• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

nhận dạy 0ffers thu nhập 10-15$ 1 ngày

tuyhoa

Banned
Reactions
114
MR
0.000
Insuree Balance
0
do nhu cầu mở cửa hàng nên ko có nhìu thời gian 0nline
sẽ được hỗ trợ a-z, hd lead 0ff, cách click , máy ảo ............
ai quan tâm pm nhé,
học phí 300k, học xong 1- 2 ngày có thể làm y như pro ( còn theo chỉ số khôn của các bạn nữa )
học xong làm cho groip mình hay ra đi tùy các bạn

Last edited:
do nhu cầu mở cửa hàng nên ko có nhìu thời gian 0nline
sẽ được hỗ trợ a-z, hd lead 0ff, cách click , máy ảo ............
ai quan tâm pm nhé,
học phí 1 m, học xong 3 ngày có thể lấy lại vốn ai quan tâm pm hặc úp phụ
Chuyển qua trung gian được ko bác, khi nào 2 bên ok thì báo trung gian chuyển tiền, bác thấy sao?

Chuyển qua trung gian được ko bác, khi nào 2 bên ok thì báo trung gian chuyển tiền, bác thấy sao?
ok ko vấn đề gì

học ko biết có được hỗ trợ tool gì không vậy thớt:D

ngta bảo muốn có tiền phải đầu tư 1 khoản tiền quả ko sai.đi làm thuê kiếm tiền đầu tư thôi.đói quá

Các bác cho hỏi offer bình thưởng phải onl mấy tiếng một ngày và thường vào khung giờ nào nhỉ, đang muốn cho vợ theo học khóa này

Các bác cho hỏi offer bình thưởng phải onl mấy tiếng một ngày và thường vào khung giờ nào nhỉ, đang muốn cho vợ theo học khóa này
giờ lào cũng dc, trung bình 1giowf 1-3$

Trung gian bao giờ hòa vốn pay học phí được không bác

hướng dẫn này là làm cho NEt của thằng nào đó prro. cho xin slot

Mình k có vốn, cũng k có tiền đóng học phí, cho mình học đỡ vài bữa để mình có tí hiểu biết đc k cậu? Trong thời gian học, mình làm đc bao nhiêu cậu có thể giữ, coi như là tiền học phí, đc k cậu ?

Mình k có vốn, cũng k có tiền đóng học phí, cho mình học đỡ vài bữa để mình có tí hiểu biết đc k cậu? Trong thời gian học, mình làm đc bao nhiêu cậu có thể giữ, coi như là tiền học phí, đc k cậu ?
ko

pm k thấy bác :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom