Nhật kí Hội 888 Cạp Cạp Cạp [ Chap 5 ]

Trùi ui, em cẩn thận đến mức không tin anh luôn, số U đấy là tên của thần tượng anh mà, hix

MƯA
Nghe mưa đồi núi rung rinh
Em không nhớ nữa hạt tình mang ơn
Để rồi mưa ướt đường trơn
Sầu riêng một lối cô đơn anh về

Viễn Trình, Thị Nại phố 22/11/2012

Last edited by a moderator:
đổi lr nào lr đó đều bị lộ pass , từ nay có cho tiền , có ai quánh cũng hem dám pub lr lên 4r

em ex tiền hàng ngày có để tiền trong lr đâu mà các bác chôm chĩa ko tha cho em

Cuối tuần rồi ngồi nhà 1 mình buồn quá, không có máy mấy ngày chẳng onl được

- - - Updated - - -

Đọc thơ bạn VT mà buồn nẫu ruột đi

đổi lr nào lr đó đều bị lộ pass , từ nay có cho tiền , có ai quánh cũng hem dám pub lr lên 4r

em ex tiền hàng ngày có để tiền trong lr đâu mà các bác chôm chĩa ko tha cho em

oát? lộ hàng á? lr pub thì ko quan trọng, quan trọng là cái history của lr, ai coi dc thì phiền to.
hôm kia cũng có tên nào login vào lr của mình mà hình như ko login dc, vào thấy vẫn còn y 0.03$, chờ cho nó send $ vô đó để change info lại mà ko chờ dc.:binhsua06:

Sữa yêu càfê!

Yêu đến mức...Hòa tan cả màu trắng của mình vào màu đen ấy! ....Hòa tan cả vị ngọt của mình vào vị đắng ấy! :binhsua07::binhsua07::binhsua07:

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/KH5gUkoJqH[/FLASH]

GIẤC NGỦ HỘI AN
Tặng Lỳ!

Gió cứ gào lên, mây hét lên
Cuốn luôn chùa tháp, cuộn luôn đền
Quy Nhơn anh thức trời không ngủ
Hội An em ngáy đất vang rền. :D :D :D

Viễn Trình
Thị Nại phố, khuya 24/11/2012

oát? lộ hàng á? lr pub thì ko quan trọng, quan trọng là cái history của lr, ai coi dc thì phiền to.
hôm kia cũng có tên nào login vào lr của mình mà hình như ko login dc, vào thấy vẫn còn y 0.03$, chờ cho nó send $ vô đó để change info lại mà ko chờ dc.:binhsua06:
bên lu nó login vào dc rồi , nên mail mới gửi mã pin về thế này

Search ip trên gg ra kết quả :

Link các nạn nhân bị thằng chôm chĩa dòm ngó : http://mmo4me.com/showthread.php?81110-bi-hacker-lay-10-LR-ma-ko-biet-ly-do-vi-sao/page5

Tên nó là bugatti . Nhờ bác bao search ip xem là thằng nào trên 4r nhưng vô vọng , ko có user nào

.cắn dép cắn áo quần tè bậy,đi đâu chạy theo,ko cho chạy theo ngồi quậy đồ be bét ,hix,nuôi cún con mà như chăm sóc 1 đứa trẻ con,quậy ko tả nổi ><

GIẤC NGỦ HỘI AN
Tặng Lỳ!

Gió cứ gào lên, mây hét lên
Cuốn luôn chùa tháp, cuộn luôn đền
Quy Nhơn anh thức trời không ngủ
Hội An em ngáy đất vang rền. :D :D :D

Viễn Trình
Thị Nại phố, khuya 24/11/2012

Ngủ mà không ngáy thật tầm thường
Nghiến răng kèn kẹt rứa mới sang
Kẻ ghét:"Vì mày mà động đất!"
Người yêu:"E thở thật dễ thương".

Ngủ mà không ngáy thật tầm thường
Nghiến răng kèn kẹt rứa mới sang
Kẻ ghét:"Vì mày mà động đất!"
Người yêu:"E thở thật dễ thương".

Dựng lều bốn góc trời xanh
Khói mây làm chiếu, trăng thanh làm giường
Thật tình em ngáy dễ thương!
Điếc tai, anh ốm lòi xương đến giờ
Thương nhau ngủ bụi, ngủ bờ...
Ghét nhau sương gió mịt mờ... năm canh.

;)) ;))

Last edited by a moderator:
thay đổi đến chóng cả mặt... con người ai cũng vậy mà, có gì phải ngạc nhiên đâu nhỉ, việc gì phải bực phải buồn... minh nên học cách yêu bản thân mình nhìu hơn nữa...

thay đổi đến chóng cả mặt... con người ai cũng vậy mà, có gì phải ngạc nhiên đâu nhỉ, việc gì phải bực phải buồn... minh nên học cách yêu bản thân mình nhìu hơn nữa...
dù nhận ra muộn cũng còn hơn là ko bác ạ. vẫn câu nói cũ à : Cái gì nhanh đến rùi cũng nhanh đi ^^

dù nhận ra muộn cũng còn hơn là ko bác ạ. vẫn câu nói cũ à : Cái gì nhanh đến rùi cũng nhanh đi ^^
alo alo, nghe kêu bác mà thấy mình già dã man lun ó, 3 tháng nữa mới 23t mà đâu đến nổi già zị đâu chài
Đúng rồi, cái gì đến nhanh thì đi cũng nhanh, chỉ có 1 cái đến nhanh mà đi ko nhanh thoai ;))

Sau 1 giấc ngủ dài, dậy xoay xoay mấy cái rùi nhảy vô định cạp cạp:binhsua03: Vừa bật soft đã nhìn thấy 1 chú login Failed, vô web đã thấy admin xin lỗi: chúng tôi đã cho chú ấy về miền đất vĩnh hằng:binhsua53: Đời quá đen, hơn 2$ chưa payout vì đang đợi up bonus, acc sắp up bonus 20%, 1 buổi sáng bùn tê tái:binhsua23:

mùi thơm của cún con thật dễ chịu,muốn hít hà mãi thôi ,bồng lên nằm trên bàn máy tính mà ngủ khì,mình cũng chẳng muốn làm gì nữa,ngồi ôm ấp cún ngồi nghe nhạc 1 chút rồi kết thúc rạng sáng để bước qua buổi sáng thôi.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back