Nhận tiền từ nhiều tài khoản chuyển vào 1 lúc có dễ bị limit?

Status
Not open for further replies.

tuyenbt

Banned
Reactions
157
MR
0.000
em bán ebook online,một ngày có vài khách send tiền vào tài khoản paypal của em.tài khoản em là loại Premier,như vậy có dễ bị limit không.tài khoản của em tạo cách đây gần 2 năm rồi nhưng gần đây mới có nhiều giao dich 1 lúc như vậy,không biết có nguy hiểm không?nhờ các pro tư vấn.thanks!:binhsua50:

Không sao đâu, chỉ bị khi gặp dispute thôi, mà bác sell cho khách VN hay khác nước ngoài thế ?

Nếu không ai open case thì bình thường, nếu nhiều case thì xác định acc không bao giời gỡ được!

Lúc pp nó hâm lên thì nhiều khả năng nó limit . BỞi vì bán sách thì bạn phải làm gửi theo dạng invoice thì mới thực sự an toàn được ( gửi nhận dạng mất phí )

1 phần do code tích hợp paypal, invoice dc tạo ra, tạo thêm term of service của website bạn . bao gồm chính sách hoàn trả. khi thanh toán xong, họ đã download ebook về rồi thì đó là giao hàng rồi, trong admin phải có. Nếu để thanh toán paypal an toàn thì còn phụ thuộc nhiều thứ nữa. đó chỉ là cơ bản. Vì hầu như nhiều website tỉ lệ lừa đảo khá nhiều. Trừ khi họ dùng paypal hacked thì refund ko thể chối cãi khi case dispute được mở.

caí này cũng ko thể nói trước đc. nguồn ko sạch là xong film

mình sell cho khách nước ngoài.có cách nào tránh dispute không cậu
như bác thangquynho nó đó. vào trong Paypal thiết lập rồi dán vào site của bạn thôi . chúc cậu thành công

100% limit, chuẩn bị mà lý giải với paypal.là đang bán cái gì? ebook download? bản quyền đâu, bạn là reseller? đưa giấy xác nhận đây ?

ha ha. dạo này pp đang giết PP ACC Vietnam, mà cũng phải thôi, toàn gian lận , bán phần mềm không bản quyền , cash tiền bẩn, sử dụng pp hack đủ kiểu, ae trên đây phải công nhận là hết 80% là dùng paypal là vi phạm chính sách paypal ok ?

Nhiều thằng trên cái diễn đàn này vẫn còn mạnh mồm nghĩ là paypal tốt nhất thế giới,chắc chưa từng ăn 1 quả limit nào,chưa từng bị mất trắng tiền lần nào,chưa gặp cái cảnh support mà ko có thằng nào thèm rep lại nên mạnh mồm vãi,cá nhân nghĩ ko có gì là chắc chắn ko bị limit cả,chủ thớt nên chuẩn bị tâm lý sẵn trong trường hợp xấu xảy ra,vì thằng pp bây giờ chỉ cần có liên quan tới 1 acc bị tụi nó cho lên thớt thì cũng sẽ giống như nó,nếu giao dịch nhiều thì càng nguy hiểm hơn,còn contact cho nó thì trả lời kiểu "tao limit vì tao nghĩ tài khoan của mày có vấn đề,khi nào rảnh anh remove".Mà đã limit thì ko tính là veri hay chưa,có bao nhiêu balance,bao nhiều gd.

- - - Updated - - -

nói nhảm lờ gì vậy ?
PP vẫn là dịch vụ tốt nhất thế giới bạn nhé. Không có limited nào mà không có lý do cả.

PP vẫn là dịch vụ tốt nhất thế giới bạn nhé. Không có limited nào mà không có lý do cả.

Nó sai bốt đi limit cả acc mới cả acc cũ hàng loạt với cùng 1 lí do vớ vẩn và bắt bằng chứng invoice với cả delivery thì tốt nhất cái beep hả bác.

Và rồi limit 180 ngày rồi, lập acc mới nó cũng limit, éo cho lập thì người ta kiếm cơm sống = cái gì. nó phát xít vkl ra

Last edited by a moderator:
em bán ebook online,một ngày có vài khách send tiền vào tài khoản paypal của em.tài khoản em là loại Premier,như vậy có dễ bị limit không.tài khoản của em tạo cách đây gần 2 năm rồi nhưng gần đây mới có nhiều giao dich 1 lúc như vậy,không biết có nguy hiểm không?nhờ các pro tư vấn.thanks!:binhsua50:

Bạn nên mua 1 vài acc PP có trust cao rùi làm nhé :) Tầm 3 acc thì ok . Chia ra mà nhận xiềng

Còn nhận nhìu lúc mà acc cùi thì cũng die đó bạn :D

có lẽ chú nào trình tiếng anh + ăn nói cao + kinh nghiệm về pp cao (ví dụ 1 thằng nước ngoài) thì làm ăn đường hoàng thì chả sao

có điều ** nó mới giao dịch mua pp 1 phát thằng bán pp bị hack acc nó mở dispute, post bằng chứng rồi nó ngâm luôn 1 tuần ở trạng thái "BEing reviewed by paypal". gửi mail thì nó bảo nghi ngờ tài khoản gửi ko chính chủ đợi xác minh. xác minh bố nó chứ 1 tuần hơn thằng khỉ gió nói chung là éo ưa nổi. có giỏi thì thêm vào chức năng sms code với bảo mật cc cho tốt vào rồi send đi là cấm trả về trừ khi có lý do xác đáng chớ kiểu này ** nó

Paypal vừa dùng vừa run lúc nào tim cũng thình thịch 2 chữ limit :binhsua160:

Paypal vừa dùng vừa run lúc nào tim cũng thình thịch 2 chữ limit :binhsua160:

Chuẩn cmnl, sáng mở mail ra hồi hộp vãi cả chưởng và cảm giác vỡ òa sung sướng khi ko có mail báo limit của PP :))

3 tháng đầu xuân mới mất 16 acc với thằng số 1 thế giới : paypal

chơi với đại ka paypal thì cứ như hên xui ấy , có $ là with về bank là lành nhất
nhưng ăn nhanh quá cũng ko tốt , đừng tự tin là tiền sạch muốn làm gì thì làm
da long.png

tôi dùng pp thấy bt đây có gì đâu, dùng vớ vẩn hoặc có lí do gì nó mới limit chứ, thấy mấy ông bị limit tôi hỏi đều có lí do hết chứ ko phải đùng 1 cái nó limit.

tôi dùng pp thấy bt đây có gì đâu, dùng vớ vẩn hoặc có lí do gì nó mới limit chứ, thấy mấy ông bị limit tôi hỏi đều có lí do hết chứ ko phải đùng 1 cái nó limit.

Thế bác giải thích hộ mình xem,1 acc duy nhất,nhận tiền từ donkeymails sạch 100% trước đó ko hề có giao dịch,vẫn bị limit là thế nào,vớ vẩn của bác đó hả,thế thì bác cũng vớ vẩn vãi đá.i rồi bác ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,447
171,499
Latest member
tknoithatdn

Most viewed of week

Most discussed of week