[ nhanhui ] Tổng hợp site đã uip ultimate và nhận dc proof khủng

Status
Not open for further replies.
mình đã reg hôm 10/7 site FPIbux.
ID: clover51287
PP: [email protected]

còn buxsis, buxfever mới reg tối hôm 14/7, 2 ngày 2 site tổng cộng 51 click, hic, bi giờ đã scam rồi nên ko tính vậy.

buồn, cứ hi vọng tìm được vài site uy tín cao để chơi lâu dài, dạo này sao scam dữ dội quá nhỉ.
có liên quan đến tình hình suy thoái kinh tế ko ha?

Last edited by a moderator:
Bạn nhanhui ko bounus ỏ rèback thì thôi zay

ok, tiếp tục click, may mà có vào kiểm tra, ko là bỏ site này luôn rồi.
mà sao chế độ bonus + rb ko thấy nữa vậy?

vẫn chưa bonus + rb site FBIBux cho mình nhé.

mầy hôm nay có nhiều việc lộn xộn xảy ra ngoài ý muốn k vào topic để check và bn rb cho các bạn , hôm nay sẽ thanh toán đầy đủ , sr vì để các bạn đợi lâu

Tớ reg 3 site buxsis, buxferver, FBIbux, vậy thằng nào scam, thằng nào còn, nếu scam bạn bonus site scam giùm, còn không thì bạn check và ref back thằng còn lại giúp mình, bạn refback tự động giùm nhé
thanks

itmember

Tớ reg 3 site buxsis, buxferver, FBIbux, vậy thằng nào scam, thằng nào còn, nếu scam bạn bonus site scam giùm, còn không thì bạn check và ref back thằng còn lại giúp mình, bạn refback tự động giùm nhé
thanks

itmember

fpi scam rồi bạn , các ban request trên topic để mình rb nhé , dao này lộn xộn quá k có thời gian tổng hợp nữa

TheMillionbux : Số click hiện tại : 147 đã nhận 0.2$ yêu cầu RB tiếp theo
Buxfever : reg 5/7. Số click hiện tại : 104. Khi đăng kí site này đã dc chú BN 0.05$ ngoài ra không có gì hơn

Yêu cầu RB 2 site trên
Chán phải đi yêu cầu rồi đây chỉ thích auto thôi

đã nhận re back các site scam,thank ban nhanhui
reback buxsis.JPGreback ptcbuxx.JPG

chủ thớt xem hộ mình site buxsis, buxfever, richbux4you nha.
ID: squirrel166
Với lại xem site themillionbux, ID như trên, mình click hum nay là ngày thứ 8 ùi

đã bn cho em cả 4 site , richbux4you scam từ ngày 10 -7 anh đã thong báo rồi sao cứ click thế , buxsis anh bị bannick rôi bỏ click đi nhé , đã bn cho em rồi đó

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

Site buxsis,ptcbuxx
pp;[email protected]

đã thanh toán rồi đó , cả 2 site scam thông báo cách đây mấy ngày rồi đừng click nữa nhé

---------- Post added at 09:17 PM ---------- Previous post was at 09:16 PM ----------

Tưởng bạn sắp lập hội để ủng hộ ai dè các site scam hết ( scam hay bạn bị ban nick thế)
xử lý mình site: fpjbux: 48click
ID: traimo91
nhận được BN và RB site themililionbux
Thanh Nhan Nguyen sent you a payment of $0.17 USD.

Note from Thanh Nhan Nguyen:
[ nhanhui ] bn va rb site themillionbux ne , click deu nhe ban

site fpibux no scam luc minh chang nhan 1 xu nao ca , minh bn cho ban 0.1 roi , gio rb them 0.05 nua nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom