Nhật ký giao dịch forex theo hệ thống 100%

Giờ buy lên đó ăn 100pip . Nhưng mình nghĩ nó sẽ tăng > 1.1300 :oops:
Lên 1.094 xuống lại nhé :3 tối nay tin USD xem có khởi sắc gì ko... đầu năm mới tất cả điều buy trở lại... cuối năm sell hàng loạt :3

Lên 1.094 xuống lại nhé :3 tối nay tin USD xem có khởi sắc gì ko... đầu năm mới tất cả điều buy trở lại... cuối năm sell hàng loạt :3
Mình nghĩ sẽ lên 1.1440 :oops:

phấn đấu trở thành IB nên kiu mỗi tk phải dep ít nhất 5k$ nhĩ :D
Bác nào muốn mau chết nhất cứ nhảy vào FX :D
mình đã nói rõ ở trên là mình ko phải IB bạn nhé, và mình cũng ko bắt bạn phải nạp tiền vào sàn cụ thể nào , bạn vui lòng xem lại

Tháng 1/2016 đã đạt 8,66% , tk 3370 usd

Last edited:
cho em xin cái nhận định tham khảo với bác

mình đã nói rõ ở trên là mình ko phải IB bạn nhé, và mình cũng ko bắt bạn phải nạp tiền vào sàn cụ thể nào , bạn vui lòng xem lại
Bạn có cho coppy lệnh ko bạn?

đang xuống sao cứ chỉ nó lên thế bạn? BB đang thu hẹp lại kìa, còn loanh quanh chán. Vớ vẩn sau khi loanh quanh vài tuần lại đâm đầu ý
Bác ấy chỉ lên để nó xuống đó mà :D

hiện mình chưa thực hiện cách này nhé bạn
Bạn cứ cho coppy, có mất gì đâu. Đăng ký qua myfxbook đó. Ai coppy bạn thu được hoa hồng, còn ko thì thôi
Với lại người nhận coppy họ còn phải xem xét mới chấp nhận coppy mà. Việc của bạn chỉ việc share trên myfxbook thôi mà.
Bác thực hiện vậy đi, mình đăng ký đầu tiên

Cho em theo với pro ơi

Gửi đến các bạn 1 nhận định 100% win tại thời điểm này : sell usd/chf giá hiện tại 1.0073 lúc 17h ngày 13/1/16 Việt Nam, các bạn canh sell rải từ giờ đến 1.0097

Last edited:
Tối qua toàn bộ thị trường lên đỉnh điểm luôn ^_^ Hnay lại lên tiếp ^_^ Sắp cháy luôn TK roài :oops:

Cháy acc rồi hay sao mà ko update nữa vậy thớt

Chắc đang có lệnh đối xứng. Đợi nạp thêm tiền gỡ. Chưa cháy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,534
170,627
Latest member
biennhuthinh
Back
Top Bottom