Nhận đào tạo NEWBIE

À hướng dẫn kiếm đc 10$ trong 3 tiếng, nếu đc thì mới trả tiền, vậy mình cũng phải đăng ký học :p

3 tiếng hắn kiếm 5$ cho tớ thật , và giờ tự tớ cũng kiếm đc 10$ trong 3 tiếng.
cậu đọc thiếu đó chứ mới hd xong h làm được 10$ trong 3h kìa.thớt cho e 1 vé. e chi thớt 100$.
Nhân tình gì mà kỳ quá :D
Không hướng dẫn free cho newbie thì thôi, đàng này còn đưa lên tận mây xanh:eek:

À hướng dẫn kiếm đc 10$ trong 3 tiếng, nếu đc thì mới trả tiền, vậy mình cũng phải đăng ký học :p
Nhân tình gì mà kỳ quá :D
Không hướng dẫn free cho newbie thì thôi, đàng này còn đưa lên tận mây xanh:eek:
hehe.mình chi 100$ luôn hok biết thớt có nhận ko đây.10$ trong 3h thì 30h lấy vốn rồi. thớt nhận e nhé bonus thớt hẳn 100$

có mod nào rãnh rãnh không ???
Vào check dùm mấy thành phần tung hứng cái....Chứ hôm bữa thấy có 1 địa chỉ ip nào đã tạo 105 nick , có ý kiến là nick nào cùng ip tạo nick ảo để tung hứng , pr nhằm mục đích Scam thì nên bán luôn !
Chứ có nick đã tạo từ cách đây gần 3 năm nhưng lại *** biết 1 tý tẹo gì về MMO , đây cũng có thể là SCAM !
Nên các newbie mới vào nghề nên cẩn thận vs hình thức dạy online !
Nếu học thì nên đến tận nhà :D ! Tiền trao múc cháo, chưa học dc cái đệch gì mà đã thu học phí :D

thánh là đây. đang nóng mà đọc xong cm thấy gió mát quá.tưởng sắp bão
xl. tự '''''''PR''''''''
Táo nói rõ là mới quen thằng thớt nhé , kô gì đảm bảo nó scam tụi mày hay kô
Chúng mày kô chém thằng thớt mà chém tao là sao hả
Trước giờ tao nói fét nhiều nhưng để mọi người ngĩ xấu thỳ kô bao giờ nhá , và nhất là điều đó chả có lợi gì cho tao
Tao là newbie đấy , nhưng là newbie về cách sống trong môi trường sống toàn loại người kiểu xã hội như chúng mài

đã đuỵt biết cái gì thỳ ngậm mẹ mồm vào , toàn thằng ngu lại đòi làm du côn

sha qua ni khạp :D

Trước giờ tao nói fét nhiều nhưng để mọi người ngĩ xấu thỳ kô bao giờ nhá , và nhất là điều đó chả có lợi gì cho tao
Tao là newbie đấy , nhưng là newbie về cách sống trong môi trường sống toàn loại người kiểu xã hội như chúng mài

dạ e đâu dám. pro học được 10$ làm 3h thì cho mình theo với. bonus lại pro 100$ coi như lời rồi. pm thớt mà hok được

sha qua ni khạp :D
Vý dụ như thằng mrkeralone này , cái thời nó chưa byết VPS là gì , pm thuê VPS của tao mà tao có lấy tiền đâu
Giờ nó du nhập đc cái đức đạo tốt của tao nên nó share VPS free hàng ngày cho tụi bây xài đó o_O

Thế bây giờ bạn dạy lại mình nhé, thớt lấy 50$ thì bạn lấy mình 25$ đc ko
PS: Dạy xong làm đc mới thanh toán nhé :D

Vý dụ như thằng mrkeralone này , cái thời nó chưa byết VPS kà gì , pm thuê VPS của tao mà tao có lấy tiền đâu
Giờ nó du nhập đc cái đức đạo tốt của tao nên nó share VPS free hàng ngày cho tụi bây xài đó o_O
phải nói "ní" ná hay bạn hiền chứ thằng gì :D

Vý dụ như thằng mrkeralone này , cái thời nó chưa byết VPS là gì , pm thuê VPS của tao mà tao có lấy tiền đâu
ô tốt quá vậy dạy cho e free luôn đi pro. có gì làm được e xin dâng 10 ngày công sức cày cuốc của e cho pro.

+ 1 point. Phát ngôn đàng hoàng lại!

Học ở đây là học cho biết làm các loại, các dạng offers thôi, Nói thật 1/2 tiếng mình cũng kiếm được 10$ nhưng tùy lúc off ngon, chứ lúc ko có off lead or site net cùi thì làm cả ngày cũng ko có xu.Làm mem 3h kiếm 10$ thì hơi bị mệt đấy

:rolleyes: Mình thấy những topic kiểu như nhận đào tạo, hướng dẫn ... tính phí hay không tính phí luôn nhận được sự trào đón + tâm lý hoang mang của newbe và sự chế giễu ném đá của một số bờ rồ núp nùm tự phụ, coi thường những topic như vậy. Mà bản thân thì không giúp gì cho newbi. Chỉ ôm cái mớ kiến thức của mình, tự cho nó là cao siêu và xem thường những topic của người khac. Với tâm lý ích kỉ có sẵn trong mình, nên thấy ai share cái gì là nhao nhao lên cho đó là tào lao. Có điên mới share...
Quay trở lại topic:
Những topic kiểu như vầy các bạn Newbe có thể nhờ đến các dịch vụ trung gian. Chủ topic demo cách kiếm tiền, đúng như mình nói thì bên trung gian sẽ phải send tiền. Như vậy thì đâu có scam được ai. Giờ đâu ai rảnh mà hướng dẫn free hoàn toàn, Có người nhận giạy học đã là tốt lắm rồi. Mình sẵn sàng bỏ tiền ra học cái mà mình cần.
Forum cần những topic như vậy. Hơn là những topic vào đây khoe mẽ chém gió ta đây cao siêu.
Còn về việc bạn gì nói làm 3h được 10$. Các bạn chưa suy nghĩ gì đã nhao nhao vào chế giễu này nọ. Off Ngày làm máy $ ngoài yếu tố hên xui còn một yếu tố quan trọng nữa là Bạn chủ thớt làm trên site có những nét nào, và để rate bao nhiêu. Khi các bạn biết được hết các yếu tố đó thì hãy ném đá chưa muộn nhé.
Có đôi lời đóng góp zậy. Ai vào ném đá thì ném đi ^^
p/s quảng cáo tý coi như công viết bài ^^ bạn gì làm cả ngày 2$ qua đội mình nhé ^^o_O

3 tiếng 5$ và có thể tự làm 1 tiếng 10$.......... Có vẻ thơm...... ! Ngày trước mình mới tập làm 8 tiếng dc có 15$ chắc giờ off ngon hơn nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,013
Latest member
chuvihinhthoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week