Nhận tiền từ nhiều tài khoản chuyển vào 1 lúc có dễ bị limit?

Status
Not open for further replies.
Thế bác giải thích hộ mình xem,1 acc duy nhất,nhận tiền từ donkeymails sạch 100% trước đó ko hề có giao dịch,vẫn bị limit là thế nào,vớ vẩn của bác đó hả,thế thì bác cũng vớ vẩn vãi đá.i rồi bác ạ.
Do cậu chỉ nhận tiền từ donkeymails thôi r sao đó cậi with về bank r lại lặp đi lặp lại tuần hoàn auto nó ngi ruẳ tiền r nó cho ăn mít thế thôi

Vâng, gặp những thành phần anh hùng bàn phím trẻ trâu thế này thớt ko cần đọc.

Ok, đồng ý. Paypal support tốt, limit luôn có lý do.
Mình cũng đã Dispute nhiều lần, 5 lần do người khác, 3 lần do mình tự mở Dispute đòi lại tiền. Hoàn toàn ko sao, bạn cứ yên tâm mà làm.

Paypal là dịch vụ quốc tế nhiều tổ chức tin dùng.

chuẩn luôn :m121:
mình tin thế :m121:

Mình có anh bạn, dùng pp gần chục năm chẳng sao, limit cũng không dưới 5 7 lần vẫn gỡ được
with thì từ vài k đến 10k cũng không vấn đề, anh ý limit toàn mail lại pp và khoảng 15p sau là gỡ được.

Còn chủ thớt mình khuyên bạn ntn, bạn dùng paypal, giao dịch persional thì không sao,
còn mua bán chuyển nhượng gì đó, lúc giao dịch, hãy chịu một chút tiền phí cho paypal, vài $ chẳng đáng là bao đâu :m121:

Mọi người đừng suy nghĩ ngắn cũn cỡn, hãy thử mình đặt vào vị trí của paypal.

Mình thấy giống như soft robo info làm offer, trả tiền hàng tháng thì người ta sẽ có trách nhiệm hơn, còn không trả thì không support, pp cũng thế, ta cứ sài free nhiều nó chẳng ghét, lắm lúc limit vì những lí do bullshit vãi :m146:

Vâng, gặp những thành phần anh hùng bàn phím trẻ trâu thế này thớt ko cần đọc.

Ok, đồng ý. Paypal support tốt, limit luôn có lý do.
Mình cũng đã Dispute nhiều lần, 5 lần do người khác, 3 lần do mình tự mở Dispute đòi lại tiền. Hoàn toàn ko sao, bạn cứ yên tâm mà làm.

Paypal là dịch vụ quốc tế nhiều tổ chức tin dùng.
Mai mốt đừng nói người khác trẻ trâu với ahbp, cậu cũng đang gõ phím đấy :), cậu dùng pp dc bao nhiêu lâu, giao dịch dc bao nhiêu tiền, cậu đã gặp trường hợp limit ko có step gỡ chưa mà phán như đúng rồi thế :)

haizz,nói ra lại thêm buồn,acc mình vừa bị limit 180 ngày xong, cứ tưởng đã qua đợt bão rồi,ai mà ngờ hôm qua vẫn dính,cay 1 nỗi là acc hơn 3 tháng nay không hề phát sinh gd nào

Topic closed. Thời gian lập thớt và hiện tại quá lâu, có thể chủ thớt đã có câu trả lời.
Nếu bạn thắc mắc thêm, vui lòng tạo topic khác.
Các comment có vấn đề sẽ cần phải coi lại nhé. Lập lại lần nữa mình sẽ áp dụng nội quy chung. Box này không phải cái chợ để cãi nhau.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,438
171,494
Latest member
andreseu9

Most viewed of week

Most discussed of week