Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

2 thằng giết loài vooc múc não moi bào thai cho bọn biến thái cuồng dục ăn sống cuối cùng đã bị bắt rồi!! tin vui trong ngày của mình :m159:

Sống trên đời mới chỉ là một nửa
Biết bao giờ tìm được nửa thứ hai
Trời sinh ra 1+1 =2
Cớ sao lại có 2:2 = 1
1 người buông tay => 1 người ngã
1 người cất bước => 1 người đau
1 người quay lưng => 1 người khóc
1 người ra đi => 1 người buồn
1 người đang quên=> 1 người nhớ
1 người hạnh phúc => 1 người đau
1 người ngồi đây lòng nhung nhớ
1 người ngồi đó tựa vai ai.
====================
2 ngày rồi, ko tin tức gì, chả hiểu vì sao, onl chả gặp, chả có đc 1 tn đt hay off, tui đau mà chả ai hiểu cho tui... lạnh lùng vô tình quá

a di đà Phật xin Phật cho con 5' biến thành kẻ thô lỗ ko xả ra con ko chịu dc đâu >"<
tao nói cho chúng mày biết cái nhà c.h.ó má kia !!!!!! Chúng mày có tiền ko có nghĩa chúng mày có quyền khi dễ ng như thế !!!!! Phải đâu xa lạ , họ là họ hàng thân thuộc của chúng mày cơ mà . Tân gia , chỉ là 1 bữa ăn , miếng ăn là miếng tồi tàn , thế mà chúng mày mời hết người trong họ , chừa mỗi họ ra , chỉ vì 1 chữ nghèo thôi sao ?? Nhà họ vừa mất đi người con trai , người họ đặt hết vào niềm tin cho tương lai , chưa đủ đau sao chúng mày còn giáng thêm đòn khinh miệt ra mặt với họ nữa ?? Chúng mày thật quá quắt . Chết hết đi !!!!!! Tuy chúng mày là vai chú bác của tao , nhưng xin lỗi thể loại ch.ó má ác độc thế tao éo muốn nhận . Sao tao lại có chú bác khốn nạn thế chứ . Loại keo kiệt bủn xỉn hàng chục tỷ trong bank mà có bao giờ giúp đỡ lòi ra dc cắt bạc nào cho ai . Thằng con năm nay đã hơn 33 tuổi mà chưa làm ra cái quần j ra hồn , suốt ngày đĩ bợm . Con quỷ con quanh năm dẹo trai dzái cho bị hãm mỗi năm 1 cái bầu mà chả thằng nào đón nhận . Con quỷ vợ bần tiện ngày trước lội ruộng sình lên đến háng nhờ thời buổi tấc đấc tấc vàng bán dc vài mẩu có tý tiền đã bày đặt nhảy chổng sôm sôm lên chả ra thể thống j , lại còn khinh người nghèo , người làm nào giúp việc nhà cho nó suốt ngày bị nó chửi trên đầu trên cổ , thật khốn !!! Còn thằng chồng đang mắc bệnh siêu vi gan éo biết đi chùa tích đức vẫn cố lối sống đểu giả như từ hồi trẻ đến giờ !!! trời ko có mắt là đây :| thể loại éo có tình nghĩa để cho chúng sống dai quá thể :binhsua122:

ngồi nơi đây chờ e đến để xua hết đắng cay trong đờii
nhưng càng đau vì biết e xa tôi mất rồii..
nhủ lòng thôi đành quên hết, dù a biết trái tim băng giá..!!!
nhưng làm sao để xóa đi giấc mơ hôm nàoo..

"Đối thoại:
- Tình yêu ơi, tao khổ quá, sao mày không giúp tao vượt qua khó khăn?
- Tao có hứa giúp mày vượt qua khó khăn hồi nào đâu? Tự mày nghĩ ra cái công dụng đấy cho tao mà.
- Nhưng nhiều khi tao thấy có mày tao cũng có thêm sức mạnh đấy chứ?
- À, đại khái tao là viên thuốc hạ sốt, mày bệnh quá thì tao có thể giúp mày hạ nhiệt một lúc, nhưng tao KHÔNG PHẢI LÀ THUỐC CHỮA BỆNH. Còn mày thì cho rằng tao là thứ thuốc vạn năng bệnh nào cũng chữa. Mệt tao quá.
"

- - - Updated - - -

"Đàn ông khi yêu hay thích khẳng định mình, nói ra nhiều câu có chủ ngữ là ngôi thứ nhất: Anh thế này, anh thế khác... Các cô gái nghe say sưa, mắt chớp chớp miệng đớp đớp, tâm đắc ghê lắm. Mình yêu anh ấy quá, anh ấy bảo là... anh ấy hứa là...anh ấy là người.... Đến khi lấy về rồi, thỉnh thoảng lại nghẹn ngào, ôi mình bị lừa, ngày xưa nó nói dzậy mà bây giờ không phải dzậy.

Vậy kết luận ở đây là gì?

Nghe đàn ông tán cho vui thôi. Chủ yếu là phải nhìn xem anh ta làm được cái gì. Anh bảo anh lo được cuộc sống cho tôi, vậy phải xem anh có tháo vát, kiếm tiền được không. Anh bảo anh có trách nhiệm với tôi, vậy phải xem anh đối xử với bạn bè, người thân của mình thế nào. Anh bảo anh là người tốt, vậy phải xem anh có ghét *** mèo và trẻ con hay không, vay tiền bạn có trả không...

Bạn nào yêu không mở to mắt ra mà nhìn, chỉ chết vì mấy câu văn hoa ba xu, đến lúc khổ lại đổ tại duyên số...xin mời xem lại nguyên tắc số 1: BỆNH TẬT KHÔNG TỰ NHIÊN SINH RA, NGU THÌ CHẾT.
"
Trích dẫn từ webtretho

Last edited by a moderator:
"
ĐỨC TÍNH QUAN TRỌNG NHẤT CỦA NGƯỜI ĐÀN ÔNG BẠN YÊU, VÀ SẼ CHỌN LÀM CHỒNG LÀ GÌ?

Cái đức tính đó là khả năng tiếp thu, học hỏi, nhận thức những sai lầm, điểm yếu của mình và cố gắng sửa chữa chúng. Nói cách khác, đó là khả năng tự hoàn thiện bản thân.

Nếu lấy một người chồng biết nhận ra khuyết điểm, dám nhận sai, sai dám sửa (không đảm bảo thành công 100%) thì các bạn có thể yên tâm là cuộc sống càng ngày càng tốt đẹp. Giống như bạn cưới một chiếc Kia Morning về nhà, mấy năm sau nó tự lên đời thành một chiếc Camry, rồi ít lâu sau lại trở thành một con Mẹc hoành tráng... thế có sướng không? Ngược lại, nếu lúc đầu lấy về một con Mẹc trông hoành tráng, rồi dần dần nó xuống cấp thành cái xe CÔNG NÔNG thì thật tai họa.

Vậy khi chọn lựa, ngoài việc nhìn vào những gì đối tượng đang có, hãy để ý đến những gì đối tượng THAY ĐỔI trong quá trình quen biết, yêu đương, để ý đến cách anh ta tốt lên hay xấu đi xem anh ta có được khả năng tự hoàn thiện bản thân hay không. Nếu có, thì đấy chính là đức tính quan trọng nhất bạn cần ở chồng bạn.
"
Trích dẫn từ webtretho

Con Kia Morning của mình dù chưa rước về dinh nhưng đã tự xuống cấp thành xe CÔNG NÔNG. :binhsua10: May mà phát hiện sớm!

Điên, khùng, phát rồ, máu dồn lên đỉnh đầu, muốn phá tan tành mọi thứ xung quanh :binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

"
ĐỨC TÍNH QUAN TRỌNG NHẤT CỦA NGƯỜI ĐÀN ÔNG BẠN YÊU, VÀ SẼ CHỌN LÀM CHỒNG LÀ GÌ?

Cái đức tính đó là khả năng tiếp thu, học hỏi, nhận thức những sai lầm, điểm yếu của mình và cố gắng sửa chữa chúng. Nói cách khác, đó là khả năng tự hoàn thiện bản thân.

Nếu lấy một người chồng biết nhận ra khuyết điểm, dám nhận sai, sai dám sửa (không đảm bảo thành công 100%) thì các bạn có thể yên tâm là cuộc sống càng ngày càng tốt đẹp. Giống như bạn cưới một chiếc Kia Morning về nhà, mấy năm sau nó tự lên đời thành một chiếc Camry, rồi ít lâu sau lại trở thành một con Mẹc hoành tráng... thế có sướng không? Ngược lại, nếu lúc đầu lấy về một con Mẹc trông hoành tráng, rồi dần dần nó xuống cấp thành cái xe CÔNG NÔNG thì thật tai họa.

Vậy khi chọn lựa, ngoài việc nhìn vào những gì đối tượng đang có, hãy để ý đến những gì đối tượng THAY ĐỔI trong quá trình quen biết, yêu đương, để ý đến cách anh ta tốt lên hay xấu đi xem anh ta có được khả năng tự hoàn thiện bản thân hay không. Nếu có, thì đấy chính là đức tính quan trọng nhất bạn cần ở chồng bạn.
"
Trích dẫn từ webtretho
ủa,đi chu du ngắm gió đồng hương nội,mây nào đưa monhon về đây vậy,lâu lâu về làm mấy bài dài lê thê :))

- - - Updated - - -

Điên, khùng, phát rồ, máu dồn lên đỉnh đầu, muốn phá tan tành mọi thứ xung quanh :binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

tẩm xăng thiêu lun đê =))=)):m046::m116::m019:

Anh bảo anh bận... ừ thì anh bận còn em thì ko... anh bảo sao em ko nt cho anh... ừ thì mấy ngày trước em nt vào đt có thấy anh nt lại đâu, chẳng phải anh nói đt anh bị sụt nguồn hư rồi sao... anh bảo ko thấy em nt off... thế mấy hôm trc e nt off cho anh em đâu thấy anh nt lại... hỏi thì anh bảo chờ em onl rồi nói luôn... vậy thì giờ e cũng chờ anh onl để em nói luôn đấy...
Anh cho phép anh làm như thế này... nhưng khi em cũng làm như vậy thì anh luôn hỏi tại sao... anh có quyền còn em thì ko... phải ko anh... tóm lại mình dừng lại đi, em đã cảm thấy đủ mệt... mấy hnay e đau mà anh đâu có biết đc, anh bận quá mà nên từ nay chắc em sẽ ko còn làm phiền 1 người bận rộn như thế để làm gì cả...
-------------------------------------------
Mây vô tình ngàn năm mây trôi mãi
Nước vô tình nước mãi mãi trôi đi
Trăng vô tình trăng nô đùa trước gió
Người vô tình người chẳng hiểu lòng tôi...

♥ G: Mình chia tay anh nhé !

♥ B: Ừ, nếu em nghĩ điều đó làm em hạnh phúc...

em yêu người khác rồi à ?

♥ G: Vâng !

♥ B: Người đó thế nào? Anh có thể biết không ?

♥ G: Người đó...

- luôn nhắn tin chúc em ngủ ngon và gọi em dậy mỗi sáng...

- cùng đau với những nỗi đau và cùng cười với những câu chuyện của em...

- luôn quan tâm tới em những điều nhỏ nhặt nhất...

Và...

- chẳng bao giờ khiến em phải khóc...

♥ B: Thế sao? Anh có thể biết người đó là ai không?

♥ G: Người đó, là...
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Anh...của ngày xưa...:((

=)) chồng ko bị 0d văn nhưng thường xuyên luộc trứng môn toán
chẳng hỉu sao suy luận chứng minh 1 lèo hình học đến cuối bài ra dc kết quả ngon lành như ai mà toàn bị gạch chéo :binhsua46:
môn văn vợ dốt nhất :))
thôi 2 vợ chồng mình đừng kể nữa.thiên hạ vô thấy 2 vợ chồng này học hành giỏi quá,mắc công khen nữa ,ngại lém :))=))

môn văn vợ dốt nhất :))
thôi 2 vợ chồng mình đừng kể nữa.thiên hạ vô thấy 2 vợ chồng này học hành giỏi quá,mắc công khen nữa ,ngại lém :))=))
í , anh Hạnh vào box cạp kìa :binhsua95:

tại năm 12 xui xẻo gặp thằng cha dạy toán 50t chưa vợ bị khùng thôi vợ ah , phẩy toán năm 11 với 10 chồng dc 7,5 mà :binhsua113: Ai học Trưng Vương hỏi ba Tiến biến thái đều biết =)) ngày nào cũng vác bộ mặt khó chịu vào lớp , cầm viên phấn ghi tựa đề bài mới , chép lẹt đẹt vài công thức trên bảng , nói chim nói cò chừng vài phút (giảng bài chả ai hỉu j) , luôn luôn kết thúc bằng 1 câu "các em về nhà mở sách ra tự học" =))=)) Xong cầm sơ đồ lớp dòm 1 hồi , gọi tên bắt đứng lên chửi "đé.o mẹ thằng này đi học mà cắt quả đầu như beckham tính ko thi đại học mà làm cầu thủ à , chúng mày sung sướng quá ngày xưa đi học khổ vãi ra bây h chỉ cần có tí dáng cao cao đi thi người mẫu chẳng cần học làm gì , đé.o mẹ" !! "con Hà mày bắt chước ai mà mới 16 tuổi đã xâm lông mày thế , móng tay thì sơn xanh xanh đỏ đỏ , tính ko học nữa làm gà móng đỏ hả . Cả 2 đứa ra khỏi lớp cho tôi , này đi đâu đấy đứng ngay chỗ nắng ngoài hành lang , ai cho đứng chỗ mát" . Ba mở miệng 3 câu , 2 câu phải có chữ "đé.o mẹ" =)) Thông thường , giáo viên toán hay dạy thêm kiếm thêm thu nhập + để hs hiểu bài hơn . Bị cái ba này biến thái , đi dạy chủ yếu chửi cho vui chẳng màng j đến kết quả của hs , ác chỗ ba cấm hs lớp ba học thêm bất cứ gv nào trong trường ba mà phát hiện sẽ chết chắc . Nguyên tắc của ba là phải tự học :)) Bạn của ox ko hiểu bài phải học chui ở trung tâm :)) ở trường chồng còn học chứ trung tâm thì xa quá ko tiện giờ giấc thế là năm 12 phải nói là ko hỉu sao cuối năm đủ phẩy ko bị ở lại lớp hay thiệt :))

- - - Updated - - -

thị nở sao em vậy :m040:
sợ đẹp quá mắc công nhiều trai theo,iu cùng lúc nhiều người ko hết,trời sợ sinh ra đa tình nên cho xấu lun :m072:
ý bác Bao là dạo này bác ấy theo dõi thấy bx hay thức đêm nên lo lắng cho bx í mờ hehe

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back