Suggest Nhận support mọi vấn đề về paypal !

vừa nhận ít đô
Nov 26 2015
DRS Media Payment received – UnclaimedLoading transaction details for DRS Media Payment received – Unclaimed
+ $4.60
Your money is waiting. Accept Decline
bấn vào accpet bắt
Get verified by adding a payment method
To take advantage of all the great benefits PayPal has to offer, take a few minutes to verify your account. Getting verified is fast, free, and secure. Simply link and confirm your bank account or get approved for a PayPal credit line.

When you're verified, you'll:

• Enjoy more freedom and flexibility with more payment options
  • Join the 36 million Verified PayPal members who can show buyers and sellers that they’re trustworthy members of this secure community,mua
===============
trong khi pp usa veriy bank veriy vcc rồi
giờ có lên nhận số tiền đó không,mua banks veriy không
pro tư vấn
DRS Media thì sao ko dùng pp vn dùng chi pp us chời :p

Pp của mình bị như này :(
app vừa pay tiền lại bị :(
Payments you receive will be in your pending balance for up to 21 days. They can be instantly available in your PayPal account, once you're an established seller with us. To qualify, you'll need to meet 3 basic requirements.
Mong bác cứu :(

Có cách nào để mở thêm tài khoản cùng thông tin cá nhân không, tài khoản của mình bị như vậy

Attachments

257 KB · Views: 53
Paypal của mình tiền đã complete mà tại sao mình không thể mua được VPS, host hoặc mua bất kể thứ gì

Thớt cho hỏi mình có dùng gmail add vào tài khoản bạn mình giờ muốn remove rồi dùng mail đó reg acc PP khác được ko

Có ai giúp mình gỡ bước này không: Provide business information?
Tài khoản này là tài khoản cá nhân, đang bị nó cho limit và đòi gỡ bước này mà tới đây mình không biết làm sao nữa.

PP mình send tiền thỉnh thoảng nó báo: " We sorry, we can not send this payment right now" là sao nhỉ? Có cách khắc phục không?
Đã verify hết rồi và không còn limit nữa.

chào bạn ,
mình có một cái pp có mail limit đầu tiên (vẫn có step) vào đầu tháng 8 năm 2015, mình đã gửi 1 số cái pp yêu cầu nhưng nó ko gỡ limit cho và yêu cầu gửi thêm, sau đó tháng 9 mình gửi mấy cái proof linh tinh cho nó với mục đích để bị limit luôn 180 ngày nhưng mà nó vẫn ko limit 180 ngày mà tất cả các step vào trạng thái processing.
Cho hỏi như vậy 180 ngày từ đầu tháng 8, cụ thể là đầu tháng 2 năm 2016 này mình đã đc rút tiền chưa?

Có bác nào rút usd từ pp về mà không bị đổi ra vnd không.sau đó cầm ctm ra bank rút usd về.
Hay là có bác nào có cách nhận usd không
Thank all

Paypal của mình là business và có tên business là nguyen van A rồi thì khi chuyển tên business thành tên khác thì có cần phải đưa giấy tờ xác nhận cho paypal ko?

Có bác nào rút usd từ pp về mà không bị đổi ra vnd không.sau đó cầm ctm ra bank rút usd về.
Hay là có bác nào có cách nhận usd không
Thank all
Muốn nhận $ thì mở tk $ ở bank VN. Tối thiểu 50$ khi mở bank. Thì with về sẽ nhận $ nếu add vào PP tk $

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back