• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nhân viên mỚi tìm thẦy hỌc làm offer

lethanh77

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị!
Em là người mới gia nhập vào làng offer, em muốn tìm một người thầy dạy em làm offer, em sẽ làm trả ơn cho người thầy trong vòng 1 tháng.
Hy vọng rằng anh chị trong diễn đàn này sẽ nhận em làm đệ tử.
email; [email protected]
yahoo: bimatcuathoigian1977
Chúc các anh chị làm việc thật vui vẻ và hạnh phúc.

:D Rất muốn hợp tác với bạn mà hiện tại mình ko có thời gian với lại "trình" ko cao như những người khác!!!!!

Trong 4rum rất nhiều thành viên uy tín đang tuyển mem đấy, bạn có thể lựa chọn mà

Đang bận nhưng nếu bạn muốn thì có thể pm yhoo mình chỉ bảo cho chút ít kn của mình nhé
YAHOO:mmo_offer

THường thì mình thấy là pm xong ngồi đợi bên kia nói là không hiệu quả, bạn tham khảo các video trên mạng về offer free trước nếu bạn có ý định làm off credit thì tìm được ai dạy lại mình với kekeke

Chào các anh chị!
Em là người mới gia nhập vào làng offer, em muốn tìm một người thầy dạy em làm offer, em sẽ làm trả ơn cho người thầy trong vòng 1 tháng.
Hy vọng rằng anh chị trong diễn đàn này sẽ nhận em làm đệ tử.
email; [email protected]
yahoo: bimatcuathoigian1977
Chúc các anh chị làm việc thật vui vẻ và hạnh phúc.
cậu vào phần refec có nhiều topic tuyển mem á coi người nào uy tín thì theo ko là ăn scam mệt lắm á @@

kiếm việc khác làm cho khỏe đi bạn ơi .tôi nghĩ offer không có triễn vọng phải không các bạn.
mất nhiều thời gian và mỏi mắt.mệt sức.đau đầu..chém cho vui thôi .xin đừng ném gạch

kiếm việc khác làm cho khỏe đi bạn ơi .tôi nghĩ offer không có triễn vọng phải không các bạn.
mất nhiều thời gian và mỏi mắt.mệt sức.đau đầu..chém cho vui thôi .xin đừng ném gạch

Bạn có việc gì hay thì chỉ mình với hay lại captcha ;))

Vạn sự khởi đầu nan , gian nan bắt đầu nản đây mà :binhsua96:

chỉ 1 câu ba láp ba sàm. không có người mới sao offers phát triền đc sóng trường giang sóng sau sô sống trc quy luật rồi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom