New Nhận CRNC Free (100$) Dự Án ICO được SharkTank Mỹ Đứng Đầu

Free token ở đâu ...
ở đăng ký, hiện tại bạn sẽ k coi đc. số token của mình , bạn cứ tiếp thị đến khi mở bán token nhé

đăng ký nhận free mà không tháy token nào cả.
nó thông báo muốn nhận CRNC phải gới thiệu người khác tham gia mới đc

các bạn vào lại link và ấn vào phần đã đăng ký r , lấy link ref của mình , hiện tại bạn k thể xem đc. số token của mình mà chỉ có thể coi ref

up lên vì dự án ngon

mấy thằng reg dễ quá thế này cơ hội k nhiều. Làm khó như bitcoinwhite check tùm lum cuối cùng lại ngon.
bạn có biết về dự án này k v. bạn , k phải độ khó và dễ thì site đó sẽ ngon nhé bạn ^^ , bạn lên xem review về site này nhé , bạn sẽ biết đc. độ hot của nó

này phải tuyển ref mới có coin nhé mấy bác

này phải tuyển ref mới có coin nhé mấy bác
chuẩn r , hoặc bỏ tiền ra mua, coin nào mà k v. nhỉ , có coin nào đăng ký xong r giàu thì chỉ mình nhé tks bạn trước ^^

nên edit lại bài viết nhé, nói rõ là chỉ nhận được token khi tuyển được ref

nên edit lại bài viết nhé, nói rõ là chỉ nhận được token khi tuyển được ref
cá nhân bạn đăng ký sẽ được 10 Token nhé , v thì Reg thôi cũng đã có token r , cảm ơn nhé ,mình sẽ KHÔNG edit

cá nhân bạn đăng ký sẽ được 10 Token nhé , v thì Reg thôi cũng đã có token r , cảm ơn nhé ,mình sẽ KHÔNG edit
ko được nhé, tối thiểu mời được 2 người mới tặng 10 token, nó nghi rõ mà. hành vi ko trung thực

ko được nhé, tối thiểu mời được 2 người mới tặng 10 token, nó nghi rõ mà. hành vi ko trung thực

đây là token qua Ref , bạn chụp được chữ My CRNC hay Balance Token r hẳn nói chuyện bạn nhé ^^ , bạn xem được token của bản thân chưa mà phán k có ? , bạn có ở trong Telegram k mà biết là k có , chứng to bạn đang làm xấu hình ảnh của mình ?

đây là token qua Ref , bạn chụp được chữ My CRNC hay Balance Token r hẳn nói chuyện bạn nhé ^^ , bạn xem được token của bản thân chưa mà phán k có ? , bạn có ở trong Telegram k mà biết là k có , chứng to bạn đang làm xấu hình ảnh của mình ?

vẫn cố cãi à

vẫn cố cãi à
số ng được mời bởi vạn là 0 , lại lòi ra thêm bạn ngu tiếng Anh =)))) haizz ,rất tiếc nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom