Nhật ký giao dịch forex theo hệ thống 100%

Hiện tại bạn nào đang thua cần gỡ lại có thể hợp tác với mình để quản lý quỹ 100% win này, các bạn cần có tk >5000 usd tại sàn quốc tế, mình sẽ xem xét giúp các bạn nếu thật sự cần thiết

Hiện tại với khả năng mình có thể quản lý tốt những tk trung từ 5k , mà ko bị áp lực gì cả, với những nhận định và thời điểm vào lệnh chắc chắn tuyệt đối thì mình nghĩ sẽ tốt hơn vs những tk lớn về phần lợi nhuận

e mới tập chơi mà lỗ quá bác cho e ít kinh nghiệm với :oops:

Hiện tại bạn nào đang thua cần gỡ lại có thể hợp tác với mình để quản lý quỹ 100% win này, các bạn cần có tk >5000 usd tại sàn quốc tế, mình sẽ xem xét giúp các bạn nếu thật sự cần thiết

Huy động vốn ở diễn đàn thì cần đóng bảo hiểm nha pro :D

Huy động vốn ở diễn đàn thì cần đóng bảo hiểm nha pro :D
Hi bạn mình ko có hứơng huy động vốn , bạn nào có tk cần sự giúp đỡ về mặt kĩ thuật thì mình sẽ xem xét trợ giúp tín hiệu đầu tư chứ mình ko trực tiếp quản lý tk của các bạn , mình hi vọng với khả năng giải mã thị trường ở mức tuyệt đối sẽ giúp các bạn có cái nhìn khác về nghề này

mình xin gửi đến các bạn 1 nhận định 100% của mình trong thời điểm này : eur/úsd chuẩn bị có đợt giảm , giá hiện tại 1.0975 , các bạn có thể canh sell từ 1.100 chot lời vùng 1.0921 nhìn chung eur/ úsd sẽ giảm mạnh điều chỉnh trong 1 ngày tới đây, các bạn có thể sell rải lệnh quanh vùng 1.100

Last edited:
mình xin gửi đến các bạn 1 nhận định 100% của mình trong thời điểm này : eur/úsd chuẩn bị có đợt giảm , giá hiện tại 1.0975 , các bạn có thể canh sell từ 1.1084 , chot lời vùng 1.0753, nhìn chung eur/ úsd sẽ giảm mạnh điều chỉnh trong 1 ngày tới đây, các bạn có thể sell rải lệnh quanh vùng 1.1084
Giờ buy lên đó ăn 100pip . Nhưng mình nghĩ nó sẽ tăng > 1.1300 :oops:

Có cho coppy lệnh không bác???

Tổng kết tháng 12/2015 lợi nhuận 93,99% trên vốn, số dư tài khoản 3101 usd , hi vọng năm mới thêm nhiều thành công

Một ngôi sao mới đã được sinh ra trên bầu trời FX

Mình xin gửi đến 1 nhận định 100% win tại thời điểm này
Sell usd/chf quanh vùng 1.0030 , giá hiện tại 1.0010 lúc 23h00 ngày 31/12 giờ viet nam
Các bạn sell rải lệnh từ gio để take profit vùng 0,9910 nhé

Có cho coppy lệnh không bác.

Nể thớt :D

phấn đấu trở thành IB nên kiu mỗi tk phải dep ít nhất 5k$ nhĩ :D
Bác nào muốn mau chết nhất cứ nhảy vào FX :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,645
170,744
Latest member