Solved Nhận xét về các ví tiền

Status
Not open for further replies.

boyishsmiley

Junior
Reactions
47
MR
0.000
Em là newbie, muốn lập 1 tài khoản để sau này kiếm được thì quăng vào đó, Có tài khoản paypal tạo 1 năm vẫn xài được, mà sao nghe nhiều bác hận thù paypal mà k biết tại sao. Các bác cho e hỏi nên lập tài khoản nào, ví dụ như payza, perfect money,..... Cái nào thì ok nhất? Thanks mọi người trước nhé :)

Theo ý kiến chủ quan thì nếu bạn là newbie thì nên sử dụng webmoney và perfectmoney là tốt nhất :) Nhanh chóng, đơn giản, dễ mua/bán, rate cao. Rất hợp với newbie

Upvote 0
PP đâu có sao. tại vì các Pro nhận số tiền lớn nên PP nó giam :D newmem như mình toàn nhận 1-2$ thì bao giờ limit

Upvote 0
Em là newbie, muốn lập 1 tài khoản để sau này kiếm được thì quăng vào đó, Có tài khoản paypal tạo 1 năm vẫn xài được, mà sao nghe nhiều bác hận thù paypal mà k biết tại sao. Các bác cho e hỏi nên lập tài khoản nào, ví dụ như payza, perfect money,..... Cái nào thì ok nhất? Thanks mọi người trước nhé :)
dùng PM là tốt nhất đó
ĐK tại đây https://perfectmoney.is/?ref=3887517

Upvote 0
nhắc tới pp mà sợ cho đến giờ,nhờ nó mà ko đụng vào mmo nữa,lâu lâu vào xem comment cho zui :)

Upvote 0
Chào bạn,

Bạn là Newbie muốn tạo các ví thì mình nghĩ bạn nên tạo mỗi thứ 1 ví để coi cái nào tiện dụng và bạn sẽ tự rút ra được cái nào là hợp lý với mình. Chứ thật ra ai xài thấy cái gì hợp họ sẽ nói nó tốt thôi :D.

Chúc bạn vui vẻ,

Thân.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,764
Latest member
siu1074