Airdrop NHẬN 170 MC CỰC TIỀM NĂNG

Reactions
122
MR
0.009
#160 kèo HOT top 1 trên airdrops.io
Ae ko cần nghi ngờ về độ xác thực nhé
?Kèo khá phức tạp nên ae đọc cho kỹ rồi làm
?Chat bot này : https://t.me/MinglechainAirdropBot?start=465271999
?Nó sẽ bắt tải xuống ứng dụng Minglechain và kèo theo link tải , ae tải xuống đăng ký bằng mail nhé , sau đó đăng nhập và làm mấy nhiệm vụ linh tinh trong phần "Mã giới thiệu" , mục mã ref ae nhập sr34v7 ( bắt buộc )
? sau khi xong xuôi ae quay lại bot nhập mail đã đăng ký app Minglechain
?Sau đó nó bắt tải thêm 1 app Ontology nữa , ae tải về rồi tạo tài khoản bình thường dễ thôi , Mục mã ref ae nhập 37G27SQA6DJU9
?Phần này hơi khó nè , ae mở app Minglechain vào lại mục mã giới thiệu , dán địa chỉ ví Onto vào địa chỉ ONT , xong ấn nút nhận nó sẽ tự mở app Onto , ae nhập mật khẩu ví onto vào nó báo succes là Ok
?lại quay vào bot nhập mail Minglechain 1 lần nữa
?xong làm nốt nhiệm vụ tele , tw , fb đơn giản là xong ( lưu ý fb và tw là nhập link profile chứ ko phải username )
? Vậy là xong , kèo hơi khó nhưng chắc ăn nên chịu khó làm xíu , chứ mấy kèo join tele + twitter là xong 99% bọn fake câu mem thôi
? Thắc mắc hỏi tại đây mình hỗ trợ nha @xoadoi

Vẫn ko dc , 378889999 nó ra thành +378889999 nút " Thay đổi " vẫn ko sáng
của mình dùng số 09 mình add ok mà , nó có chỗ hình lá cờ mình chọn việt nam rồi ấn sđt bỏ số 0 ở đầu là ok , hoặc ko chọn đc mã vùng +84 thì viết hẳn +84 vào nha bạn

của mình dùng số 09 mình add ok mà , nó có chỗ hình lá cờ mình chọn việt nam rồi ấn sđt bỏ số 0 ở đầu là ok , hoặc ko chọn đc mã vùng +84 thì viết hẳn +84 vào nha bạn
"3"78889999 , đổi "3" thành số " 2, 4, 5, 6, 7, 9" thì ok còn " 1, 3, 8" thì ko sáng . Mấy vị có đầu số 1,3,8 .... thì ko add dc rồi

COCOS Con này ngon nhé các bác. reg lấy vài acc.
- Đăng ký (sau này rút sẽ phải KYC nhé)
- Đăng nhập hàng ngày nhận thêm coin. Nhớ đăng nhập 7 ngày liên tiếp để nhận 100 coin cho các ngày sau đó

Signing up for 100 $COCOS bonus,inviting friends to earn 50 $ #COCOS for each sign up
Ps: Nhắc lại lần nữa là con này rất ngon nhé
kèo này đã lên sàn bigone nhé , nó đã bắt đầu cho rút về , dự án này đc biance labs đầu tư nên chuyện lên các sàn lớn top là sớm muộn thôi , vẫn còn kiếm đc cocos khi đăng ký vài mời bạn bè nhé

thực tế rút ko cần kyc gì cả , nó sẽ đưa link vào bot telegram và ấn theo link trong bot là xác minh xong và rút tiền luôn , tuy nhiên nó báo rút tiền mất tối đa 30 ngày lận , mình vừa rút sáng nay sẽ update khi nhận đc token
ae tham khảo them kèo tại https://t.me/xoadoi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back