Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

paypal nghe nói 1 người đc phép sở hữu 2 tk cùng info và khác bank đúng ko cậu?!?

Bữa nay ra kích hoạt cái visa ACB, nạp vào 100.000 đã có trong balance ACB, vậy mà tới hồi xác thực thì nó vầy. Ai có kinh nghiệm xử lý giúp mình với :(

2 tk, cùng info và cùng bank cũng đc, vd ACB nó cho cậu làm 2 cái thẻ, thì cậu có 2 pp cùng info, cùng bank, khác stk là đc , khác cả loại pp nữa nhé
Anh cho em hỏi em nhận được tiền từ nét và ở cột Order status/Actions e có chữ Issue refund thì có sao không ạ?

liệu có phải bên kia được rút lại đúng ko ạ!

proof: http://postimg.org/image/a3j6aizaz/
Em cảm ơn anh!

Anh cho em hỏi em nhận được tiền từ nét và ở cột Order status/Actions e có chữ Issue refund thì có sao không ạ?

liệu có phải bên kia được rút lại đúng ko ạ!

proof: http://postimg.org/image/a3j6aizaz/
Em cảm ơn anh!

Nút đó là trả lại tiền nếu bạn k muốn nhận
Ko ảnh hưởng gì hết bạn nhé, còn gd khác ko có nút đó vẫn rút lại đc, do ở người ta muốn đòi lại tiền hay ko thôi

chủ thớt cho tớ hỏi là acc tớ ko dùng 3-4 tháng , tự nhiên dính limit .

Limited Account Information
  1. Your account is still limited. Why?
nhưng mà xem cases thì ko có cái case nào , cũng ko yêu cầu bất cứ thông tin gì @.@

thớt có biết làm sao để remove nó ko

p/s : toàn bộ tiền nhận là từ site , bán cho người quen , ko có tiền bẩn hay dispute gì cả,

2 tk, cùng info và cùng bank cũng đc, vd ACB nó cho cậu làm 2 cái thẻ, thì cậu có 2 pp cùng info, cùng bank, khác stk là đc , khác cả loại pp nữa nhé
1/ cùng info, cùng bank, khác số tài khoản nhưng cùng loại paypal có sao không ạ?
2/ 2 acc paypal sử dụng trên 1 máy có sao ko ạ?
Em cảm ơn anh!

1/ cùng info, cùng bank, khác số tài khoản nhưng cùng loại paypal có sao không ạ?
2/ 2 acc paypal sử dụng trên 1 máy có sao ko ạ?
Em cảm ơn anh!

1/ 1 cái phải là person, 1 cái kia phải là premier hoặc business , nếu k thì cứ xác định ra đảo :D
2/ 2 acc khác loại thì vô tư, cùng loại thì đã ko qua đc vòng 1 rồi, huống hồ chung ip nữa :D

1/ 1 cái phải là person, 1 cái kia phải là premier hoặc business , nếu k thì cứ xác định ra đảo :D
2/ 2 acc khác loại thì vô tư, cùng loại thì đã ko qua đc vòng 1 rồi, huống hồ chung ip nữa :D
Em chào anh!
3/ Giờ em sử dụng info của bố em tạo acc paypal => trùng địa chỉ nhà có được ko ạ?
4/ Và e sử dụng 2 acc đấy trên máy e => trùng ip thì có sao ko ạ?
p/s: xin lỗi anh vì e hỏi hơi nhiều nhưng e rất sợ bị limited vì e bị 1 lần rồi sợ lắm!
Em cảm ơn anh!

Em chào anh!
3/ Giờ em sử dụng info của bố em tạo acc paypal => trùng địa chỉ nhà có được ko ạ?
4/ Và e sử dụng 2 acc đấy trên máy e => trùng ip thì có sao ko ạ?
p/s: xin lỗi anh vì e hỏi hơi nhiều nhưng e rất sợ bị limited vì e bị 1 lần rồi sợ lắm!
Em cảm ơn anh!

3/ Đc e à, nhưng 100% sẽ bị limit, nhưng e sẽ gửi pp bằng chứng về tên và địa chỉ để pp nó check sau đó sẽ gỡ limit (vì pp k cấm chỉ 1 người trong 1 gd mới đc tạo PP, thế 10 người trong 1 nhà thì chỉ 1 người xài, 9 người kia bị cấm thì thiệt à)

4/ sau khi đã đc pp chấp nhận nhiều người 1 nhà dùng pp thì sẽ chấp nhận chung IP (có làm sao thì giải thích với pp)

Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).

Khi chuyển tiền từ PP vào site PTC thì gặp lỗi này. Có bác nào bị như trên không ức chế mấy ngày nay rồi. Có lúc chuyển được lúc không. Hai ngày nay thì chuyển toàn gặp lỗi này . Vãi PP thật.
P/S : Mình sử dụng firefox , không bao giờ lưu lịch sử duyệt web . cái này ko biết có liên quan đến cookie không nữa.

Last edited:
Ngày xưa e chơi fanbox nó có cái gì add vào paypal để nó có thể tự up Power cho mình.
Giờ em bị nó chơi " k chơi nữa nó cũng tự up power" đang tìm chỗ để tắt mà k thấy.
A biết no nằm chỗ nào chỉ em luôn.

Ngày xưa e chơi fanbox nó có cái gì add vào paypal để nó có thể tự up Power cho mình.
Giờ em bị nó chơi " k chơi nữa nó cũng tự up power" đang tìm chỗ để tắt mà k thấy.
A biết no nằm chỗ nào chỉ em luôn.
vào profile > mymoney, cậu vào trong đó tắt chế độ thanh toán tự động hàng tháng của paypal đi :)

Return to merchant and try a different payment method
We are not able to process your payment using your PayPal account at this time. Please return to the merchant's website and try using a different payment method (if available).

Khi chuyển tiền từ PP vào site PTC thì gặp lỗi này. Có bác nào bị như trên không ức chế mấy ngày nay rồi. Có lúc chuyển được lúc không. Hai ngày nay thì chuyển toàn gặp lỗi này . Vãi PP thật.
P/S : Mình sử dụng firefox , không bao giờ lưu lịch sử duyệt web . cái này ko biết có liên quan đến cookie không nữa.
không liên quan gì, cậu coi lại acc GMC của mình coi có sao không,sợ là vi phạm chính sách google rồi nó lock rồi

chủ thớt cho tớ hỏi là acc tớ ko dùng 3-4 tháng , tự nhiên dính limit .

Limited Account Information
  1. Your account is still limited. Why?
nhưng mà xem cases thì ko có cái case nào , cũng ko yêu cầu bất cứ thông tin gì @.@

thớt có biết làm sao để remove nó ko

p/s : toàn bộ tiền nhận là từ site , bán cho người quen , ko có tiền bẩn hay dispute gì cả,
remove nó chỉ có đợi sau 180 ngày bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom