Introduce Nhận 50 token ECOM đã lên sàn Bit-Z và hơn thế nữa.

quydo2009

Senior
Reactions
62
MR
0.602
SUPER HOT! Đăng ký nhận ngay 50 ECOM đã lên sàn Bit-Z!

• Đăng ký theo link này nhận trước 50 Token -> https://goo.gl/xj1S11

• Điền ví MEW, bấm Login.

• Join Tele chính của nó copy mã Code bỏ vào Telegram này @Ecomchain_bot. Ngoài ra, hàng ngày vào chat /sign với bot cũng nhận được random từ 3-15 ECOM.

. Các bạn có thể chat với @Ecomchain_bot để check coin, ví MEW... nhé.

OK XONG. Giúp họ kết nối với cộng đồng, họ sẽ trả thêm cho bạn 50 token/người. 25-3 là hết hạn. Nhanh tay lên các bạn nhé. Chúc may mắn.

ECOM ở trênđã lên sàn và có giá 0.02$ nha các bạn, nó cũng bay bữa giờ. Cố gắng hàng ngày chat với con Bot (gõ lệnh /sign) để kiếm thật nhiều ECOM. Hold để đó, lịch sử còn đó nhiều coin tặng Coin lúc trước giờ lên 1$-2$ quá trời, lúc trước ai cũng nghĩ nó bèo, ko thèm nhận

nó tự động bay về ví hay sao bác

ECOM này đã lên sàn Bit-z rôi, nó bay bữa giờ. ráng đạt thấp nhất 500 ECOM, hàng ngày vô gõ lệnh /sign là ok, nó sẽ tặng theo ngày và theo tuần đó các bạn. 500 ECOM~ 15$, giá nó chào sàn hơn này 30%. Cố lên các bạn

Cứ đợi thôi bác. Em cũng chưa nhận về. Chắc hết đợi ICO là nó gửi về. :)
Bác chat với bot của nó. Dùng lệnh transfer xem có rút về ví MEW được ko. Thân
Mình có tham gia con này. Định không cmt nhưng mình đọc thông tin cậu thấy Hoang Mang - Hồ Quỳnh Hương quá.
Nó đang airdrop, không phải ICO. Token sẽ về ví sau khi airdrop ended (hết ngày 31.3 sẽ end).
Nó chỉ cho phép rút đối với Ecom kiếm được từ việc chat với bot từ 3 -> 15 Ecom / day và phải trên 500 Ecom.

Mình có tham gia con này. Định không cmt nhưng mình đọc thông tin cậu thấy Hoang Mang - Hồ Quỳnh Hương quá.
Nó đang airdrop, không phải ICO. Token sẽ về ví sau khi airdrop ended (hết ngày 31.3 sẽ end).
Nó chỉ cho phép rút đối với Ecom kiếm được từ việc chat với bot từ 3 -> 15 Ecom / day và phải trên 500 Ecom.

Cám ơn bác. :)

ECOM này đỉnh điểm giá chào sàn tới 500 ECOM ~ 0.02 ETH lận các bạn, nó là coin đã lên sàn, cho nên các bạn nhanh gọn lẹ đừng bỏ qua cơ hội này. Hold nó OK đợi thị trường ấm lại.

Cố gắng chat trong group của nó kiếm thật nhiều token nhé. Sau này nó sẽ rất giá trị khi thị trường ấm dần lên. Thân

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom