Nhận định về giá Payza hiện tại

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào tất cả anh em!

Hiện tại mình thấy forum đang sell tháo sell bừa Payza, giá 17.5k/$, 17.7k/$ giá này rất thấp so với thị trường ở các forum nước ngoài. Mọi người nên nhìn kỹ lại giá sell hiện tại mà mình đưa ra nhé. Lúc Zeek còn Live thì giá Pz từ 18.5-19 sau khi zeek die do ít người thu lại giá Pz lại bị đẩy xuống còn giá 18-18.5k/$ theo mình giá này đã phù hợp với xu hướng thị trường hiện nay. Nhưng lại có một số bạn cứ muống sell cho xong, sell tháo sell bừa giá 17.8 rồi 17.7 đến giờ lại thành 17.5 vô tình làm cho một số người mua lại tiếp tục ép giá mua vào xuống nữa. Các bạn làm vậy là đang tự đẩy Pz xuống giá chứ không phải do các exchanger đẩy giá xuống.
Giả dụ các bạn dùng Payza để exchange sang LR tại AlertExchanger.com với fee 8% thời gian hoàn thành từ 3-5 ngày (các bạn yên tâm đây là site exchange được Pz Verified nên khỏi lo việc Scam) như vậy 100payza bạn sẽ được 92LR lúc này giá Payza sẽ là (92 - 0.92) *21000/100=19126 VND. Như vậy giá Payza thực chất không hề xuống mà do các bạn tự đẩy xuống.
Các bạn xem lại hành động của mình và đừng để Pz lại xuống giá thêm nữa nhé.
Mọi người có ý kiến gì xin cứ bình luận thoải mái nhé.

Các bạn ex vài trăm trở lên xem.........
Thấy rate ngon hay hok àh :D

Upvote 0
chính xác trừ tất phí là được 91.08 , vào thử bít ngay mà

Tớ exchange site này rồi mà. Trừ cả fee sau khi về lr thì còn được có 88.5 thôi. :s

Upvote 0
Bạn nào cảm thấy giá PZ thấp quá nghĩ rằng exchange lãi nhiều thì cứ đầu tư vào mà làm exchange đi. Ngồi không ăn lãi đấy. Vì LR mua đi bán lại quay vòng vốn nhanh nên tỷ giá cao, chứ PZ thì chỉ có mua vào chứ còn bán ra cho ai mà quay vòng vốn nhanh được, chưa nói rủi ro của LR gần như bằng 0, còn rủi ro của PZ là rất cao có thể còn bị mất trắng cơ. Nói thì hay nhưng từ lý thuyết đến thực hành là cả một vấn đề các bạn ạ. Nghề exchanger không phải là ngồi không ăn tiền như các bạn nghĩ đâu :))

Upvote 0
Bạn nào cảm thấy giá PZ thấp quá nghĩ rằng exchange lãi nhiều thì cứ đầu tư vào mà làm exchange đi. Ngồi không ăn lãi đấy. Vì LR mua đi bán lại quay vòng vốn nhanh nên tỷ giá cao, chứ PZ thì chỉ có mua vào chứ còn bán ra cho ai mà quay vòng vốn nhanh được, chưa nói rủi ro của LR gần như bằng 0, còn rủi ro của PZ là rất cao có thể còn bị mất trắng cơ. Nói thì hay nhưng từ lý thuyết đến thực hành là cả một vấn đề các bạn ạ. Nghề exchanger không phải là ngồi không ăn tiền như các bạn nghĩ đâu :))

Ông Ex tui cũng Ex thôi... Ex xoay vòng vốn nhanh thì tăng rate cho anh em một chút... Đằng này được thế ông lại ép rate xuống
Giờ thì ngon rồi, đầy site Ex payza cho anh em. Thế việc gì người ta phải sell cho ông cái rate ăn cướp đó :-|
Ăn lời thì cũng ăn vừa vừa chứ đừng ăn luôn mồ hôi nước mắt của anh em...

Upvote 0

Ông Ex tui cũng Ex thôi... Ex xoay vòng vốn nhanh thì tăng rate cho anh em một chút... Đằng này được thế ông lại ép rate xuống
Giờ thì ngon rồi, đầy site Ex payza cho anh em. Thế việc gì người ta phải sell cho ông cái rate ăn cướp đó :-|

chuẩn ko cần chỉnh, nhưng kệ lão đi, có ai sell đâu. nếu có sell thì vài chục PZ đáng kể bao nhiu

Upvote 0

like mạnh ku này, có thu hộ ta ít pz với

Upvote 0
Tớ thì rút thằng về bank cho khỏe! Tuần trước rút về 1k. ít thì sell còn nhiều thì rút về bank với giá là 20.2k và mất 15$ fee.
Cho xin ít kinh nguyệt đi cậu, rút về bank gì thế lâu ko, acc chắc phải veri chứ nhể

Upvote 0
Cho xin ít kinh nguyệt đi cậu, rút về bank gì thế lâu ko, acc chắc phải veri chứ nhể

tớ rút về ACB, tất nhiên pz fải veri rồi. Rút lần đầu tiên thì hơi lâu chút mất tầm 7 đến 10 ngày còn rút lần 2 trở đi thì từ 3 đến 4 ngày. Để tránh ngược tên mà vẫn rút tiền về được bank thì theo tớ nên rút về bank Eximbank hoặc techcombank. Vì 2 bank này cho dù ngược tên tiền vẫn về bình thường. chúc cậu thành công.

Upvote 0
Hay à nha rút tầm 200$ (200-15)x20,2= 3737k > 200x18 = 3600 chưa kể fee là đã lời hơn bán giá 18 rồi
Chỉ lo trục trặc chút thôi
Thanks

Upvote 0
Moi nguoi co mot cach lam khac nhau ma
nguoi kiem bang cach nay nguoi kiem bang cach khac

khong thich ban gia re thi vao dau tu may site cho Funds vao bang payza va rut ra bang LR ay

Upvote 0
Moi nguoi co mot cach lam khac nhau ma
nguoi kiem bang cach nay nguoi kiem bang cach khac

khong thich ban gia re thi vao dau tu may site cho Funds vao bang payza va rut ra bang LR ay

Ví dụ đi cậu share cho mọi người cùng biết :binhsua45:

Upvote 0
Các bác giỏi thì đi mà làm exchanger, ai muốn bán thì người ta cứ bán, ai không thích thì thôi. Tại sao các bác ko làm cái topic "Nhận đình về giá LR", phân tích lý do giá LR càng ngày càng tăng thì các bác sẽ tìm ra nguyên nhân vì sao giá Payza, Paypal nó thấp.

p/s: Mình nghỉ exchange, chuẩn bị làm cái site ex nước ngoài. Ẽx cũng có người có lương tâm, đừng có nên vơ đũa cả nắm, rồi lại bị ăn gạch.

Các bác kiếm tiền từ PTU, PTC thì ex cũng kiếm tiền từ chênh lệch tỷ giá. Các bác giỏi thì đi mà làm ex, chẳng ai cấm, thấy lời thì đi mà làm,.

Upvote 0
Các bác giỏi thì đi mà làm exchanger, ai muốn bán thì người ta cứ bán, ai không thích thì thôi. Tại sao các bác ko làm cái topic "Nhận đình về giá LR", phân tích lý do giá LR càng ngày càng tăng thì các bác sẽ tìm ra nguyên nhân vì sao giá Payza, Paypal nó thấp.

p/s: Mình nghỉ exchange, chuẩn bị làm cái site ex nước ngoài. Ẽx cũng có người có lương tâm, đừng có nên vơ đũa cả nắm, rồi lại bị ăn gạch.

Các bác kiếm tiền từ PTU, PTC thì ex cũng kiếm tiền từ chênh lệch tỷ giá. Các bác giỏi thì đi mà làm ex, chẳng ai cấm, thấy lời thì đi mà làm,.

Bạn với mình có cùng nhận định đó. Đã là làm ăn thì ai chả muốn có lợi nhuận. Tại sao người ta còn nghĩ ra trò cheat làm gì. Đằng này làm exchanger không phải đơn giản chỉ ngồi mát mà ăn bát vàng. Thu mua LR ko có rủi ro. Lúc PZ, PP nó hold, refund, limited thì ngồi khóc sao. Các bạn làm exchanger ngày trước cũng ép giá mấy bạn chơi Zeek nên giờ vẫn ôm 1 đống PZ ko có lối thoát giờ than vãn gì nữa. Thuận mua vừa bán, ai đồng ý thì bán ko đồng ý thì thôi sao cứ phải than nhiều thế nhỉ :D. Còn việc mình mua được bao nhiêu các bạn cũng không cần bận tâm đâu. Cám ơn các bạn đã quan tâm =))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week