• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask NHận sư phụ để chơi PTU

ngotuannghia

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Thực sự thì dạo này mình đen kinh khủng luôn.Đầu tư chơi Duckload ( post lên các forum với cả lên web của mình nữa ),sau 2 tháng " cây chuẩn bị hái quả thì cây chết bất ngờ " hix,nhận đựoc tin admin Duckload bị bắt vậy là xong,công cốc.Đã thế thanh toán tiền host thì bị paypal limit,tạm giữ không thanh toán cho bên host,thế là xong,tụi host nó khóa luôn.hix
Vậy là ông trời cắt mọi nguồn thu để nuôi web của mình.Đểu thế
Bây h chỉ còn một biết lên đây mong pro nào có thể nhận mình làm để tử,mình sẵn sàng chiến mọi PTU,reg mọi link ref hay bât kể thứ gì để có thể có tiền nuôi các web của mình ( mình không muốn dừng ở đây,nhưng thực sự với 6$/tháng với mình có vẻ đã nhiều với mình )
Rất hi vọng các pro có thể giúp mình.

Thực sự thì dạo này mình đen kinh khủng luôn.Đầu tư chơi Duckload ( post lên các forum với cả lên web của mình nữa ),sau 2 tháng " cây chuẩn bị hái quả thì cây chết bất ngờ " hix,nhận đựoc tin admin Duckload bị bắt vậy là xong,công cốc.Đã thế thanh toán tiền host thì bị paypal limit,tạm giữ không thanh toán cho bên host,thế là xong,tụi host nó khóa luôn.hix
Vậy là ông trời cắt mọi nguồn thu để nuôi web của mình.Đểu thế
Bây h chỉ còn một biết lên đây mong pro nào có thể nhận mình làm để tử,mình sẵn sàng chiến mọi PTU,reg mọi link ref hay bât kể thứ gì để có thể có tiền nuôi các web của mình ( mình không muốn dừng ở đây,nhưng thực sự với 6$/tháng với mình có vẻ đã nhiều với mình )
Rất hi vọng các pro có thể giúp mình.

6$ / tháng >>>> chưa đủ mình đi ăn sáng =.=

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Vào PTU Group đi cậu ;)

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Vào PTU Group đi cậu ;)
Bác nói vần thế nhỉ. Bạn sang PTU group sẽ là tối thiểu 6$/ngày

Vào PTU Group đi cậu ;)
Mình sinh viên,dạo này bão giá toàn phải ngủ nướng để đỡ phải ăn sáng đây.Hix
mà PTU Group ở đâu nhỉ?

Cái khó của newbie là món reg forum. có auto rồi nhưng lọc dc forum và reg dc forum vẫn còn gian nan nhiều. Thằng bạn mình dc 1 thằng khác nó cho sài chung acc forum, thế có sướng ko chứ. Mình thì ngồi reg mờ mắt.

Mình cũng đang tìm hiểm PTU, hy vọng có dịp đổi đời. ai tốt bụng nhận mình làm đệ tử nhé

Cái khó của newbie là món reg forum. có auto rồi nhưng lọc dc forum và reg dc forum vẫn còn gian nan nhiều. Thằng bạn mình dc 1 thằng khác nó cho sài chung acc forum, thế có sướng ko chứ. Mình thì ngồi reg mờ mắt.
Do chú thôi,mình một tiếng 1 tiếng gần trăm forum . :)

=.= nhắc đến zụ xài chung mới nhớ. Tốt nhất đừng cho ai xài chung. Hai đứa xài chung khó post bài lắm, zới lỡ nó gian xảo muốn phá công việc của mình thì càng chết nữa.

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

Các bác cho em cái địa chỉ Group đó cái .Em háo hức quá rồi.Tìm mãi không ra group nào cả

http://ptugroup.info

6$/month ===> chưa bằng newbie của mình làm 10 ngày .po' tay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom