• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Nhận Làm Thẻ Visa Us và VN Theo Đúng Info !!!!

Status
Not open for further replies.
Cach Reg La Chuyện Bên Mình Có Ai Đem Chén Cơm Mình Ra Dưa Người Ta Ăn Không !!! SR BẠn

thế nhỡ cái nó lock mẹ tiền ở đấy ... info giả ko phải của mình ko scan pp , cmt ... lúc đấy thì như nào mà cách với chả reg ???? cái gì cũng phải rõ ràng chứ . Úp mở thế bố ai dám dùng ...

uh Nhàm thì cứ mà nhàm đi. Cứ ngồi đó nói ở mmo có 1 quy luật 1 là đóng BH hay là trung gian. Giao dich đi roi bit nhé...

Quan trọng là muốn biết info reg là info thật VN hay fake .... sau này còn contact hay yêu cầu support này nọ chứ . Hài . Đến VN còn phải đọc đủ số CMT ... khi yêu cầu support :))

vụ reg bank+ thẻ này cũng ko khó, qua site trung gian thôi mà
thắc mắc 1 điều; sao về vn nhanh thế

minh khong up mở mình vẫn làm theo đúngi nfo us của mấy bạn đưa !! Neu sai trong 1 thang banks Block minh hoàn tiền !!! Nếu So Thẻ Này Với 1 cai payornner thì cai nào rẻ va tiện lợi !!!

thế nhỡ cái nó lock mẹ tiền ở đấy ... info giả ko phải của mình ko scan pp , cmt ... lúc đấy thì như nào mà cách với chả reg ???? cái gì cũng phải rõ ràng chứ . Úp mở thế bố ai dám dùng ...

Bank mà info VN của mình thì ko có giá này đâu bạn nhé. Riêng tiền gửi tài liệu sang đó đã mất ~ 1tr rồi. Cho nên đây chắc chắn là fake info từ full info của US. MÀ hàng fake thì theo những seller bán trước kia thì ko có vụ bảo hành nếu bank bạn xài bị lock nhá.
Giá rẻ mà cứ đòi này nọ sao được :D

Còn chuyện bạn đòi biết cách reg, xin lỗi bạn đi hỏi tất cả những người từng sell bank card US trg mmo này xem có ai nói cho bạn biết ko? Đó là bí mật riêng của người ta mà bạn cứ đòi biết . Pó tay.

Report YahooID: akani_vn !!!
Mail: [email protected]
Link: http://mmo4me.com/threads/nhan-lam-t...g-info.165251/
Chỉ cảnh báo anh em về nick Yahoo đấy thôi mọi thông tin scam liên quan đến yahoo đấy mình sẽ k chịu trách nghiệm

User: AkaniVn Chỉ sử dụng duy nhất 1 nick Yahoo: AkaniVn và ICQ: 693533612 or mail: [email protected] or mail: [email protected]

Bank mà info VN của mình thì ko có giá này đâu bạn nhé. Riêng tiền gửi tài liệu sang đó đã mất ~ 1tr rồi. Cho nên đây chắc chắn là fake info từ full info của US. MÀ hàng fake thì theo những seller bán trước kia thì ko có vụ bảo hành nếu bank bạn xài bị lock nhá.
Giá rẻ mà cứ đòi này nọ sao được :D

Còn chuyện bạn đòi biết cách reg, xin lỗi bạn đi hỏi tất cả những người từng sell bank card US trg mmo này xem có ai nói cho bạn biết ko? Đó là bí mật riêng của người ta mà bạn cứ đòi biết . Pó tay.

Mình hỏi cách reg đếu đâu . Tào lao . Mình hỏi reg = info mình hay fake . Nếu fake thì xin thưa là mình ko dùng .

Report YahooID: akani_vn !!!
Mail: [email protected]
Link: http://mmo4me.com/threads/nhan-lam-t...g-info.165251/
Chỉ cảnh báo anh em về nick Yahoo đấy thôi mọi thông tin scam liên quan đến yahoo đấy mình sẽ k chịu trách nghiệm

User: AkaniVn Chỉ sử dụng duy nhất 1 nick Yahoo: AkaniVn và ICQ: 693533612 or mail: [email protected] or mail: [email protected]
cậu là gì thế mà vào nói mình gì The , Minh va cau co liên quan gì nhau đâu , minh dau fake nick dể lấy đi scam ma hàng thật với giả , nick nay mình sai gần 2 năm rồi nhé cậu , chừngnaào tớ dừngg iau74 mmo này la len tớ là akani kìa thí câu có quyền ok ? , tớ chua sử dụng hay biết gì về cậu , thấy nick giống là fake cậu sao ? nếu biết suy nghĩ thì nên nói đàng hoàng . Name tớ là Cá Chep Vàng không phải akani nhé xin nhắc lại ,

Tớ đâu có nói cậu scam :) Cậu đọc kĩ dùm nhé ;) Nick cậu xài đc 2 năm -> từ năm 2012 à :)) Nick tớ reg từ năm 2010 =))

Tớ đâu có nói cậu scam :) Cậu đọc kĩ dùm nhé ;) Nick cậu xài đc 2 năm -> từ năm 2012 à :)) Nick tớ reg từ năm 2010 =))
Đó là chuyện của cậu tớ cũng nói rõ cậu nghe rõ rồi đó ở đây khong ai fake nick di lừa đâu , Cậu là Akani gi đó tớ không hề biết nhưng tớ là Cá Chep Vàng ok ngung hiểu lầm này nọ tại đây ok ?

Uhm thì Report cho người ta biết thôi tránh nhầm lẫn ;) OK Stop Here

Có bảo hành thì mình làm liền vì cugnx đang cần, còn những bạn không biết thì đừng comment buồn cười lắm=)). Các bạn ko biết quy trình làm việc mà cứ bô bô như đúng rồi, ngon về tự reg 1 cái mà xài nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week