• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Nhận tiền từ GA qua WU

specialk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tên mình là Ho Anh Thai

lúc điền xong thì thành Thai Ho Anh , như vậy có đc ko nhỉ ? hay phải sắp xếp cho đúng ? có phải viết có dấu ko? Lúc nhận thông tin rút tiền thì qua email đc ko? mong các tiền bối WU giúp mình !

Tên mình là Ho Anh Thai

lúc điền xong thì thành Thai Ho Anh , như vậy có đc ko nhỉ ? hay phải sắp xếp cho đúng ? có phải viết có dấu ko? Lúc nhận thông tin rút tiền thì qua email đc ko? mong các tiền bối WU giúp mình !

Tên như vậy là nhận bình thường. Lúc nào GA thanh toán xong thì cậu có thể xem được thông tin rút tiền trong acc :D

Tên như vậy là nhận bình thường. Lúc nào GA thanh toán xong thì cậu có thể xem được thông tin rút tiền trong acc :D

Thai Ho Anh nhưng trong CMND là Ho Anh Thai vẫn nhận đc hả bạn ?? Cảm ơn nhìu nha xxX

Miễn đầy đủ tên họ là được rồi cậu ^^
uh tại mấy cái ngân hàng chỗ mình bắt bẻ ghê lắm. Đầu tháng nó gửi thanh toán hay sao nhỉ ?

25 mà chưa thấy gì !!

Đã PIP rùi đấy bạn, mai có Pi là ra lấy tiền luôn :)
PIP , PI là gì z bạn ? mình mới thấy nó kê thanh toán chưa thấy thông tin nhận tiền !

mai mới thấy bạn à.......................:binhsua79:

chưa thấy gì hjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Cảm ơn cả nhà nhìu :binhsua25:

acc minh có 20$ lâu rồi ko chơi, ko nhớ đã nhập pin chưa nữa.. giờ muốn xem nhập pin chổ nào rồi chổ nào vậy mọi người?
với lại nếu chưa thì có thể yêu cầu cấp pin ko?
thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member
soihoang9x
Back
Top Bottom