• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Nhập mã Pin thì nhận được thông báo "Các Kỹ sư đang sửa chữa lỗi này"

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
Hồi trước mình làm đủ 10$ rồi sau đó nhận được mã pin của google gửi cho. Nhưng mà khi nhập vào thì nó báo "Các Kỹ sư đang sửa chữa lỗi này". Sau đó thì mình không thấy thông báo nhập mã pin nữa. Cho mình hỏi là như vậy là đã nhập thành công chưa vây?? Muốn kiểm tra thì xem ở đâu?? Mình vẫn giữ mã Pin đó

Hồi trước mình làm đủ 10$ rồi sau đó nhận được mã pin của google gửi cho. Nhưng mà khi nhập vào thì nó báo "Các Kỹ sư đang sửa chữa lỗi này". Sau đó thì mình không thấy thông báo nhập mã pin nữa. Cho mình hỏi là như vậy là đã nhập thành công chưa vây?? Muốn kiểm tra thì xem ở đâu?? Mình vẫn giữ mã Pin đó
TRẢ LỜI
câu 1 chưa thành công, nói thẳng ra là thất bại bạn nhé
câu 2 xem ở phần xác nhận địa chỉ bạn nhé
mã PIN có hiệu lực trong vòng 30 ngày thôi bạn nhé

TRẢ LỜI
câu 1 chưa thành công, nói thẳng ra là thất bại bạn nhé
câu 2 xem ở phần xác nhận địa chỉ bạn nhé
mã PIN có hiệu lực trong vòng 30 ngày thôi bạn nhé
Nhưng bạn ơi. Mình vào phần cài đặt rồi vào thông tin tài khoản thì không thấy chỗ verify address bạn ạ???

Nhưng bạn ơi. Mình vào phần cài đặt rồi vào thông tin tài khoản thì không thấy chỗ verify address bạn ạ???
Như vậy là thành công rồi mà :)

mình đủ 100$ rồi nhưng mà không thấy thông báo gì?? Có vấn đề gì không vậy :(?
cậu ra yahoo mình coi dùm cho, yahoo dưới chữ kí

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom