• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Nhanh tay: DigitalOcean tặng 25$ tương đương 5 tháng dùng VPS miễn phí

funvn

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Digitalocean.com đang có khuyến mãi tặng 25$ vào trong tài khoản tương đương với 5 tháng dùng VPS miễn phí , bác nào chưa có thì tranh thủ reg acc mới nhé
Coupon: SFDOCOREOS25
Ngày hết hạn 12/9

Cách đăng ký và sử dụng Coupon Digitalocean

1. Bạn truy cập vào trang chủ DO: Digitalocean.com

2. Đăng ký một tài khoản với email và mật khẩu của bạn.

3. Khi bạn hoàn tất đăng ký, Bạn cần login vào tài khoản của mình và click nút “Get Started” để tiếp tục.

4. click vào nút add credit card button ( Bạn không nhất thiết phải có credit card ), Bạn có thể chọn hình thức nạp tiền bằng paypal để việc xác thực dễ dàng hơn.

Bạn cần nạp tối thiểu 5 USD để kích hoạt dịch vu và để coupon có hiệu lực..

Sau khi bạn add credit card hoặc nạp tiền bằng paypal xong. Bạn có thể sử dụng dịch vụ ngay.
Lúc này coupon mới chính thức có hiệu lực.

Để VPS có hiệu suất tốt nhất cũng như quản lý dễ dàng, bạn có thể cài đặt và sử dụng HZserver để quản lý.

Xem giới thiệu về HZserver tại: Cài đặt Nginx, PHP-FPM, MariaDB và quản lý VPS dễ dàng, bảo mật với HZserver

Chúc bạn thành công.

Last edited:
check rồi bi baned thôi :D

Digitalocean.com đang có khuyến mãi tặng 25$ vào trong tài khoản tương đương với 5 tháng dùng VPS miễn phí , bác nào chưa có thì tranh thủ reg acc mới nhé
Coupon: SFDOCOREOS25
Ngày hết hạn 12/9

Cách đăng ký và sử dụng Coupon Digitalocean

1. Bạn truy cập vào trang chủ DO: Digitalocean.com

2. Đăng ký một tài khoản với email và mật khẩu của bạn.

3. Khi bạn hoàn tất đăng ký, Bạn cần login vào tài khoản của mình và click nút “Get Started” để tiếp tục.

4. click vào nút add credit card button ( Bạn không nhất thiết phải có credit card ), Bạn có thể chọn hình thức nạp tiền bằng paypal để việc xác thực dễ dàng hơn.

Bạn cần nạp tối thiểu 5 USD để kích hoạt dịch vu và để coupon có hiệu lực..

Sau khi bạn add credit card hoặc nạp tiền bằng paypal xong. Bạn có thể sử dụng dịch vụ ngay.
Lúc này coupon mới chính thức có hiệu lực.

Để VPS có hiệu suất tốt nhất cũng như quản lý dễ dàng, bạn có thể cài đặt và sử dụng HZserver để quản lý.

Xem giới thiệu về HZserver tại: Cài đặt Nginx, PHP-FPM, MariaDB và quản lý VPS dễ dàng, bảo mật với HZserver

Chúc bạn thành công.

VPS nhưng quan trọng là vps win hay là linux.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom