu xúc phạm e gái t, ...

và t là người máu lạnh, rồi nếu t có dao, t xiên mỗi thằng vài phát, rồi ra đồn công an, rồi vào tù bóc lịch :binhsua48:

nghĩa là

mấy thằng ngu nó hay chém gió, lại chém toàn sai, em gái m đi nộp học phí cho t, lại nói là bợn gái t. rồi có những câu xúc phạm e gái t, ...

và t là người máu lạnh, rồi nếu t có dao, t xiên mỗi thằng vài phát, rồi ra đồn công an, rồi vào tù bóc lịch :binhsua48:
đọc dến đây vẫn chưa hỉu ý gì cả $34 ngu dot ==>#35 có bik ý gì ko

văn dốt quá có vietsub rồi mà vẫn lủng củng 1 điểm về chỗ

SAu 1 hồi đọc tớ đã hĩu
Ý thớt là em gái thớt đóng học phí dùm rùi bọn bạn thớt bảo là bạn gái nên chọc rùi thớt tức wa muốn chém cm tụi nó :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,506
Latest member
henrykun263

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week