Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

có vấn đề này nhờ cậu support giúp, nếu có 2 email của 1 cái tài khoản paypal thì khi pay người pay có biết được 2 email đó của chung 1 tài khoản paypal không.

như thế này có cứu chữa được ko ?

credit card ảo làm sao cung cấp ?

Attachments

17 KB · Views: 97
Mình có vấn đề này cần cậu cho ý kiến.
Acc thứ của mình reg cách đây 3 năm đã ăn limit 180 day bảo cách đây 2 tháng. có tên là hoàng văn anh anh (acc này giao dịch nhiều không kể hết :) )
Acc thứ 2 reg cách đây 2 tháng rút tiền về được 2 lần ăn limit 180 day lun. cách đây 20 giờ. Tên là Van Anh Hoang
lúc nãy mình vừa reg tiếp cái thứ 3 lấy tên Là VAN ANH HOANG. mình định ngay mai xác nhận rồi sang tuần sau rút tiền từ fiverr về rồi rút về bank.
Liệu có dính mít lun ko cậu ?

Mình có vấn đề này cần cậu cho ý kiến.
Acc thứ của mình reg cách đây 3 năm đã ăn limit 180 day bảo cách đây 2 tháng. có tên là hoàng văn anh anh (acc này giao dịch nhiều không kể hết :) )
Acc thứ 2 reg cách đây 2 tháng rút tiền về được 2 lần ăn limit 180 day lun. cách đây 20 giờ. Tên là Van Anh Hoang
lúc nãy mình vừa reg tiếp cái thứ 3 lấy tên Là VAN ANH HOANG. mình định ngay mai xác nhận rồi sang tuần sau rút tiền từ fiverr về rồi rút về bank.
Liệu có dính mít lun ko cậu ?
Cậu làm thẻ khác add vào , ngoài tên ra các thông tin khác thay đổi hết đi thì ko sao đâu

Hôm qua em rút nó gửi mail là '' We are processing your withdrawal ",đúng 1 ngày là hôm nay lại gửi mail như vậy là sao nhỉ,vẫn pending

Announcements

Forum statistics

Threads
420,520
172,594
Latest member
aleemusic

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back