Nhật ký giao dịch forex theo hệ thống 100%

hueitclub

Hero
Verified
Reactions
615
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bon chen cùng thớt

Rumbmt

Senior
Reactions
155
MR
0.071
Hiện tại pp đầu tư này mình gọi là 100% win vì mình đã đạt đến cảnh giới cao nhất trong nghề sau 3 năm nghiên cứu quy luật vận động của thị trường tiền tệ này
2 bác e mới trading thôi, cho e hỏi acc bác chịu đc cắt lỗ bao nhiêu max pip :rolleyes:

2 bác e mới trading thôi, cho e hỏi acc bác chịu đc cắt lỗ bao nhiêu max pip :rolleyes:
thank bạn đã quan tâm , hệ thống của mình cắt lỗ dựa trên balance tài khoản , thông thường mình đặt chốt lỗ 1/3 tài khoản trước khi vào mỗi thương vụ, tuy nhiên thực tế với hệ thống nhận định tuyệt đối mà mình đưa ra thì mình có thể khẳng định là ko thua trong bất cứ thương vụ nào,

Bạn hãy chú ý biểu đồ balance và lợi nhuận của mình từ ngày 1/10/2015 đến ngày 2/12/2015 sẽ thấy được vì sao mình chắc chắn sẽ ko thua trong bất kì thương vụ nào

---------------

1/3 là tăng giảm bao nhiêu pip vậy bác, hỏi thêm là bác chứng kiến pip tăng giảm liên tục bao nhiêu llà cao nhất
thank bạn đã quan tâm , hệ thống của mình cắt lỗ dựa trên balance tài khoản , thông thường mình đặt chốt lỗ 1/3 tài khoản trước khi vào mỗi thương vụ, tuy nhiên thực tế với hệ thống nhận định tuyệt đối mà mình đưa ra thì mình có thể khẳng định là ko thua trong bất cứ thương vụ nào,

haikatitu

Hero
Reactions
425
MR
0.092
Follow me on Facebook
Thớt cho cái link Myfxbook đi :) đòn bẩy 1:1000 mà 1 tháng 40% là hơi ít thớt ơi . Cố gắn tối ưu hoá lợi nhuận nữa đi thớt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,433
176,956
Latest member
kwonkk1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week