Nhận fix link invite stellar và gặp thanh niên 2012 lầy lội.

beaanhvaem

Senior
Reactions
154
MR
1.293
Xin chào các bác, tình hình là vừa qua có nhiều bạn gặp lỗi link invite stellar bị not found nên mình nhận fix link
Và gặp thanh niên @thosanbupe này.
Đầu tiên thanh niên này pm nhờ fix link bị lỗi

Ok, mình vui vẻ nhận lời và sau đó thì link mới được gửi lại về mail và mình pm cho thanh niên này check và bảo kêu ông này claim thì im ru ko trả lời, mặc dù vẫn đang online, sau đó thì off, mình pm tiếp và sau đó online và vẫn ko trả lời, sau đó nhắn lại tiếp mới chịu rep

Xin fb để nói chuyện, qua fb thì lại nói chuyện kiểu trở tráo

Mình kêu ko biết claim thì đưa cho mình, m claim rồi gửi lại 300 lumens thì nhận đc câu trả lời

Đoạn này điên quá nên chửi bậy tí, ae thông cảm :mad::mad::mad:

Kêu ko biết gửi lumens nên kêu mình team view để mình tự gửi rồi đến lúc mình hỏi để team view thì lại kêu là mất secret key rồi :mad: wtf ??? kêu ko biết claim mà secret key gì ở đây ? :confused:

Thanh niên này kêu mình gửi trước 300k rồi mới teamview nhưng m ko đồng ý vì chả còn tiền trong vcb, và bảo em nó tự claim, xong rồi gửi lại mình 200 lumens nhưng đã xem và ko trả lời :):mad:

Kiên nhẫn hết mức mà vẫn muốn táng cho thanh niên này mấy cái :)

Có 200 lumens cũng chẳng phải to tát gì lắm nhưng ức chế cái kiểu trở tráo, lúc nhờ thì ngon ngọt, đến lúc fix cho rồi thì trở tráo, ăn nói bố láo :)
Cảm ơn các bác đã ghé topic !

Last edited:
mem 2012 - tham gia MMO lâu không biết claim/send cũng lạ :D

Ông này hôm bữa cũng tính giúp ổng kiếm việc làm mà hên là chưa giúp. Tại tính mình hơi nóng mà ổng nói chuyện kiểu bố đời nên cho next luôn. Bây giờ thanh niên kiểu này nhiều quá. :D

Xin chào các bác, tình hình là vừa qua có nhiều bạn gặp lỗi link invite stellar bị not found nên mình nhận fix link
Và gặp thanh niên @thosanbupe này.
Đầu tiên thanh niên này pm nhờ fix link bị lỗi

Ok, mình vui vẻ nhận lời và sau đó thì link mới được gửi lại về mail và mình pm cho thanh niên này check và bảo kêu ông này claim thì im ru ko trả lời, mặc dù vẫn đang online, sau đó thì off, mình pm tiếp và sau đó online và vẫn ko trả lời, sau đó nhắn lại tiếp mới chịu rep

Xin fb để nói chuyện, qua fb thì lại nói chuyện kiểu trở tráo

Mình kêu ko biết claim thì đưa cho mình, m claim rồi gửi lại 300 lumens thì nhận đc câu trả lời

Đoạn này điên quá nên chửi bậy tí, ae thông cảm :mad::mad::mad:

Kêu ko biết gửi lumens nên kêu mình team view để mình tự gửi rồi đến lúc mình hỏi để team view thì lại kêu là mất secret key rồi :mad: wtf ??? kêu ko biết claim mà secret key gì ở đây ? :confused:

Thanh niên này kêu mình gửi trước 300k rồi mới teamview nhưng m ko đồng ý vì chả còn tiền trong vcb, và bảo em nó tự claim, xong rồi gửi lại mình 200 lumens nhưng đã xem và ko trả lời :):mad:

Kiên nhẫn hết mức mà vẫn muốn táng cho thanh niên này mấy cái :)

Có 200 lumens cũng chẳng phải to tát gì lắm nhưng ức chế cái kiểu trở tráo, lúc nhờ thì ngon ngọt, đến lúc fix cho rồi thì trở tráo, ăn nói bố láo :)
Cảm ơn các bác đã ghé topic !

BẠN NÊN ĂN NÓI CẨN THẬN NHA. THEO QUY ƯỚC LÀ BẠN FIX ĐƯỢC 2500K LUMEN BẠN SẼ ĐƯỢC TRẢ CÔNG 300 LUMEN CÁI ĐÓ LÀ DO BẠN NÓI. CÒN FIX ĐƯỢC 500 LUMEN THÌ MÌNH CHƯA TỪNG HỨA HẸN GÌ VỚI BẠN. THEO BẠN THÌ MÌNH PHẢI TRẢ BAO NHIÊU. THẤY TỘI NGHIỆP NÊN MÌNH ĐỒNG Ý SENT BẠN 200 LUMEN KÊU BẠN LÊN TEAM VIEW VÌ MÌNH BỎ MMO ĐÃ LÂU KHÔNG BIẾT XÀI CÁI LUMEN NÀY, BẠN THÌ ĐÒI ĐƯA BẠN CÁI Secret Key GÌ ĐÓ, KHÔNG ĐƯA THÌ BẠN CHỬI SAO BẠN KHÔNG CHỤP ĐOẠN ĐÓ LÊN LUÔN.

BẠN NÊN ĂN NÓI CẨN THẬN NHA. THEO QUY ƯỚC LÀ BẠN FIX ĐƯỢC 2500K LUMEN BẠN SẼ ĐƯỢC TRẢ CÔNG 300 LUMEN CÁI ĐÓ LÀ DO BẠN NÓI. CÒN FIX ĐƯỢC 500 LUMEN THÌ MÌNH CHƯA TỪNG HỨA HẸN GÌ VỚI BẠN. THEO BẠN THÌ MÌNH PHẢI TRẢ BAO NHIÊU. THẤY TỘI NGHIỆP NÊN MÌNH ĐỒNG Ý SENT BẠN 200 LUMEN KÊU BẠN LÊN TEAM VIEW VÌ MÌNH BỎ MMO ĐÃ LÂU KHÔNG BIẾT XÀI CÁI LUMEN NÀY, BẠN THÌ ĐÒI ĐƯA BẠN CÁI Secret Key GÌ ĐÓ, KHÔNG ĐƯA THÌ BẠN CHỬI SAO BẠN KHÔNG CHỤP ĐOẠN ĐÓ LÊN LUÔN.
Tráo trở vl :)
Tôi cũng nói rồi, tôi không hề nói về cái chuyện trả công hay gì, tôi nói về cái thái độ, đã fix cho rồi và gửi link qua đối thoại xong rồi ăn xong im ỉm chạy luôn *** nói nổi 1 câu cảm ơn, tôi có thể cho luôn ko cần lấy công nhưng cũng nên nói lại 1 câu gì đó chứ :) đằng này fix cho rồi gửi link mới qua đối thoại vẫn online mà im ỉm *** trả lời, sống thế không tốt đâu bạn trẻ ạ :)
Kêu team view để gửi ? Bao nhiêu lần tôi hỏi khi nào team được thì lại kêu bận :) mà ai chả biết cái kịch bản của những thằng muốn quỵt, có khi team view lại báo đã claim rồi lại đổ lỗi là link lỗi chứ gì ? để quỵt có 200 lumens thôi đâu cần tính toán nhỏ mọn thế ;)

Ko biết nguyên cả cái stellar với lbyr đây :( ai dễ thương chỉ tớ với T.T nó toàn dùng code kiếc gì ko biết bỏ ở đâu cho ra T.T

chắc hẹn mùa quýt năm sau đó mà :p :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back