• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận Làm Thẻ Visa Us và VN Theo Đúng Info !!!!

Status
Not open for further replies.
Cho anh đặt 100 cái , giao dịch trực tiếp . Thẻ về nhận tiền , ở chỗ nào a cũng lại mua được , đang cần sll bank . Còn có suy nghĩ scam thì a cũng tiếp luôn . Thỏai mái con gà mái , hé hé

Có bảo hành thì mình làm liền vì cugnx đang cần, còn những bạn không biết thì đừng comment buồn cười lắm=)). Các bạn ko biết quy trình làm việc mà cứ bô bô như đúng rồi, ngon về tự reg 1 cái mà xài nhé.

cậu này nói đúng nè, bạn nào ko bit thì đừng có bô bô mệt lắm... ko bít mà tõ ra ta bit lắm ấy

Đúng là đễ đó cậu , mình lấy cả cuộc đời ra để có gan lên đây rao nhan reg đó nếu cậu ở UG chắc sẽ hiểu tại sao mình nói vậy .....

trên cái thế giới ảo làm lol gì có cái từ tin :)) anh em thân như tay với chân hôm sau còn bán cam nữa là, UG giao dịch còn phải add bank, ra đây có luật BH với cả Trung gian thì cứ thế mà làm, nói mồm vỗ ngực uy tín ai tin???

lập cả cái nick admin vhc cũ lên đây ver tung hứng cho nhau nữa ah :D lol.

trên cái thế giới ảo làm lol gì có cái từ tin :)) anh em thân như tay với chân hôm sau còn bán cam nữa là, UG giao dịch còn phải add bank, ra đây có luật BH với cả Trung gian thì cứ thế mà làm, nói mồm vỗ ngực uy tín ai tin???

lập cả cái nick admin vhc cũ lên đây ver tung hứng cho nhau nữa ah :D lol.

Nói năng cẩn thận nhá. Coi nick lady8vhc này lập từ bao giờ mà kêu lập nick lên tung hứng ???
Tui mua bank card US rất nhiều lần rồi, thấy ai làm việc sao thì nói thế. Tung hứng cái đầu.
Còn vụ người quen thì tui cũng nhầm với Akanivn kia. Cứ tưởng là him nên pm cho him, hóa ra là 2 người khác nhau => ko quen CaChepVang.

Giao dịch hay ko thì tùy mấy người thôi, tui cũng đang chuột bạch thử đây. Có ver cho ai đâu mà nói tung hứng?

" Mấy bạn mà nói đến UG không nên nói ra đây . Đừng tưởng nói UG là ngon =)) "

Vãi ngon bổ rẻ gì ở đây. có ai nói về UG đâu chỉ là thấy nit quen pm nói chuyện thôi. vãi thiệt đó bác..

mụ tám vhc chứ ai
éc min vhc , đầu gấu nữ đó

gioa dịch ngon bà bảo lãnh cho thì đuổi ko hết khách

Mình trẻ trung thanh tú vầy mà bị gọi là bà, là mụ T.T
Nếu gd thành công thì mình sẽ nói là thành công, thất bại cũng sẽ nói là thất bại, như 1 buyer bình thường, ko bảo lãnh cho ai hết nhé. Đừng hiểu lầm.

Có nhận làm thẻ Visa của
Afghanistan ko chủ pic. đang tính qua đó buôn bán cát tút :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1