[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
lần sau nên pm yahoo site scam mới biết chứ bạn nhanhui

bạn xem giúo mình các site: themillionbux, clix200, buxsis mình chưa nhận được bn hay rb gì cả, những site này mình đã click hơn 7 ngày rồi.
còn những site scam: queclix, pro-adbux, fpibux, richbux4you bạn có rb ko, nếu có thì rb luôn cho mình nhé, thak!!!!!!!

clix200 thì rule là khi nào có proof mới thanh toán mà , queclix minh da bn va rb cho ban 2 lan roi ma , fpi da bn 0.1 cho ban luc dang ki , gio rb 0.05 khi site scam nhe ,pro-adbux và richbux4you 2 site nay scam cach day hon 1 tuan minh da thong bao roi

---------- Post added at 09:30 PM ---------- Previous post was at 09:25 PM ----------

mình đã reg hôm 10/7 site FPIbux.
ID: clover51287
PP: [email protected]

còn buxsis, buxfever mới reg tối hôm 14/7, 2 ngày 2 site tổng cộng 51 click, hic, bi giờ đã scam rồi nên ko tính vậy.

buồn, cứ hi vọng tìm được vài site uy tín cao để chơi lâu dài, dạo này sao scam dữ dội quá nhỉ.
có liên quan đến tình hình suy thoái kinh tế ko ha?

bạn đăng kí trễ quá , có gì ủng hộ sớm nhé , mình bn cho bạn cả 3 site rồi đó

---------- Post added at 09:32 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

tất cả site đều scam hết rồi bạn đừng click nữa

Mình có tham gia chỗ cậu 2 site buxsis.com, fpibux.com. Nghe nói là scam rồi, cậu coi mình click như thế được bao nhiêu thì RB lại cho mình nhé. Thanks cậu! :)

Tớ reg 3 site buxsis, buxferver, FBIbux, vậy thằng nào scam, thằng nào còn, nếu scam bạn bonus site scam giùm, còn không thì bạn check và ref back thằng còn lại giúp mình, bạn refback tự động giùm nhé
thanks

itmember

cả 3 site bạn đừng click nữa nhé , nó scam và bannick mình hết rồi

---------- Post added at 09:43 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

TheMillionbux : Số click hiện tại : 147 đã nhận 0.2$ yêu cầu RB tiếp theo
Buxfever : reg 5/7. Số click hiện tại : 104. Khi đăng kí site này đã dc chú BN 0.05$ ngoài ra không có gì hơn

Yêu cầu RB 2 site trên
Chán phải đi yêu cầu rồi đây chỉ thích auto thôi

đã rb và bn cho cậu cả 2 site , ngừng click hết đi nhé cậu

---------- Post added at 09:47 PM ---------- Previous post was at 09:43 PM ----------

Mình đã reg cho bạn các site:
http://www.richbux4you.com
http://www.buxfever.com
http://www.themillionbux.com
http://www.ptcbuxx.com
http://www.buxsis.com
ID: bjemtj

Bạn cộng hết bn với rb các site lại xem thanh toán cho mình nhé... (>1$ thì thanh toán nhé)
AP: [email protected]
Thanks

richbux4you thông báo ngừng click từ ngày 10 rồi bạn click chi nữa thế
ptcbux cũng thông báo ngừng click rồi mà vẫn click thế
cả 4 site còn lại nó scam và ban nick mình rồi , ngừng click hết nhé

---------- Post added at 09:51 PM ---------- Previous post was at 09:47 PM ----------

Đã reg...Thanks bro!!
ID: thulyngan09
PP: [email protected]

site scam het roi ref chi nữa bạn ơi , có site mới mình thông báo cho

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

Mình có tham gia chỗ cậu 2 site buxsis.com, fpibux.com. Nghe nói là scam rồi, cậu coi mình click như thế được bao nhiêu thì RB lại cho mình nhé. Thanks cậu! :)

buxsis cậu đăng kí lúc mình full 50 người nên k nhận dc ref của cậu , nhưng cũng chào mừng bạn mình thanh toán 0,1 $ .
fpibux scam rồi mà nó cũng ban nick mình rồi , chẳng nhận dc xu nào từ nó cả , rb 0.05$ nữa nhé . thanks bạn

Last edited by a moderator:
đã nhận dc bn từ bạn, hy vọng sau này lại có dịp hợp tác

fpi scam rồi bạn , các ban request trên topic để mình rb nhé , dao này lộn xộn quá k có thời gian tổng hợp nữa

Vậy bạn check lại bonus scam cho mình thằng này, số click hiện tại 79 (đã dừng click)

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Chơi buxhost ngán ngẫm quá, ko có thời gian nhiều, mới yên bề được vài ngày thì lại scam, hix, cứ reg mới hoài => nản

Vậy bạn check lại bonus scam cho mình thằng này, số click hiện tại 79 (đã dừng click)

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:44 AM ----------

Chơi buxhost ngán ngẫm quá, ko có thời gian nhiều, mới yên bề được vài ngày thì lại scam, hix, cứ reg mới hoài => nản

mình đầu tư 15$ , mà k rút dc đồng nào lại phải bn và rb đây này , k có gì dễ dàng đâu

cả 3 site bạn đừng click nữa nhé , nó scam và bannick mình hết rồi

úi trời vậy là scam hết rồi hả, hix, thôi bạn bonuss scam bao nhiêu cũng đc, tùy đi, ko có thời gian check rồi, sẽ reg buxclever sớm.

---------- Post added at 10:53 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

mình đầu tư 15$ , mà k rút dc đồng nào lại phải bn và rb đây này , k có gì dễ dàng đâu

ò, bởi zị check thông tin ban đầu về site cũng chưa chắc ăn, hix. Tớ ko nói gì, như cậu chắc tớ ăn ngủ không yên quá

anh chủ thớt đẹp trai check và RB tự động nhá ;) cứ báo danh mệt quá đi, công việc lu xu bu hết :D
chúc anh đẹp trai làm ăn phát đạt, cứ site nào có ID nguyendreams79 thì RB nhá ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom