Suggest Nhận tiền PP từ mail phụ(có dấu chấm) có về mail chính không???

Nguyenvan

Junior
Reactions
26
MR
0.000
Mình mới tạo một TK PP, mail chính thức của nó dạng như [email protected], nhưng lúc đấy tạo mình nhầm ghi là [email protected] thì mail kích hoạt vẫn về mail chính

Ý mình muốn hỏi ở đây là có ai đã từng nhận tiền PP ở mail phụ như [email protected] hay đại loại có dấu chấm trong tên mail mà vẫn về tài khoản chính chưa. Xin cảm ơn

éo hiểu lắm , 2 mail khác nhau mà ta , ví dụ abc với a.bc của 2 người khác nhau

Upvote 0
Mình mới tạo một TK PP, mail chính thức của nó dạng như [email protected], nhưng lúc đấy tạo mình nhầm ghi là [email protected] thì mail kích hoạt vẫn về mail chính

Ý mình muốn hỏi ở đây là có ai đã từng nhận tiền PP ở mail phụ như [email protected] hay đại loại có dấu chấm trong tên mail mà vẫn về tài khoản chính chưa. Xin cảm ơn
vẫn được nhé.

gmail có tip dùng đấy

Upvote 0
Email thì gửi vào cái nào cũng về mail chính. Còn paypal làm thế tiền cái nào về cái đấy. chỉ hơn cái là email thông báo về cùng 1 email

Upvote 0
Email thì gửi vào cái nào cũng về mail chính. Còn paypal làm thế tiền cái nào về cái đấy. chỉ hơn cái là email thông báo về cùng 1 email
Ý mình là cần câu trả lời như này. Mình không có ý hỏi mail mà hỏi nhận tiền từ PP. Cảm ơn bạn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week