Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

- - - Updated - - -

í , anh Hạnh vào box cạp kìa :binhsua95:

tại năm 12 xui xẻo gặp thằng cha dạy toán 50t chưa vợ bị khùng thôi vợ ah , phẩy toán năm 11 với 10 chồng dc 7,5 mà :binhsua113: Ai học Trưng Vương hỏi ba Tiến biến thái đều biết =)) ngày nào cũng vác bộ mặt khó chịu vào lớp , cầm viên phấn ghi tựa đề bài mới , chép lẹt đẹt vài công thức trên bảng , nói chim nói cò chừng vài phút (giảng bài chả ai hỉu j) , luôn luôn kết thúc bằng 1 câu "các em về nhà mở sách ra tự học" =))=)) Xong cầm sơ đồ lớp dòm 1 hồi , gọi tên bắt đứng lên chửi "đé.o mẹ thằng này đi học mà cắt quả đầu như beckham tính ko thi đại học mà làm cầu thủ à , chúng mày sung sướng quá ngày xưa đi học khổ vãi ra bây h chỉ cần có tí dáng cao cao đi thi người mẫu chẳng cần học làm gì , đé.o mẹ" !! "con Hà mày bắt chước ai mà mới 16 tuổi đã xâm lông mày thế , móng tay thì sơn xanh xanh đỏ đỏ , tính ko học nữa làm gà móng đỏ hả . Cả 2 đứa ra khỏi lớp cho tôi , này đi đâu đấy đứng ngay chỗ nắng ngoài hành lang , ai cho đứng chỗ mát" . Ba mở miệng 3 câu , 2 câu phải có chữ "đé.o mẹ" =)) Thông thường , giáo viên toán hay dạy thêm kiếm thêm thu nhập + để hs hiểu bài hơn . Bị cái ba này biến thái , đi dạy chủ yếu chửi cho vui chẳng màng j đến kết quả của hs , ác chỗ ba cấm hs lớp ba học thêm bất cứ gv nào trong trường ba mà phát hiện sẽ chết chắc . Nguyên tắc của ba là phải tự học :)) Bạn của ox ko hiểu bài phải học chui ở trung tâm :)) ở trường chồng còn học chứ trung tâm thì xa quá ko tiện giờ giấc thế là năm 12 phải nói là ko hỉu sao cuối năm đủ phẩy ko bị ở lại lớp hay thiệt :))

- - - Updated - - -

ý bác Bao là dạo này bác ấy theo dõi thấy bx hay thức đêm nên lo lắng cho bx í mờ hehe

thôi cạp xong còn ngủ sớm

Mây vô tình ngàn năm mây trôi mãi
Nước vô tình nước mãi mãi trôi đi
Trăng vô tình trăng nô đùa trước gió
Người vô tình người chẳng hiểu lòng tôi...
có bao giờ
Con sông kia thôi ngừng trôi
-Một ngày nắng hạ sông sẽ cạn khô
có khi nào
Đám mây kia thôi ngừng bay
-Mây ngừng bay khi mưa đến bất chợt

ý bác Bao là dạo này bác ấy theo dõi thấy bx hay thức đêm nên lo lắng cho bx í mờ hehe

Chuẩn ko cần chỉnh, chỉnh là ko chuẩn !!!
@top10 : topic này spam ko tính bài đâu , khỏi spam !

Số bài viết càng viết càng giảm là sao ta??? (từ 661 bài giờ còn ........ :m025:)

ủa,đi chu du ngắm gió đồng hương nội,mây nào đưa monhon về đây vậy,lâu lâu về làm mấy bài dài lê thê :))

:m060:Đi chu du giang hồ :binhsua168:

"...Giang hồ ba bữa buồn một bữa
Thấy núi thành sông biển hóa rừng
Chân sẵn dép giày trời sẵn gió
Ngựa về. Ta đứng. Bụi mù tung…
Giang hồ tay nải cầm chưa chắc
Hình như ta mới khóc hôm qua
Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà!"

ủa,đi chu du ngắm gió đồng hương nội,mây nào đưa monhon về đây vậy,lâu lâu về làm mấy bài dài lê thê :))

:m060:Đi chu du giang hồ :binhsua168:

"...Giang hồ ba bữa buồn một bữa
Thấy núi thành sông biển hóa rừng
Chân sẵn dép giày trời sẵn gió
Ngựa về. Ta đứng. Bụi mù tung…
Giang hồ tay nải cầm chưa chắc
Hình như ta mới khóc hôm qua
Giang hồ ta chỉ giang hồ vặt
Nghe tiếng cơm sôi cũng nhớ nhà!"

thôi đi tiếp lun đê,ko tiễn,mắc công về làm thơ tiếp nữa :m118:

♥ Có những khoảng lặng. . .

. . .Êm ái lại nát lòng . . . !!

Yêu Đc Thì Bỏ Đc
......Nhớ Đc Thì Quên Đc
Bắt Đầu Đc Thì Kết Thúc Đc
.....Nhưng Mà
Nói Đc Chẳng Làm Đc .....

....Cuộc sống là một chuỗi dài những mệt mỏi và lo toan... Mệt, mệt, mệt....
....Khi nãy ra đường suýt nữa đâm nhau, do con mắt liếc ngang mà không có nhìn thẳng... Haizzz haizzz haizzz... Vì đâu???

- Ai sẽ là người pm tôi khi tôi vừatreo những dòng stt buồn
- Ai sẽ là người hỏi thăm và lo lắng cho tôi khi không thấy tôi online
- Ai sẽ là người nhắn tin và gọi điện khi biết tôi đang không ổn
- Ai sẽ là người luôn bên tôi khi tôi thật sự cần ai đó???

"Đôi khi nắng trên phố xưa làm tôi nhớ
Đôi khi có mưa giữa khuya hồn tôi bỗng vu vơ ..."

tội con V quá , còn trẻ đã mắc căn bệnh quái ác ung thư tử cung rồi :( Theo kiến thức mình biết thì lăng chạ nhìu đàn ông mới dính bệnh này , còn nó đời sống trong sạch 1 vợ 1 chồng ko hiểu sao lại bệnh . Loại virus này khi ở trong cơ thể ng đàn ông chả sao , nhưng truyền sang người phụ nữ lại gây ra virus ác tính . T5 tuần tới bs hẹn lên bv xạ trị , tiêm 15 mũi , đóng 60 triệu , nó ko có tiền , lại giấu ko cho ba má nó biết . Nó mượn mình , mình làm j có nhìu tiền zậy :( Cũng chả biết chỗ nào cho vay lãi ít ít để chỉ nó ..

tội con V quá , còn trẻ đã mắc căn bệnh quái ác ung thư tử cung rồi :( Theo kiến thức mình biết thì lăng chạ nhìu đàn ông mới dính bệnh này , còn nó đời sống trong sạch 1 vợ 1 chồng ko hiểu sao lại bệnh . Loại virus này khi ở trong cơ thể ng đàn ông chả sao , nhưng truyền sang người phụ nữ lại gây ra virus ác tính . T5 tuần tới bs hẹn lên bv xạ trị , tiêm 15 mũi , đóng 60 triệu , nó ko có tiền , lại giấu ko cho ba má nó biết . Nó mượn mình , mình làm j có nhìu tiền zậy :( Cũng chả biết chỗ nào cho vay lãi ít ít để chỉ nó ..

bạn ấy trước đó có mua bảo hiểm ko,nếu có thì sẽ giảm chi phí
con bạn đó bao nhiêu tuổi rồi chồng

bạn ấy trước đó có mua bảo hiểm ko,nếu có thì sẽ giảm chi phí
con bạn đó bao nhiêu tuổi rồi chồng
ko mua 1 bảo hiểm nơi nào cả xã ah , có 1 đứa con sinh 2010
là chị họ của chồng , lớn hơn 4 tuổi , chị em trong nhà ox toàn gọi mày-tao

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member