Nhận được bonus mà không nhận được tiền

mrtung201

Junior
Reactions
8
MR
0.084
Paypal báo như này là mình nhận được tiền hay là mất tiền vậy. Khi mình ấn vào pay thì lại phải add thẻ visa vào là sao nhỉ. Pp mình đã add visa rồi.

Attachments

371.3 KB · Views: 104
    132.3 KB · Views: 94
acc pp mới thường bị hold 21 ngày.
nếu ko fai thì bó tay. hi.

acc pp mới thường bị hold 21 ngày.
nếu ko fai thì bó tay. hi.
Acc nay mình lâu rồi b, hỏi có ng bảo là paypal của mình it nhất phải có 500$. Nhưng khi mình ấn vào pay thì nó nhảy ra add visa vì visa hiện tại hết tiền. Thế khác nào mình gửi thanh toán cho bên kia chứ đâu phải được nhận

chắc bị thằng nào lừa bonus, cũng may PP không có tiền không là bay 380$ :)

bị request money :D

Ôi thế này thì nguy hiểm quá. Lại còn yêu cầu pay tiền nữa :(
Trước khi làm gì mà không hiểu thì phải hỏi, đó là nguyên tắc cơ bản của cuộc sống.
Nếu thử nghiệm để ăn riêng thì sẽ có trả giá, đó cũng là nguyên tắc cơ bản

Nhớ nhé, mmo là cái đầm lầy.

Thằng scam đã gặp phải 1 đứa nghèo haha :D Cái tội thích để lộ mail,nó làm thế cho mấy ông newbie ko hiểu tự dưng làm theo mất tiền oan :D

thằng cờ hó này nó đi lừa newbie thì sao có tiền được, pro thì đã quá rành với chuyện này :)))

đây là dạng yêu cầu thanh toán hoá đơn (kiểu này thường được dùng bởi các dịch vụ thanh toán hàng tháng như: vpn, vps ... ) chứ không phải "thống báo yêu cầu nhận $" :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thèng thớt nhấn vô pay nhưng may mắn là số dư không đủ ... đúng là hên trong tham (thấy $ chả cần biết gì, suy nghĩ gì ... lao vô ngay - liền) :eek::eek::eek:

p/s: luôn phân biệt nút PAYRECEIVE chứ o_O:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom