Nhận được bonus mà không nhận được tiền

Newbie thì làm sao mà có ngần ấy tiền :rolleyes:

sai nhé ... đã thấy nhiều đứa chuối hơn cả chuối mà hàng tháng vô cả k (đời thực) :(:(:(

quan trọng là newbie trong việc nào? ... cụ thể, có time hãy thử vô mục: webmoney mà xem ... toàn kiếm vài trăm với cả k mà chả biết đăng ký hay xác thực hoạc thậm chí là sell wmz nữa là ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ứ hiểu làm sao bọn này (newbie) làm có khả năng cày $ như vậy o_O:confused:o_O

sai nhé ... đã thấy nhiều đứa chuối hơn cả chuối mà hàng tháng vô cả k (đời thực) :(:(:(

quan trọng là newbie trong việc nào? ... cụ thể, có time hãy thử vô mục: webmoney mà xem ... toàn kiếm vài trăm với cả k mà chả biết đăng ký hay xác thực hoạc thậm chí là sell wmz nữa là ... :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Chuẩn b. Mình có 2k$ nhưng rủ hết về rồi. Có cái dòng pay mình cũng hỏi và nghi ngờ, còn tiền thì mình k ấn pay đâu :d

Newbie vậy chắc mình là super newbie rồi :D

Cái này là request thanh toán nhé, ko accept nếu ko tiền trừ trong VISA luôn đấy

p/s:

đại khái là như vầy ...

- kẻ kiếm tiền giỏi chưa chắc dùng tiền khéo và ngược lại: kẻ biết dùng $ khéo chưa chắc kiếm $ giỏi .. nhé :D:D:D

hình nhỏ xíu, coi muốn lòi mắt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,771
170,862
Latest member
game789clubred

Most viewed of week

Most viewed of week

Back