Nhận định về giá Payza hiện tại

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào tất cả anh em!

Hiện tại mình thấy forum đang sell tháo sell bừa Payza, giá 17.5k/$, 17.7k/$ giá này rất thấp so với thị trường ở các forum nước ngoài. Mọi người nên nhìn kỹ lại giá sell hiện tại mà mình đưa ra nhé. Lúc Zeek còn Live thì giá Pz từ 18.5-19 sau khi zeek die do ít người thu lại giá Pz lại bị đẩy xuống còn giá 18-18.5k/$ theo mình giá này đã phù hợp với xu hướng thị trường hiện nay. Nhưng lại có một số bạn cứ muống sell cho xong, sell tháo sell bừa giá 17.8 rồi 17.7 đến giờ lại thành 17.5 vô tình làm cho một số người mua lại tiếp tục ép giá mua vào xuống nữa. Các bạn làm vậy là đang tự đẩy Pz xuống giá chứ không phải do các exchanger đẩy giá xuống.
Giả dụ các bạn dùng Payza để exchange sang LR tại AlertExchanger.com với fee 8% thời gian hoàn thành từ 3-5 ngày (các bạn yên tâm đây là site exchange được Pz Verified nên khỏi lo việc Scam) như vậy 100payza bạn sẽ được 92LR lúc này giá Payza sẽ là (92 - 0.92) *21000/100=19126 VND. Như vậy giá Payza thực chất không hề xuống mà do các bạn tự đẩy xuống.
Các bạn xem lại hành động của mình và đừng để Pz lại xuống giá thêm nữa nhé.
Mọi người có ý kiến gì xin cứ bình luận thoải mái nhé.

Pm xin ông Shin đóng 2 3 chai BH nick vina móm đó coi ổng chịu hok heheh :binhsua37:

thôi...zeek chết thì cũng sắp giã từ forum về nơi thảo nguyên bao la nắng gió chăn dê cưỡi ngựa bắn ku cho đời thanh thản....:m020:

Upvote 0
Tóm lại là người bán thì than vãn muốn tăng giá. Người mua thì muốn dìm giá. Tốt nhất là ai mua cứ mua và ai bán cứ bán thôi :)).
P/S: Lời cuối xin nói với các bạn là khi làm ăn người ta vẫn làm với mục đích cuối cùng là lợi nhuận. Một người chỉ cần đảm bảo uy tín, giao dịch nhanh chóng ko scam hay lừa đảo gì ai là đáng được tôn trọng rồi. Các bạn đừng nói lương tâm của Ex. Họ cũng là người làm ăn hướng đến lợi nhuận. Khi các bạn chơi cái gì đó rồi nghĩ cách cheat các bạn có nghĩ đến lương tâm của mình ko? Chỉ có những thằng scam chày bửa thì các bạn hãy đòi chất vấn lương tâm nhé, cơ mà bọn mặt người dạ *** đó chắc nó cũng chả biết lòng tự trọng là gì nói gì đến lương tâm.

Upvote 0
thôi...zeek chết thì cũng sắp giã từ forum về nơi thảo nguyên bao la nắng gió chăn dê cưỡi ngựa bắn ku cho đời thanh thản....:m020:
Zeek 2 ra kìa, JSS 2 cũng ra kìa.... Hehe. Cơ mà Tiêu phong thì không có số về thảo nguyên rầu Móm ơi :binhsua29:
Tóm lại là người bán thì than vãn muốn tăng giá. Người mua thì muốn dìm giá. Tốt nhất là ai mua cứ mua và ai bán cứ bán thôi :)).
P/S: Lời cuối xin nói với các bạn là khi làm ăn người ta vẫn làm với mục đích cuối cùng là lợi nhuận. Một người chỉ cần đảm bảo uy tín, giao dịch nhanh chóng ko scam hay lừa đảo gì ai là đáng được tôn trọng rồi. Các bạn đừng nói lương tâm của Ex. Họ cũng là người làm ăn hướng đến lợi nhuận. Khi các bạn chơi cái gì đó rồi nghĩ cách cheat các bạn có nghĩ đến lương tâm của mình ko? Chỉ có những thằng scam chày bửa thì các bạn hãy đòi chất vấn lương tâm nhé, cơ mà bọn mặt người dạ *** đó chắc nó cũng chả biết lòng tự trọng là gì nói gì đến lương tâm.

Nói chung là câu này nghe hay vote 1 cái....
Vòng luẩn quẩn: Member mmo cheat ----> Exchange hốt kiếm lời ---> Scammer hốt lại của Exchanger :binhsua43: Tháng này tớ cũng hết sữa vì 200$ tụi nó dis @_@

Upvote 0

JSS mà die nữa thì có mà cu bắn ngựa cưỡi dê chăn :m066::m066::m066:

Upvote 0
Upvote 0
có ai mua Moneybookers ko nhỷ rate cao hơn pz thì rút cmn về MB đêk chơi PZ nữa chán vãi tè

Upvote 0
thế mọi ng phải hỏi xem PP và PZ giá thấp thế mà tại sao vẫn nhiều người dùng :binhsua27:

Upvote 0
Các bố đọc kĩ đi ai nói các bố....
Người ta nói là nói tình trạng payza bán đổ bán tháo mà trong khi đó EX có lợi hơn thì không ai làm...
Tui cũng thu Payza paypal tui cũng biết, nhưng không thể vì vậy mà có cách tốt hơn cho anh em trong MMO mà không nói ra OK

- - - Updated - - -

sao lại close bạn.... Đọc kĩ lại đi, mình nói là nói các bạn sell tự ép giá payza xuống. Có câu nào nói Ex ăn tham hay gì gì đâu....
Mình chỉ khuyên các bạn bán payza đổ tháo như vậy đem EX thì có lời hơn + không ảnh hưởng người khác

Ô hay, thì đang bàn luận về lý do ép giá pz xuống, chứ mình cũng đâu đề cập đến ăn tham hay gì gì đâu

Upvote 0
Ô hay, thì đang bàn luận về lý do ép giá pz xuống, chứ mình cũng đâu đề cập đến ăn tham hay gì gì đâu

Ý tớ nói là tự người bán bán đổ bán đổ bán tháo không kiểm soát! Đọc kĩ đi Ô hay!

Upvote 0
Thế mới có việc cho exc chứ :D, tóm lại vẫn là thuận mua vừa bán mà, đôi khi ng ta cần bán nhanh thì phải chấp nhận thế thôi

Upvote 0
Thế mới có việc cho exc chứ :D, tóm lại vẫn là thuận mua vừa bán mà, đôi khi ng ta cần bán nhanh thì phải chấp nhận thế thôi

Hê hê, cũng có lý.... Mình exchange paypal nên chỉ ép giá paypal thôi =))

Upvote 0
Chúc chủ thớt buôn may bán đắt :binhsua35:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week